ราคาบอลไหล.cc



ผลบอล 20 มกราคม 2565ผลบอล 21 มกราคม 2565ผลบอล 22 มกราคม 2565ผลบอล 23 มกราคม 2565ผลบอล 24 มกราคม 2565ผลบอล 25 มกราคม 2565ผลบอล 26 มกราคม 2565

ผลฟุตบอลวัน 22 มกราคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
07:00 CF Cadereyta
Bucaneros de Matamoros -2.75
argentina - torneo pentagonal de verano (argentina - torneo pentagonal de verano)
07:15 [ARG D1-4]โบคา จูเนียร์ส
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี[CHI D1-11] -1.25
-1
-1.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
08:00 ดิเรียนเกน
ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว -1.25
Costa Rica Cup Women (Costa Rica Cup Women)
08:00 Dimas Escazu (w)
ซาปริสซ่า (ญ) -
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
08:05 [16]เดปอร์ติโบ ปาสโต้
มิลเลียนนาริออส[7] +0.5
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
09:00 ซาคาชิสปาส จีที
CSD Agua Blanca -0.5
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
09:00 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก
แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
10:00 [(c)-17]โมนาร์คัส โมเรเลีย
โตลูก้า[(c)-9] +0
10:00 [6]พูอีบลา
คลับ ตีฮัวนา[14] -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
13:00 แดนน็อค ธันเดอร์
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย -0.5
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
Postp 14:00 [2]คิดชี
เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์[1] -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
Postp 16:00 [11]เพิร์ท กลอรี่
นิวคาสเซิล เจ็ทส์[9] -0.25
-0.5
-0.25
Postp 16:00 [2]FC Macarthur
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์[8] -0.25
Postp 16:00 [3]เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี
เวลริงตัน โฟนิค[12] -0.5
+0
Postp 16:00 [4]เมลเบิร์น ซิตี้
ซิดนีย์ เอฟซี[6] -0.5
Postp 16:00 [5]เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส
เมลเบิร์น วิคตอรี่[1] -0.25
-0.5
-0.25
เอสโตเนีย ฟุตบอล วินเทอร์ ทัวร์นาเมนต์ (Estonia winter tournament)
16:15 Tartu Kalev
Rapla JK Atli -
tipsport cup (tipsport cup)
16:30 ไวสคอป
เบอโน่ -
16:30 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ -
16:30 ซลาเต้ โมราฟเซ่
เอฟเค เซนิก้า -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
17:30 [20]เยนิ มาลัตยาสปอร์
เบซิคตัส เจเค[5] +0.5
+0.75
17:30 [16]อันตัลยาสปอร์
กาเซียนเท็ป B.B.[10] +0
-0.25
+0
เอสโตเนีย ฟุตบอล วินเทอร์ ทัวร์นาเมนต์ (Estonia winter tournament)
17:30 ปาร์นู เจเค
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 -
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
Postp 18:00 [8]ซาน กวานน์ เอฟซี
ลิจา แอทเลติก[5] -
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
18:00 [9]แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี
อยุธยายูไนเต็ด[12] -
18:00 [4]ลำพูน วอร์ริเออร์
สุโขทัย เอฟซี[2] -
18:00 [6]ลำปาง เอฟซี
เกษตรศาสตร์ เอฟซี[11] -
18:00 [1]ตราด เอฟซี
ราชประชา เอฟซี[16] -
18:00 [15]นครปฐม เอฟซี
ราชนาวีสโมสร[18] -
18:00 [7]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด
อุดรธานี[3] -
18:00 [5]ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
กรมศุลกากร เอฟซี[14] -
18:00 [8]เชียงใหม่ เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี[17] -
18:00 [10]ระนอง เอฟซี
ระยอง เอฟซี[13] -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
18:00 [9]Casa De Portugal
ซีดี มอนทิคาร์โล[3] -
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
18:00 [1]วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23)
โกอิมบรา อีซี(ยู 23)[4] -
18:00 [2]เบเลเนนเซส(ยู 23)
ฟามาลิเคา(ยู 23)[3] -
18:00 บราก้า(ยู 23)
เอสโตริล(ยู 23) -
18:00 [6]สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23)
มาริติโม่(ยู 23)[8] -
18:00 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23)
ริโอ อาฟ(ยู 23) -
18:00 [5]Vizela U23
Farense U23[7] -
18:00 เบนฟิก้า(ยู 23)
เลชอยส์ (ยู 23) -
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
18:00 เอฟซี เฟลเกยราส
ซีเอฟคาเนลาส 2010 -
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
18:30 [6]เมส ราฟซานจาน
เซปาฮัน[4] -
18:30 [13]แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ
กอล โกฮาร์ เอฟซี[3] -
18:30 [12]ซอร์คพูชาน พักแดชท์
เอสเตกฮลัล[1] -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
19:00 [5]บางกอกกล๊าส เอฟซี
หนองบัวลําภู[8] -
19:00 [14]สมุทรปราการ ซิตี้
โปลิศ เทโร เอฟซี[11] -
19:00 [12]ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด[6] -
19:00 [15]ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด[7] -
iceland championship (iceland championship)
19:00 อัคราเนส
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ -
19:00 เคฟลาวิค
เลคเนียร์ เรกยะวิก -
iceland reykjavik womens tournament (iceland reykjavik womens tournament)
19:00 Fram Reykjavik (w)
วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
19:00 Bidco United
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู -
19:00 บานดาริ
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด -
19:00 กอร์ มาเฮีย
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ -
19:00 เคซีบี
พอสต้า เรนเจอร์ -
19:00 Vihiga Bullets
คาริโอแบงกิ ชาคส์ -
19:00 ทัสเคอร์
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด -
19:00 เคนยา โพลิส เอฟซี
แมทารี่ ยูไนเต็ด -
19:00 วาซิโต้ เอฟซี
โซฟาพาก้าเอฟซี -
19:00 FC Talanta
กากาเมก้า โฮมบอยซ์ -
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก)
19:15 [1]อัล อาเฮด
อัล ซาฟา[9] -1.75
-2
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
19:20 [10]อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน)
อัล-ทาวอน(เยาวชน)[6] -
19:20 [17]Al-Jeel Youths
อัล อาห์ลี(เยาวชน)[8] -
19:20 [5]อัล-อิตติฟาค(เยาวชน)
Al Khaleej Youths[16] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
19:30 [16]เอฟเวอร์ตัน
แอสตัน วิลล่า[13] -0.25
+0
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup)
19:30 อัคชินเล็คทัลบอต
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี -
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
19:30 [14]โอโมเนีย อราดิปปู
Xylotympou[11] -
19:30 [7]Onisilos Sotiras
เอร์มิส อราดิปปู[6] -
19:30 [5]อัลกิ โอโรกลินี
โอแทลลอส อเทียนัว[9] -
19:30 [16]Asil Lysi
Akritas Chloraka[3] -
19:30 [2]อิโนซิส พาราลิมนิ่
เนีย ซาลามิส[1] -
เอสโตเนีย ฟุตบอล วินเทอร์ ทัวร์นาเมนต์ (Estonia winter tournament)
19:30 ทูเลวิค วิจานดี่
เอฟซี มาร์ดู -
19:30 เลวาเดีย ทัลลินน์
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน -
Egypt League Cup (Egypt League Cup)
19:30 เซรามิกา
เอนพ์พี -
19:30 ฟาร์โค
ทาลา เอล เจช -
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
19:35 [8]อัล-ไฟฮา
อัล ทาย[11] -
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
19:35 [2]อัล-นาเซอร์(เยาวชน)
Al-Orubah Youths[18] -
19:40 [11]อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน)
อัล-ฟาร์ท(เยาวชน)[1] -
19:45 [9]อัล-ราเอ็ด(เยาวชน)
อัล-อิติฮัด(เยาวชน)[12] -
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
20:00 [20]เลบานเต้
คาดิส[19] -0.75
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
20:00 [4]เอสวี เม็พเพ่น
ซวิคเกา[13] -0.5
-0.25
20:00 [19]เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม[5] +0.5
+0.25
+0.5
20:00 [16]วิคตอเรีย โคโลญจน์
เอสซี เวิร์ล[15] -0.25
-0.5
-0.25
20:00 [2]ไกเซอร์สเลาเทิร์น
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889[11] -0.5
-0.75
20:00 [3]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี[14] -0.75
20:00 [18]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
ซาบรุคเค่น[6] +0
20:00 [1]มักเดเบิร์ก
ฮาเวลเซ่[20] -1.75
20:00 [17]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
ทีเอสวี 1860 มิวนิค[9] -
20:00 [10]เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค[8] +0
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
20:00 [14]Arar (Youth)
อัล-ฮิลาล(เยาวชน)[4] -
iceland championship (iceland championship)
20:00 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ -
20:00 เบรย์ดาบลิค
เอชเค โคปาโวกค์ -
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20)
20:00 ยูกันดา ( ญ ) ยู 20
กานา ( ญ ) ยู 20 -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
20:00 [7]Lun Lok
CF Benfica Macau[8] -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
20:00 [4]คลับบรูซ(ญ)
Charleroi (W)[8] -
20:00 [9]เอนด์ราต อาลาส (ญ)
ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ)[10] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
20:00 อเลมานเนีย อาเค่น
เอสวี ลิปสตัดท์ -
20:00 โคโลญจน์ (เยาวชน)
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น -
20:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) -
20:00 เอสเฟา สแตรเลน
บอนเนอร์ -
20:00 ไวเด้นบรูค
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 -
20:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ -
20:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)
ชาลเก้ 04 (เยาวชน) -
20:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
พรูเบน มุนสเตอร์ -
20:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
Wuppertaler -
20:00 วีกเบอร์ก บีค
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก -
ยูเออี ดิวิชัน 2 (UAE Division 2 Group A)
20:00 LIWA FC
LaLiga Academy HPC +0.75
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
20:00 [13]Flambeau de LEst
รูกินโซ เอฟซี[10] -
20:00 [16]Les Crocos
Le Messager Ngozi[5] -
20:00 [2]แอตเลติโก้ โอลิมปิก
บีเอส ไดนามิค[8] -
20:00 [9]มูซอนกาติ เอฟซี
Aigle Noir[6] -
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
20:05 [9]แมสฟุท
ดูบา อัลฮัสซัน[4] -
20:05 [11]มาซาฟี่
City Club[15] -
20:10 [8]Gulf Heroes FC
Al-Jazira Al-Hamra[12] -
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
20:10 [7]อุฮุด(เยาวชน)
อัล-เวห์ด้า(เยาวชน)[13] -
20:20 [3]อัล-ชาบับ(เยาวชน)
อัล ทาย(เยาวชน)[15] -
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
20:30 [2]เพอร์เซโปลิส
ฟูแลด ครูเซสตัน[7] -
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
20:30 [2]อัล-ดูฮาอิล
อัล วาครา[3] -
20:30 [11]อัล คอร์
อัล ไซลีย่า[12] -
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
20:30 [11]อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ)
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)[2] -
20:30 [12]อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ)
แก็งก็อง (ญ)[9] -
20:30 [10]เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ)
ปารีสเอฟซี (ญ)[3] -
20:30 [6]บอร์กโดซ์ (ญ)
แร็งส์(ญ)[7] -
20:30 [8]ดีฌง(ญ)
เฟลอรี่ 91 (ญ)[4] -
20:30 [5]มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)
โอลิมปิก ลียง (ญ)[1] -
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
20:30 จอร์เจีย (ฟุตซอล)
อาเซอร์ไบจาน (ฟุตซอล) -
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national)
20:30 [4]KSKV Zwevezele (w)
เควีเคไทอ์เนน(ญ)[14] -
เอสโตเนีย ฟุตบอล วินเทอร์ ทัวร์นาเมนต์ (Estonia winter tournament)
20:30 Tallinna JK Legion B
Laanemaa Haapsalu -
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
20:40 Tuwaiq
อัล-อราบี(ซาอุฯ) -
20:45 อัล บูกาย์รียาห์
Al-Saqer -
20:55 อัล ลิยาช
Al-Sharq -
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
21:00 [5]เอเจ โอแซร์
ปารีส เอฟซี[4] -0.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
21:00 [19]เจนัว
อูดิเนเซ่[14] +0.25
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
21:00 [5]เลชเช่
เบเนเวนโต้[3] -
21:00 [2]เบรสชา
อาเลซซานเดรีย[16] -
21:00 [1]ปิซ่า
แตร์นาน่า[13] -
21:00 [9]อัสโคลี่
โคโม[11] -
21:00 [14]เรจจิน่า
โครโตเน่[18] -
21:00 [20]วิเชนซ่า
โคเซนซ่า 1914[17] -
21:00 [8]ชิตตาเดลล่า
เครโมเนเซ่[4] -
21:00 [10]เปรูจา
โฟรซิโนเน่[7] -
21:00 [6]มอนซ่า 1912
สปอล[15] -
21:00 [12]ปาร์ม่า
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี[19] -
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national)
21:00 [9]Moldavo Womens
เกนท์ บี (ญ)[1] -
21:00 [12]Royal FC Liege (W)
Wuustwezel Womens[8] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
21:00 [2]กาญารี่(เยาวชน)
เอ็มโปลี(เยาวชน)[12] -
21:00 [15]เวโรน่า (เยาวชน)
นาโปลี(เยาวชน)[10] -
21:00 [17]โบโลญญ่า(เยาวชน)
เปสคารา(เยาวชน)[18] -
21:00 [4]อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)
ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)[9] -
21:00 [16]สปอล(เยาวชน)
ยูเวนตุส(เยาวชน)[8] -
21:00 [6]เจนัว(เยาวชน)
เอซี มิลาน(เยาวชน)[13] -
21:00 [5]ซัสเซาโล่(เยาวชน)
อตาลันต้า (เยาวชน)[7] -
21:00 [3]โตริโน่(เยาวชน)
เลชเช่(ยู20)[14] -
โบโตล่า 2 (Botola 2)
Postp 21:00 [14]TAS de Casablanca
ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา[12] -
Postp 21:00 [6]ราจา เดอ เบนิ เมลลาล
เรซซิ่ง คาซาบลานก้า[9] -
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20)
21:00 แคเมอรูน(ญ) ยู 20
ไนจีเรีย (ญ) ยู20 -
reykjavik football tournament (reykjavik football tournament)
21:00 ไออาร์ เรกยะวิก
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค -
21:00 วาลูร์ เรย์ยาวิค
ฟีลเคียร์ -
21:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค
เฟรม เรย์จาวิค -
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
21:00 [7]เซนไนยิน เอฟซี
นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด[11] -0.5
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
21:00 [3]สตองดาร์ ลีแอช (ญ)
อันเดอร์เลชท์ (ญ)[2] -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
21:00 [7]Recreativo Caala
เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา[1] -
21:00 [6]บราวอส โด มาควิส
Progresso[15] -
21:00 [13]Cuando Cubango
Interclube Luanda[4] -
21:00 [9]Recreativo Libolo
Benfica Lubango[5] -
21:00 [8]Desportivo Huila
Sporting Cabinda[10] -
21:00 [11]Progresso da Lunda Sul
Academica Do Lobito[12] -
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone)
21:00 [15]เอสพี คอสมอส
Entai Ravi Tucci[2] -
21:00 [14]Cailungo
เอสพี โดมัญญาโน[12] -
21:00 [9]SC Faetano
เอสพี ลิเบอร์ตาส[5] -
21:00 [4]เอสพี ลา ฟิโอริต้า
เอส.เอส.มูราต้า[8] -
21:00 [1]เตร เพนน์
เอซียูเวเนส โดกาน่า[13] -
21:00 [10]ซาน โจวันนี
S.S Pennarossa[6] -
21:00 [7]โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่
Fiorentino[11] -
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
21:00 คุมบราน เซลติก
Trefelin -
21:00 Undy Athletic
ทาฟฟ์ เวลล์ -
21:00 ลันวิท เมเจอร์
แอลลาเนลี -
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
21:00 ปอร์เดโนเน(เยาวชน)
อะเลสแซนเดรีย(ยู19) -
21:00 อูดิเนเซ่(เยาวชน)
ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) -
21:00 เบรสชา(เยาวชน)
S.S.D. Monza 1912 Youth -
21:00 Reggiana U20
ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) -
21:00 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน)
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) -
21:00 เบเนเวนโต้ (เยาวชน)
สเปเซีย(เยาวชน) -
21:00 โครโตเน่ (เยาวชน)
ลาซิโอ(เยาวชน) -
21:00 วิเชนซ่า(ยู20)
โคโม (ยู 20) -
21:00 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน)
เรจจิน่า(ยู19) -
21:00 โฟรซิโนเน่(เยาวชน)
ปิซา(ยู 19) -
21:00 แตร์นาน่า (เยาวชน)
อัสโคลี่(เยาวชน) -
21:00 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน)
เชเซน่า (เยาวชน) -
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
21:10 อัล เอ็นเทซาร์
Al-Washm -
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
21:30 [18]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05[10] +0.5
+0.75
21:30 [6]ไฟร์บวร์ก
สตุ๊ตการ์ต[17] -0.5
21:30 [4]ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[2] +0.25
21:30 [3]ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
เอาก์สบวร์ก[15] -1
-1.25
21:30 [12]โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[5] -0.5
-0.25
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
21:30 [2]นิวทาวน์ เอเอฟซี
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้[11] -
21:30 [9]คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
บาลา ทาวน์[6] -
21:30 [8]แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด[3] -
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national)
21:30 [6]Ladies Genk B (w)
เควี เมเชเลน(ญ)[2] -
21:30 [5]Kontich FC Womans
RAEC Mons (w)[15] -
เอสโตเนีย ฟุตบอล วินเทอร์ ทัวร์นาเมนต์ (Estonia winter tournament)
21:30 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ
เอฟซี คูเลสซาเล่ -
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3)
21:30 [18]เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี
สปาเคนเบิร์ก[13] -
21:30 [15]ไอเซิลเมียร์โวเกลส์
เดอ ทริฟเฟอร์ส[8] -
21:30 [9]นูร์ดวิก
ชีเวนนินเกน[14] -
21:30 [10]เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส
ไรจน์สเบิร์ก บอยส์[4] -
21:30 [6]เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก
โคซัคเค่น บอยส์[16] -
21:30 [1]Katwijk
โวเลนดัม (เยาวชน)[12] -
21:30 [17]เอเอสดับเบิลยูเอช
โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี[5] -
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
21:30 [11]Llanidloes Town
Colwyn Bay[6] -
21:30 [7]ทคอนวี ยูไนเต็ด
เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี[12] -
21:30 [4]รูตินทาวน์ เอฟซี
แอร์บัส ยูเค บรอจตัน[1] -
21:30 [16]Llangefni Town
Llanrhaeadr FC[15] -
21:30 [13]Penrhyncoch
บัคลี่ย์ ทาวน์[5] -
21:30 ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก
Pontypridd -
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
22:00 [16]เรอัล ซาราโกซ่า
เรอัล บายาโดลิด[2] +0
+0.25
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
22:00 [5]ซัตตั้น ยูไนเต็ด
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์[3] -
22:00 [11]คราวเลย์ ทาวน์
ทรานเมียร์ โรเวอร์[2] -
22:00 [14]ฮาโรเกต ทาวน์
โอลด์แฮม แอทเลติก[24] -
22:00 [4]สวินดอน ทาวน์
บริสตอล โรเวอร์ส[16] -
22:00 [17]ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
สตีฟเนจ โบโรห์[21] -
22:00 [19]บาร์โรว์
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[7] -
22:00 [1]ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด[20] -
22:00 [15]วอลซอลล์
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[8] -
22:00 [13]ซอลฟอร์ด ซิตี้
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[22] -
22:00 [23]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
นิวพอร์ต เคาน์ตี้[6] -
22:00 [12]เลย์ตัน โอเรียนท์
พอร์ทเวล[9] -
22:00 [18]โรชเดล
แบรดฟอร์ด ซิตี้[10] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
22:00 [7]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
เวสต์แฮมยูไนเต็ด[4] -0.75
-0.5
22:00 [15]ลีดส์ ยูไนเต็ด
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[19] -0.5
22:00 [14]เบรนท์ฟอร์ด
วูล์ฟแฮมป์ตัน[8] +0.25
+0
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
22:00 [21]เร้ดดิ้ง
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[7] +0
22:00 [8]สโต๊ค ซิตี้
ฟูแล่ม[1] +0
+0.5
22:00 [14]แบล็คพูล
มิลล์วอลล์[12] -0.25
22:00 [2]บอร์นมัธ เอเอฟซี
ฮัลล์ ซิตี้[19] -0.75
-1
22:00 [18]เบอร์มิงแฮม ซิตี้
บาร์นสลีย์[24] -0.75
22:00 [11]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
ลูตัน ทาวน์[15] -0.5
22:00 [17]สวอนซี ซิตี้
เพรสตัน นอร์ท เอนด์[13] -0.25
22:00 [9]โคเวนทรี ซิตี้
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[4] +0
22:00 [16]บริสตอล ซิตี้
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[20] -0.25
+0
22:00 [10]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[23] -0.5
22:00 [5]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด[22] -1.25
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
22:00 [3]ซันเดอร์แลนด์
พอร์ทสมัธ[9] -
22:00 [5]มิลตัน คียนส์ ดอนส์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส[24] -
22:00 [11]อิปสวิช ทาวน์
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์[10] -
22:00 [12]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
เอเอฟซี วิมเบิลดัน[20] -
22:00 [2]วีแกน แอธเลติก
จิลลิ่งแฮม[23] -
22:00 [21]มอร์แคมบ์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส[1] -
22:00 [7]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[8] -
22:00 [13]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
ครูว์ อเล็กซานดร้า[22] -
22:00 [6]พลีมัธ อาร์ไกล์
ลินคอล์น ซิตี้[18] -
22:00 [15]ชาร์ลตัน แอธเลติก
ฟลีตวู้ด ทาวน์[19] -
22:00 [4]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
เชลแน่ม ทาวน์[14] -
22:00 [16]ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
โบลตัน วอนเดอเรอส์[17] -
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup)
22:00 ลิฟวิงสตัน
รอสส์ เคาน์ตี้ -0.25
22:00 ปีเตอร์เฮด
East Kilbride -
22:00 Clydebank FC
แอนนัน แอธเลติก +0.75
22:00 Kelty Hearts
เซนต์ จอห์นสโตน +1
22:00 อาร์บรอท
Darvel FC -1.25
22:00 ดัมบาร์ตัน
ดันดี +0.75
+1
22:00 คิลมาร์น็อค
ดันดี ยูไนเต็ด +0
22:00 มาเธอร์เวลล์
กรีน็อค มอร์ตัน -1
22:00 ธนาคาร โอ ดี
เรธโรเวอร์ส -
22:00 แพททริค ทริสเทล
แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด -0.75
22:00 อเบอร์ดีน
อีดินเบิร์ก ซิตี้ -
22:00 อายร์ ยูไนเต็ด
เซนต์ เมียร์เรน +0
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
22:00 [16]อัลทริงแคม
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[12] -
22:00 [2]เชสเตอร์ฟิลด์
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์[17] -
22:00 [9]กริมสบี้ ทาวน์
บรอมลีย์[6] -
22:00 [4]บอร์แฮม วู๊ด
เวย์เม้าท์[21] -
22:00 [7]ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี[3] -
22:00 [20]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น[1] -
22:00 [11]เยโอวิล ทาวน์
เร็กซ์แฮม[8] -
22:00 [10]โซลิฮัลล์ มอร์
โดเวอร์ แอทเตลิก[23] -
22:00 [14]วอคกิ้ง
วีลด์สโตน เอฟซี[18] -
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
22:00 [10]คาวเดนบีท
สแตรนแรร์[7] -
22:00 [8]เอลจิน ซิตี้
แอนนัน แอธเลติก[3] -
22:00 [6]สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก[2] -
22:00 [9]อัลเบี้ยน โรเวอร์
Kelty Hearts[1] -
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
22:00 [6]โคเลอไรน์
คาร์ริค แรนเจอร์ส[9] -
22:00 [10]ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
พอร์ทาดาวน์[11] -
22:00 [1]ลินฟีลด์ เอฟซี
เกล็นนาโวน ลูร์กัน[8] -
22:00 [7]บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์[12] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
22:00 [10]สเปนนีมูร์ ทาวน์
บอสตัน ยูไนเต็ด[7] -
22:00 [3]เอเอฟซี ฟิลด์
กุยเซลีย์[20] -
22:00 [12]อัลเฟรตัน ทาวน์
บลายท์ สปราตันส์[17] -
22:00 [19]แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์[8] -
22:00 [22]เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
ดาร์ลิงตัน[11] -
22:00 [18]กลูเซสเตอร์ ซิตี้
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี[6] -
22:00 [5]คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
ยอร์ค ซิตี้[13] -
22:00 [21]ฟาสเลย์ เซลติก
เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด[16] -
22:00 [1]แบล็คเลย์ ทาวน์
ชอร์เล่ย์ เอฟซี[4] -
22:00 [9]ครูซอน แอชตัน เอฟซี
เชสเตอร์ เอฟซี[15] -
22:00 [2]เกทส์เฮด
เลมิงตัน[14] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
22:00 [5]ดาร์ทฟอร์ด
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์[15] -
22:00 [20]บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์[11] -
22:00 [19]ทอนบริดจ์ แองเจิล
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์[14] -
22:00 [9]ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้[17] -
22:00 [8]เซนต์ อัลบัน ซิตี้
เมดสโตน ยูไนเต็ด[3] -
22:00 [18]เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
อ็อกฟอร์ด ซิติ้[4] -
22:00 [1]ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด[2] -
22:00 [7]ดัลลิช แฮมเลต
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส[13] -
22:00 [21]เบรนทรี ทาวน์
สลอค ทาวน์[12] -
22:00 [16]บาธ ซิตี้
อีสต์บอร์น โบโรห์[10] -
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
22:00 อัล นาเซอร์ เบงซี่
อัล-อาห์ลี เบงซี่ -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
22:00 [6]โกสปอร์ท โบโรห์
แฮร์โรว์ โบโร่[12] -
22:00 [19]ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์
เชสแฮม ยูไนเต็ด[7] -
22:00 [15]ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี[5] -
22:00 [11]ทรูโร ซิตี้
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด[3] -
22:00 [8]เยท ทาวน์
ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์[18] -
22:00 [13]บีคอนส์ฟิลด์
ทอนตัน ทาวน์[4] -
22:00 [20]คิงส์ แลงลีย์
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์[1] -
22:00 [14]เฮนดอน
พูล ทาวน์[9] -
22:00 [21]เมอร์ธีร์ทาวน์
เมโทรโพลิแทน โปลิศ[2] -
22:00 [16]สวินดอน ซูเปอร์มารีน
วอลตัน แคชชวลส์[10] -
22:00 [22]วิมบอร์น ทาวน์
ติเวอร์ตัน ทาวน์[17] -
scotland highland football league (scotland highland football league)
22:00 [12]Clachnacuddin
คีธ[15] -
22:00 [10]ฮันท์ลี
เฟรเซอร์เบิร์ก[1] -
22:00 [16]Strathspey Thistle
เดเวรอนเวล[11] -
22:00 [6]ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด
อินเวอร์รูเรีย[2] -
22:00 [18]ฟอร์ท วิลเลียม
บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี[3] -
22:00 [14]ลอซีเมาท์ เอฟซี
เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด[17] -
22:00 [8]วิค อคาเดมี่ เอฟซี
รอทส์[7] -
22:00 [4]โบรร่า เรนเจอร์ส
เบรซิน ซิตี้[5] -
22:00 [13]ฟอร์เรส
เนิร์น เคาน์ตี้[9] -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
22:00 [10]มาร์เกต
โครินเธียน-แคชวลส์[11] -
22:00 [14]เฮอรินจี โบโรห์
เลเธอร์เฮด[22] -
22:00 [4]บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด
อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด[21] -
22:00 [19]โบเวร์ส พิทซี
เมอร์สทัมเอฟซี[16] -
22:00 [6]โฟล์คสโตน อินวิคต้า
วินเกตส์ & ฟินเชลย์[15] -
22:00 [12]โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์[17] -
22:00 [20]เครย์วันเดอร์เรอร์ส
คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี[8] -
22:00 [9]Cheshunt
ฮอร์สแฮม[13] -
22:00 [5]คิงสโตเนียน
เอนฟิลด์ ทาวน์[2] -
22:00 [1]วอร์ทติ้ง
เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช[7] -
22:00 [3]เลเวส
Brightlingsea Regent[18] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
22:00 [1]มัตล็อค ทาวน์
แบมเบอร์ ไบร์ท[2] -
22:00 [10]แอทเธอตัน คอลเลียรี่
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส[9] -
22:00 [8]เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก[15] -
22:00 [19]ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต
วิตตัน อัลเบียน[21] -
22:00 [17]ไฮด์ เอฟซี
ไวท์บี้ ทาว์น[7] -
22:00 [14]แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้[16] -
22:00 [12]มอร์เพธ ทาวน์
บักซ์ตัน เอฟซี[4] -
22:00 [5]แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี
เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี[3] -
22:00 [13]บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด
นานท์วิช ทาวน์[20] -
22:00 [18]แอชตัน ยูไนเต็ด
แลนแคสเตอร์ ซิตี้[11] -
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship)
22:00 [5]Harland & Wolff Welders
มหาวิทยาลัยควีนส์[12] -
22:00 [9]Knockbreda Parish
Ballyclare Comrades[8] -
22:00 [7]เดิร์กวิว เอฟซี
อินสติตูเต้ เอฟซี[11] -
22:00 [10]ดันเดลา เอฟซี
Loughgall FC[4] -
22:00 [2]บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด
นิวรี่ ซิตี้[1] -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
22:00 [7]คลับ อเมริกา (ยู 20)
แอตลาส (ยู20)[14] -
22:00 [5]ลีออน(ยู20)
ปาชูก้า(ยู20)[8] -
22:00 [3]ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
เกเรตาโร่ (ยู20)[12] -
22:00 [10]มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
ครูซ อซูล(ยู20)[13] -
Ghana Premier League (Ghana Premier League)
22:00 Accra Lions
Ashanti Gold -
22:00 Bibiani Gold Stars
Legon Cities FC -
22:00 Bechem United
WAFA -
22:00 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี
Medeama SC -
22:00 เตชิมันซิตี้
Real Tamale United -
22:00 อักกรา เกรท โอลิมปิกส
King Faisal Babes -
22:00 กาน่า ดรีม เอฟซี
อาดัวน่าสตาร์ส -
22:00 เอลมินา ชาร์ค
Berekum Chelsea -
22:00 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี
Accra Hearts of Oak -
เอสโตเนีย ฟุตบอล วินเทอร์ ทัวร์นาเมนต์ (Estonia winter tournament)
22:00 ทาร์ตู เจเค มัก
วาปรัส ปาร์นู -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
22:00 [14]Kabuscorp do Palanca
Sagrada Esperanca[2] -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
22:00 [10]สตัวร์บริดจ์
รอยสตัน ทาวน์[8] -
22:00 [20]โลเวสทอฟต์ ทาวน์
นูเนียตัน โบโรห์[21] -
22:00 [5]อัลเวเชิร์ช
รัชเดน ไดมอนด์[7] -
22:00 [16]บาร์เวล
เลสตัน เอฟซี[6] -
22:00 [9]Hednesford Town
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต[3] -
22:00 [13]นีดแฮมมาร์เก็ต
ฮิทชิน ทาวน์[19] -
22:00 [1]บานบุรี ยูไนเต็ด
เรดดิตช์ ยูไนเตด[17] -
22:00 [2]โคลวิลล์ ทาวน์
บรอมส์โกรฟ โรเวอร์[15] -
22:00 [14]สแตรทฟอร์ด ทาวน์
แทมเวิร์ธ[12] -
22:00 [4]รูเชล โอลิมปิค
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์[18] -
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
22:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี
โควา พีดาเด้ -
22:00 Pevidem SC
เฟฟ -
22:00 มอนตาเรเกร
สปอร์ติง บราก้า 2 -
Egypt League Cup (Egypt League Cup)
22:00 ซามาเล็ค
กาเซล เอล มาฮาลาห์ -
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
22:15 [8]บียาร์เรอัล
มายอร์ก้า[17] -1
-1.25
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
22:20 [16]อัล ฮาเซม
อัล ราเอ็ด[7] -
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
22:30 [4]เอ็มเมน
เอ็นเอซี เบรด้า[9] -0.75
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
22:30 [14]โมไรเรนเซ่
ซานตาคลารา[13] -0.25
+0
-0.25
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
22:30 CS Duguwolofila
เซอร์เคิล เดอ บามาโก -0.25
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
22:59 [13]แบรสต์
ลีลล์[8] +0.25
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
22:59 [8]โดซ่า คาโตโกเปีย
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี[9] -
22:59 [7]อโปเอล นิโคเซีย
อาริส ลิมาสซอล[1] -
22:59 [4]เออีพี ปาฟอส
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี[3] -
22:59 [10]เออีเอล ลิมาสซอล
เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี[12] -
22:59 [6]โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี
PAEEK Keryneias[11] -
22:59 [2]เออีเค ลาร์นาคา
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี[5] -
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
22:59 [7]เคเอส ดินาโม ติรานา
เอสเค ติรานา[1] -
22:59 [5]ปาร์ติซานี ทิราน่า
เคเอส คาสตริโอติ[10] -
22:59 [6]ตูตา เดอร์เรซ
เคเอฟ ลาซี[3] -
22:59 [2]เคเอส กูเกซี
สเกนเดอร์บู กอร์ซ[8] -
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national)
22:59 [13]ASE de Chastre (W)
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ)[3] -
22:59 [10]อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ)
Famkes Merkem Womans[11] -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
22:59 [3]พรีเมโร่ เด อกอสโต้
Sporting de Benguela[16] -
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
22:59 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก
ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก -0.5
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
23:15 [1]อัล ซาดด์
อัล อราบี[5] -
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
23:30 สเปน (ฟุตซอล)
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ฟุตซอล) -
เอสโตเนีย ฟุตบอล วินเทอร์ ทัวร์นาเมนต์ (Estonia winter tournament)
23:30 Tallinna FC Ararat TTU
Viimsi MRJK -

ผลฟุตบอลวัน 23 มกราคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
00:00 [13]แซงต์ ทรุยด็อง
Seraing United[17] -0.5
00:00 [18]เบียรส์ชอทวิลริค
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน[11] +0.25
00:00 [6]ชาเลอร์รัว
เคเอเอ เกนท์[5] +0.25
00:00 [7]เมเชเลน
อันเดอร์เลชท์[4] +0.5
00:00 [1]แซงต์ กิลลุส
ราซิ่ง เกงค์[8] -0.75
-0.5
00:00 [10]เซอร์เคอร์ บรูซ
ซูลเต้ วาเรเกม[15] -0.75
00:00 [9]คอร์ไทรจ์
เคเอเอส ยูเปน[12] -0.5
-0.25
-0.5
00:00 [14]สตองดาร์ด ลีแอช
คลับบรูซ[2] +0.75
+0.5
+0.75
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
00:00 [1]อินเตอร์ มิลาน
เอซี เวนิช[17] -2.25
-2.5
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League)
00:00 [1]มัคคาบี้ ไฮฟา
ฮาโปเอล เยรูซาเลม[11] -
00:00 [9]ฮาโปเอล ฮาเดร่า
ฮาโปเอล เคอร์ยัต[5] -
00:00 [12]เบต้าเยรูซาเล็ม
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ[4] -
00:00 [3]มัคคาบี้เทลอาวีฟ
มัคคาบี้ เนทันย่า[10] -
00:00 [14]มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[2] -
00:00 [13]ฮาโปเอล นาซาเรท
ฮาโปเอล ไฮฟา[7] -
00:00 [6]ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
แอชดอด เอ็มเอส[8] -
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
00:00 จูรา ซูด ฟุต
เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล -
00:00 Aubagne
Chasselay M.D. Azergues -
00:00 เอฟซี น็องต์ บี
เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ -
00:00 เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์
พลาเบนเนค -
00:00 โอลิมปิก ลียง 2
Martigues -
00:00 Poissy AS
เอฟซี รูออง -
00:00 ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์
ลียง ดูเชรี่ -
00:00 แซง กวองแตง
เม็ตซ์ บี -
00:00 โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี
Saint-Priest -
00:00 เอฟซี เฟลอรี่ 91
บิวแวร์ส -
00:00 มาริกนาเน่ จีเนค
GFA Rumilly Vallieres -
00:00 โบบิกนี เอ.ซี.
SC Schiltigheim -
00:00 อันเดรซัก
เล เออบิเยรส์ -
00:00 โคโลเมียร์ส
อองเช่ร์ 2 -
00:00 ล็องส์ บี
St. Maur Lusi -
00:00 Grasse
โมนาโก 2 -
00:00 สต๊าด เดอ แร็งส์ 2
แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต -
00:00 บลัว เอฟ.41
แซ็ง-มาโล -
00:00 Chateaubriant
กรานวิลเล -
00:00 ชาร์เทรส เอฟซี
โรโมแรนติน -
00:00 Haguenau
เอปินาล -
00:00 แก็งก็อง บี
วิเทร -
00:00 Canet Roussillon
Bourges -
00:00 อ็องกูแลม
มง-เดอ-มาร์ซ็อง -
00:00 ไฮอีเรส
ตูลง -
00:00 เตรลิสซาค
อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ -
00:00 โอแซร์ บี
เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
00:00 [10]ออสมานลิสปอร์ เอฟซี
นีเด อนาโดลู เอฟเค[20] -
00:00 [8]โครัม เอฟเค
เออร์กินิ วิไลมิซิ[18] -
00:00 [6]เคอร์คลาเรลีสปอร์
อันคารา เดไมสปอร์[5] -
00:00 [3]อาเหม็ดสปอร์
กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์[7] -
00:00 [6]โซมาสปอร์
อดิยามานสปอร์[16] -
00:00 [2]Bukaspor
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[12] -
00:00 [9]เบเลดิเย แวนสปอร์
อัฟเจต อัฟยอนสปอร์[4] -
00:00 [19]คาสทาโมนุสปอร์
ยูทัส ยูแซกสปอร์[9] -
00:00 [5]เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์
ตูร์กัสลูสปอร์[15] -
00:00 [7]โบดรุมสปอร์
Yeni Diyarbakirspor[13] -
00:00 [11]ซานลิอูร์ฟาสปอร์
เอสคิเซไฮสปอร์[18] -
00:00 [13]พาซาสปอร์
นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์[4] -
00:00 [2]Hekimoglu Trabzon
อินโกลสปอร์[12] -
00:00 [16]อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์
Ispartaspor[8] -
00:00 [10]24 Erzincanspor
ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู[15] -
00:00 [3]ชีวาส เบเลดิเยสปอร์
เซริก เบเลดิเยสปอร์[11] -
00:00 [17]ซาริเยอร์
ซาคาร์ยาสปอร์[1] -
00:00 [19]คาห์รามานมาราสส์สปอร์
อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์[14] -
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3)
00:00 [3]เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม
ควิก บอยส์[7] -
00:00 [11]ทีอีซี
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)[2] -
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
00:15 [20]ฟูเอนลาบราดา
ลาส พัลมาส[7] +0
+0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
00:20 อัล-โนจูม
Al Liwaa -
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
00:30 [11]เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
โคโลญจน์[9] +0
+0.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
00:30 [2]เซบีย่า
เซลต้า บีโก้[12] -0.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
00:30 [12]เซาแธมป์ตัน
แมนเชสเตอร์ ซิตี้[1] +1.5
+1.75
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup)
00:30 อัลลัว แอทเลติค
เซลติก +2.5
+2.75
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
00:30 อีเซอร์ เอเอส
เอฟซี เบอเกอรัก -
00:30 โกเบลินซ์
อองตองต์ เอสเอสจี -
00:30 วานส์
ก็อง 2 -
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
00:45 [4]วิเทสส์ อาร์นเฮม
โกรนิงเก้น[13] -0.75
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
01:00 [8]ปัว เอฟซี
นีมส์[10] -0.5
01:00 [19]ยูเอสแอล ดันเคอร์
โซโชซ์[3] +0.5
01:00 [16]เกรอน็อบล์
ชามัวร์ นิออร์ท[7] -0.25
01:00 [6]เลอ อาฟร์
โรเดซ อเวรอน[9] -0.25
01:00 [18]อาเมียงส์
แก็งก็อง[12] +0
01:00 [11]ดิฌง
เกววีลย์ อูแอส[13] -0.25
-0.5
01:00 [14]บาสเตีย
ตูลูส[1] +0.25
+0.5
+0.25
01:00 [17]วาล็องเซียนส์
น็องซี่[20] +0
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
01:00 [12]ซีดี ทอนเดลา