ผลบอล 11 สิงหาคม 2565ผลบอล 10 สิงหาคม 2565ผลบอล 9 สิงหาคม 2565ผลบอล 8 สิงหาคม 2565ผลบอล 7 สิงหาคม 2565ผลบอล 6 สิงหาคม 2565ผลบอล 5 สิงหาคม 2565

ผลฟุตบอลวัน 9 สิงหาคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 06:30 1 [6]อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 0-1
0-1
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่[3] +0
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 7 [(a)-13]กัวเลซีโอเอสซี 1-0
0-0
9 de Octubre[(a)-12] 3 +0
-0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 07:00 6 [(a)-11]คลับ ลีออน (ญ) 2-2
0-1
คลับ อเมริกา (ญ)[(a)-4] 9 +2
+1.5
+1.75
FT 07:00 1 1 [(a)-14]ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 0-2
0-2
อัตลาส(ญ)[(a)-10] 3 +0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 3 [27]แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 1-1
0-0
ชาคาริตา จูเนียร์ส[17] 6 -0.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 07:15 2 [(a)-3]บาแรนคิลล่า เอฟซี 3-1
1-0
เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร[(a)-5] +0.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 07:30 4 [11]เดปอร์เตส อิควิกกัว 3-1
2-0
ซานติเอโก มอร์นิ่ง[10] 5 -0.5
FT 07:30 4 [14]ซานหลุยส์ คิวโลต 0-0
0-0
แรนเจอร์ส ทัลค่า[5] 2 +0
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 09:00 3 [(a)-6]ตีฮัวนา (ญ) 3-3
2-1
ปาชูกา(ญ)[(a)-12] 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 13:00 [ISR D3S-5]ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 4-1
0-1
ชิมชอน คาฟร์ กาซิม[ISR D3S-3] +0.25
+0
India Regional Cup (India Regional Cup)
FT 13:00 Chanmari FC 4-4
1-1
มิโซรัมโปลิศ เอฟซี 1 +0.25
New Zealand South Premier League (New Zealand South Premier League)
FT 14:00 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 1-0
0-0
โนเมดส์ -3.25
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:30 1 [A-1]Taian Tiankuang(N) 1-0
0-0
Dongguan Guanlian[A-2] 2 -1

+0
FT 14:30 3 [C-2]Yanbian Longding(N) 1-0
0-0
Jinan XingZhou[C-1] +0.5
-0.25
FT 14:30 4 [B-5]ShangYu Pterosaur FC(N) 1-3
1-2
Haimen Codion[B-3] 4 +0.75

+2
FT 14:30 2 1 [B-2]Dantong Tengyue(N) 0-0
0-0
Wuxi Wugou[B-1] 1 +0.5
+0
FT 14:30 1 [C-3]Quanzhou Yaxin(N) 0-0
0-0
Zibo zi cheng[C-5] 3 -0.25
-0.5
FT 14:30 [C-4]อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ(N) 1-0
0-0
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์[C-6] 1 -1.25
-2
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:00 2 [3]เสฉวน(N) 1-0
0-0
กว่างซี เปาหยุนเอฟซี[6] 2 -1
FT 15:00 [A-2]Hebei Gongfu(N) 2-1
0-1
เจียงซี เหลียนเชง[B-5] -0.5
-1.25
FT 15:00 [4]Nanjing Fengfan(N) 2-0
1-0
ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง[5] 2 -0.75
-1
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division)
FT 15:00 Sudeva Moonlight FC 5-3
3-0
Royal Rangers FC 1 +0.25
+0
India Regional Cup (India Regional Cup)
FT 15:30 5 Electric Veng FC 0-1
0-0
แชงค์ก้า เวง เอฟซี 2 +0
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 15:30 1 ทารูนา 3-0
3-0
เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) -0.5
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 15:30 2 Canberra Croatia FC U23 0-1
0-0
Cooma Tigers U23 1 +0
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 16:00 2 1 [9]เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 1-4
0-1
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20)[13] 2 -1
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:00 3 มาเลเซีย(ยู19) 2-0
1-0
เมียนมาร์(ยู 19) 3 -0.75
-1
Vietnam Cup Women (Vietnam Cup Women)
FT 16:00 1 Phong Phu Ha Nam U19 II (W) 1-6
1-2
TNG Thai Nguyen (w) +2.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:30 [9]อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 3-1
1-1
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด[5] 1 +0
+0.5
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 16:30 Brisbane City U23 0-5
0-1
Gold Coast Knights U23 -0.75
FT 16:30 Western Spirit U23 2-4
1-1
Pine HillsU23 +0.75
NSW Premier W-League (NSW Premier W-League)
FT 16:30 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 3-1
1-0
Football NSW Institute (w) -1.25
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2)
FT 16:30 3 Magic United TFA 2-2
1-2
โคมาลา 2 -0.75
FT 16:30 1 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 0-1
0-0
แกรนท์ดิสเทลเอสซี 1 -0.5
FT 16:45 1 นอร์ธ สตาร์ 0-3
0-2
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 1 +2.5
ศรีลังกา แชมเปียนลีกส์ (Sri Lanka Champions League)
FT 17:00 2 St Mary’s FC 3-3
2-2
Saunders SC +0.5
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
Pend 17:00 Kahibah FC
เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี -0.5
Australia Queensland Premier League 3 ( Australia Queensland Premier League 3)
FT 17:05 Musgrave Yellow 0-8
0-3
ปาล์ม บีช +1
+1.25
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2)
FT 17:10 ทารินก้า โรเวอร์ 1-2
0-1
เซาธ์ ยูไนเต็ด -0.5
-0.25
India Shillong Premier League ( India Shillong Premier League)
FT 17:30 Rangdajied United 3-0
2-0
Nangkiew Irat 1 -0.25
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division)
FT 17:45 1 Tarun Sangha FC 1-1
1-0
ฮินดูสถาน เอฟซี 1 +0.25
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
FT 18:00 6 2 [IDN ISL-3]พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 2-1
1-0
เคดะห์[MAS SL-6] 4 -0.5
-0.75
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 18:00 [C-5]เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) 4-1
3-0
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21)[C-6] -1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
Postp 18:00 Curtin University FC Women
Perth RedStar (W) -
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women)
Pend 18:00 Metallurg(W)
Neftchi Women -0.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:30 3 [C-2]เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 3-1
1-0
ปักกิ่ง ลี่ กง[B-6] 1 -2
-1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:30 1 เวียดนาม (ยู19) 1-0
1-0
ไทย(ยู19) -0.25
Vietnam Cup Women (Vietnam Cup Women)
FT 18:30 1 Ha Noi II(w) 1-4
1-2
CLB TPHCM (W) +3.25
+3.5
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
19:00 ไวกิ้งส์(ยู 19)
โมลเด้ (ยู 19) -0.75
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women)
19:00 Navbahor (w)
Pakhtakor Tashkent (w) +1.75
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
19:15 [2]ซาบาห์
ซาราวักยูไนเต็ด[10] -1
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
19:15 [4]กูชิง เอฟเค
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2[2] +0.5
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women)
19:30 PFK Qizilqum Women
Sevinch (w) +3.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
20:00 [BPL (W)-2]อันเดอร์เลชท์ (ญ)
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ)[HOL WD1-6] +0.5
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
20:00 [2]ริชาร์ดส์ เบย์
Tshakhuma TM[9] -0.25
+0
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
20:00 [3]เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า
ปุเลา ปีนัง[12] -0.75
-1
20:00 [11]เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ
พีบี ปาหัง[9] +0
-0.25
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
20:00 [6]พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ
เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส[7] -0.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
20:00 [8]แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด (ยู21)
โอเรโบร (ยู 21)[6] -
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2)
20:00 [12]Barnsley U21
Bristol City U21[16] +0.25
+0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
20:00 เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง)
เรอัลพิลาร์(สำรอง) -0.25
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women)
20:00 Bunyodkor Tashkent(W)
AGMK (w) -1.5
South Africa League Women (South Africa League Women)
20:00 First Touch Academy (W)
Johannesburg Uni (W) +0.5
+0.25
20:00 Ma Indies FC (W)
Thunderbirds (W) -0.25
20:00 JVW FC (w)
Tsunami Queens (W) -2.75
-3.25
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
20:30 [11]แกนด์ซาซาร์ กาแพน
ชีรัค บี[3] -
20:45 [6]อรารัต-อาร์เมเนียบี
อลาชเคิร์ท บี[10] -
20:45 [12]MIKA Ashtarak
Lernayin Artsakh B[8] -
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup)
21:00 อัล จาอิส (SYR)
อัล อิติฮัด -0.75
21:00 เทชริน เอสซี
อัล วัทบา -0.5
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
21:00 [S-2]เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)
ฮาล์มสตัด (ยู 21)[S-3] -
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
21:00 [1]เคไอ แคร๊กสวิก
Skala Itrottarfelag[10] -2.75
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
21:00 คริสเตียนซุนด์ บีเค (ยู 19)
ลีลล์สตรอม (ยู 19) -0.75
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
21:00 คูเฟอร์ ซูม
อัล-โตร่า +0.25
21:00 อัล บากา
ซาร์มา อัลซาร์ฮาน -0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
21:00 เบรัสเตกี(สำรอง)
Victoriano Arenas Reserves -0.25
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
21:00 Albion fc Reserves
ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) +0.25
21:00 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง)
พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) -1.75
Bolivia Reserve League ( Bolivia Reserve League)
21:00 Jorge Wilstermann (R)
Bolivar Reserves -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:15 [GER D1-4]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ฮันโนเวอร์ 96[GER D2-15] -1
-0.75
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
21:30 [10]อัมม์ ซาลาล
อัล ซาดด์[7] +1
+0.25
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
21:30 Ipatinga U20
EC Futgol U20 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:00 [BUL D2-4]สปาร์ตัก เพลเวน
เออีเอล ลิมาสซอล[CYP D1-8] -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
22:00 [14]โมโรคา สวอลโลส์
เคป ทาวน์ ซิตี้[16] +0.25
+0
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
22:00 [C-4]Orgryte U21
วาลเบิร์ก (ยู 21)[C-2] -
22:00 [S-4]Mjallby AIF U21
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21)[S-5] -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
22:00 [18]เอฟซี โซโสโพล
เอฟซี ดูนาฟ รูส[5] +0
Norway Division 4 (Norway Division 4)
22:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2
Fredrikstad B -0.25
-0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
22:00 อคาสซูโซ(สำรอง)
วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) -1
22:00 Ferrocarril Midland Reserves
CA Claypole Reserves -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:30 [GER WD2-2]เอสซีซันด์(ญ)
ปารีสเอฟซี (ญ)[FRA WD1-3] -
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
22:30 Lokomotiva Devinska Nova Ves
MFK Rusovce +1.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
22:30 เคพีวี อคาเตเมีย
SJK-j Apollo +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:45 [GRE D1-10]แอสเตราส ตริโปลิส
PAS Gianena[GRE D1-13] -0.25
22:59 [CYP D2-2]คาร์มิโอทิสซ่า
โดซ่า คาโตโกเปีย[CYP D1-10] -
22:59 [SER D1-11]โคลูบารา
อัล อาห์ลี ดูไบ[UAE LP-3] -0.25
22:59 [UAE LP-6]อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)
อัล คูเวต เอสซี[KUW D1-1] +0
-0.25
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
22:59 [LIT D1-1]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
โบโด กลิมท์[NOR D1-3] +0.75
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
22:59 [18]ออดราออปอเล
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์[10] +0
+0.25
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2)
22:59 [8]Sheffield Utd U21
Reading U21[10] -0.5
-1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
22:59 บอสเนีย(ญ) ยู19
โรมาเนีย (ญ) ยู19 +1.25
+0.75
+0.5
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
22:59 [A-9]แอตแลนติส
KuPS (Youth)[A-10] -0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
22:59 Excursionistas Reserves
Deportivo Liniers Reserves -0.25
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
22:59 Latrikunda Utd
Waterside FC -0.25
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
22:59 [MAL D1-5]จีซีร่า ยูไนเต็ด
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี[AUT D1-10] +0.75
+1.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
23:30 [14]กาเซล เอล มาฮาลาห์
พีระมิดส์ เอฟซี[2] +0.75
+1
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
23:30 [15]โอลเดนเบอร์ก
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[8] +0
+0.25
Bayernliga Nord (Bayernliga Nord)
23:30 เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง
ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม -
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
23:30 TSV Landsberg
TSV Schwaben Augsburg -0.5
-0.75
23:30 TSV Kottern
TSV Nördlingen -0.25
-0.5
23:30 FC Ismaning
FC Deisenhofen +0.5
23:30 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น)
TSV Dachau 1865 -1
Uruguay Cup ( Uruguay Cup)
23:30 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล
อาร์ติกัส -1
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
23:40 [12]กาตาร์ เอสซี
อัล มาร์คไฮยา[3] +0
+0.25

ผลฟุตบอลวัน 10 สิงหาคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:00 ซีเอฟ ลา นูเซีย
Gandia -1
-1.25
00:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ)
Colegio Aleman Valencia Womens[SPA WD1-14] +0.5
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
00:00 [ARM D1-9]เอฟซี พิวนิค
เซอร์เวน่า ซเวซด้า[SER D1-1] +1.25
+1.5
+1.25
00:00 [CYP D1-1]อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี(N)
มัคคาบี้ ไฮฟา[ISR D1-1] +0.5
00:00 [CZE D1-4]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
เชอร์ริฟ ติราสโพล[MOL D1-1] -1
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [8]อัตซิคเท็นส์ บีเค
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ[6] +0
-0.25
00:00 [5]สค็อปดี้ เอไอเค
ออสเตอร์ ไอเอฟ[4] +0
+0.25
00:00 [13]นอร์บี้ ไอเอฟ
ไอเค บราเก้[2] +0
-0.5
-0.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
00:00 [S-15]แอตวิดาเบิร์ก
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค[S-12] +0.25
00:00 [S-6]แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ
ฟัลเค่นเบิร์ก[S-5] +0.5
+1
00:00 [S-2]ลุงสกิล
ลินโดมี่ จีไอเอฟ[S-13] -1
-1.5
00:00 [4]คาร์ลสเตด บีเค
บีเคฟอร์เวิร์ด[14] -1.75
-1.5
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer)
00:00 เอสไคลสมินเน ดีไอเอฟ (ญ)
Hittarps IK (w) -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
00:00 [7]เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี[20] +0
-0.25
00:00 [11]ซวิคเกา
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก[13] +0
-0.25
00:00 [17]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
วิคตอเรีย โคโลญจน์[10] +0
-0.5
00:00 [3]ทีเอสวี 1860 มิวนิค
เอสวี เม็พเพ่น[4] -1
-0.75
israel ligat al toto cup (israel ligat al toto cup)
00:00 [ISR D1-8]ฮาโปเอล เคอร์ยัต
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน[ISR D1-4] -0.25
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
00:00 ฟจอลเนอร์ (ยู 19)
เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) -0.75
-1
Norway Division 4 (Norway Division 4)
00:00 เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์
รัวฟอส ไอเอล บี -0.25
-0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
00:00 [19]เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี[8] +0.75
+1
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
00:00 [11]CSA Steaua Bucuresti
เมต้าล๊อกโลบูส[12] -0.5
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
00:00 ASA Aarhus
ออดเดอร์ ไอจีเอฟ +1
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
00:00 FK FM Ateitis
Niesky +1
+0.75
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
00:30 [13]ไกเซอร์ ชีฟ
มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด[5] -0.5
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
00:30 [8]ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ)
อัฟตูเลดิ้ง (ญ)[10] -0.75
-0.5
00:30 [5]ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ)
เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)[9] -1.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
00:30 VFB Hallbergmoos
เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง +0.75
+1
Germany Verbandsliga (Germany Verbandsliga)
00:30 Rot-Weiss Frankfurt
SpVgg Neu-Isenburg +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:45 Bonn Endenich 1908
SpVg Frechen 20 +1.75
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
00:45 [DEN SASL-8]มิดทิลแลนด์(N)
เบนฟิก้า[POR D1-2] +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
01:00 [SPA D35-13]อคูลัส ซีเอฟ
ซีดี อัลโคยาโน่[SPDRFEFB-5] -
01:00 สปาเคนเบิร์ก
เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี -0.75
01:00 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส
สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม(สำรอง) +0
-0.25
01:00 [SPA D35-5]เอร์กูเลส
คาสเตลล่อน[SPDRFEFB-4] +0.25
01:00 [HOL D3-16]โคซัคเค่น บอยส์
วีวี ดอนเกน[NLD D4-18] -0.25
01:00 [NLD D4-24]VV Sint Bavo
ไรจน์สเบิร์ก บอยส์[HOL D3-4] +1.25
01:00 [GRE D1-14]โวลอส เอ็นเอฟซี
โอเอฟไอ เครเต้[GRE D1-5] +0
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
01:00 [CRO D1-1]ดินาโม ซาเกร็บ
โดโกเรต์ส รัซกราด[BUL D1-3] -0.75
-0.5
01:00 [HUN D1-5]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
คาราบัค[AZE D1-2] -0.25
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
01:00 KR KV U19
Fylkir/Ellidi U19 +0.5
01:00 ไอเอ คาริ (ยู 19)
เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) -1.25
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano)
01:00 Rosario Central SE
Aracaju FC -0.75
-1
01:00 Barra dos Coqueiros SE
Socorro/SE -1.25
-1
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
01:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ)
ลานุส (ญ) -1.25
-1
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
01:00 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง)
ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) +0.5
01:00 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง)
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) -0.25
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
01:00 ดานูบิโอ(สำรอง)
Deportivo Maldonado Reserve -0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
01:00 จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน)
Camboriu FC U20 -0.5
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
01:00 [FAR D1-5]บี 36 ทอร์ชาฟน์
วีบรอก[DEN SASL-7] +1
+1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
01:15 วอคโซป ทาวน์
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(ยู23) -
01:30 Sholing FC
โบจนอร์ เรจิส ทาวน์[ENG RYM-9] -
คาราบาวคัพ (EFL Cup)
01:30 [ENG L1-20]ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด[ENG L2-9] -0.75
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
01:30 [HOL D1-2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
โมนาโก[FRA D1-7] -0.25
01:30 [AUT D1-4]สตวร์มกราซ
ดินาโม เคียฟ[UKR D1-2] -0.5
+0
scotland bells challenge cup (scotland bells challenge cup)
01:30 โบรร่า เรนเจอร์ส
อเบอร์ดีน(ยู 21) -0.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
01:30 [2]วิสล่า คราคอฟ
จีเคเอส คาโตวีตเซ[6] -0.75
-1
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
Postp 01:30 [S-6]กอยเตร ยูไนเต็ค
Trefelin[S-10] -
Postp 01:30 [S-14]แอ็บบี้ เกวิน นิ
คาร์มาร์เธ็น[S-8] -
Postp 01:30 [S-9]มหาวิทยาลัยสวอนซี
คุมบราน เซลติก[S-13] -
Postp 01:30 [S-2]ทาฟฟ์ เวลล์
ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก[S-1] -
คาราบาวคัพ (EFL Cup)
01:45 [ENG L2-23]โรชเดล
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[ENG L1-24] +0
-0.25
01:45 [ENG L2-1]วอลซอลล์
สวินดอน ทาวน์[ENG L2-19] +0
01:45 [ENG L2-15]แบรดฟอร์ด ซิตี้
ฮัลล์ ซิตี้[ENG LCH-6] +0.25
01:45 [ENG L2-6]เอเอฟซี วิมเบิลดัน
จิลลิ่งแฮม[ENG L2-12] -0.25
01:45 [ENG L1-10]ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
เลย์ตัน โอเรียนท์[ENG L2-3] -0.5
01:45 [ENG L2-8]นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส[ENG L1-9] +0.25
+0
+0.25
01:45 [ENG L1-11]ฟลีตวู้ด ทาวน์
วีแกน แอธเลติก[ENG LCH-15] +0.5
01:45 [ENG L1-3]โบลตัน วอนเดอเรอส์
ซอลฟอร์ด ซิตี้[ENG L2-7] -0.5
01:45 [ENG LCH-12]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
พอร์ทสมัธ[ENG L1-18] -0.5
-0.25
01:45 [ENG L1-14]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
สวอนซี ซิตี้[ENG LCH-22] +0.25
+0
+0.25
01:45 [ENG L1-5]อิปสวิช ทาวน์
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[ENG L2-14] -1.25
01:45 [ENG L1-22]เชลแน่ม ทาวน์
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[ENG L1-2] -0.25
+0.25
01:45 [ENG L2-18]กริมสบี้ ทาวน์
ครูว์ อเล็กซานดร้า[ENG L2-2] +0
-0.25
01:45 [ENG L2-24]คราวเลย์ ทาวน์
บริสตอล โรเวอร์ส[ENG L1-8] +0.25
01:45 [ENG LCH-16]ลูตัน ทาวน์
นิวพอร์ต เคาน์ตี้[ENG L2-17] -1
01:45 [ENG LCH-21]นอริช ซิตี้
เบอร์มิงแฮม ซิตี้[ENG LCH-3] -0.75
-1
-1.25
01:45 [ENG L2-10]ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ลินคอล์น ซิตี้[ENG L1-19] +0
+0.25
01:45 [ENG L2-11]ฮาโรเกต ทาวน์
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี[ENG L2-21] +0.25
+0.5
01:45 [ENG L2-13]แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[ENG L1-13] +0.25
+0
+0.25
01:45 [ENG L1-21]มอร์แคมบ์
สโต๊ค ซิตี้[ENG LCH-11] +0.5
+1
+0.75
01:45 [ENG LCH-24]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
เพรสตัน นอร์ท เอนด์[ENG LCH-17] -0.25
+0
01:45 [ENG L1-23]มิลตัน คียนส์ ดอนส์
ซัตตั้น ยูไนเต็ด[ENG L2-16] -0.75
01:45 [ENG L1-6]ชาร์ลตัน แอธเลติก
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[ENG LCH-8] +0.25
01:45 [ENG L1-7]แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ทรานเมียร์ โรเวอร์[ENG L2-22] -0.25
-0.5
01:45 [ENG LCH-13]แบล็คพูล
บาร์โรว์[ENG L2-4] -1.25
-1
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
01:45 [SCO PR-2]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
แซงต์ กิลลุส[BEL D1-11] -0.5
-0.25
-0.75
scotland bells challenge cup (scotland bells challenge cup)
01:45 บอนนี่ริกก์โรส
ลิฟวิงสตัน(ยู 21) -2.25
-2.5
01:45 คิลมาร์น็อค(ยู 21)
คาวเดนบีท +0
01:45 อัลเบี้ยน โรเวอร์
เซลติก (ยู21) -0.25
+0
01:45 มาเธอร์เวลล์เอฟซี (ยู 21)
East Kilbride +0.25
+0.5
01:45 เอลจิน ซิตี้
ดันดี ยูไนเต็ด(สำรอง) -0.75

-2.25
-2
01:45 เซนต์ เมียร์เรน(ยู 21)
อีสต์ สเตอร์ลิง +0
01:45 เฟรเซอร์เบิร์ก
เซนต์ จอห์นสโตน(ยู 21) -0.25
-0.5
ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ (ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ)
01:45 Moyola Park
พอร์ตสตีวาร์ท -0.25
-0.5
-0.25
wales challenge league cup (wales challenge league cup)
01:45 Colwyn Bay
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
02:00 [SPDRFEFA-19]ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ
ซีดี เอล อีจิโด[SPA D35-11] -1
-1.25
คาราบาวคัพ (EFL Cup)
02:00 [ENG LCH-9]เร้ดดิ้ง
สตีฟเนจ โบโรห์[ENG L2-5] -1
-0.25
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
02:00 [MKD D1-9]เอฟเค ชคูปิ
แชมร็อค โรเวอร์ส[IRE PR-1] -0.25
+0
-0.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
02:00 [6]NBE SC
ฟาร์โค[8] -0.25
02:00 [1]ซามาเล็ค
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์[18] -2
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
Postp 02:00 [8]รอยัล พารี่ เอฟซี
อัลเวย์เรดดี้[2] +0
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina)
02:10 [ARG D1-2]กิมนาเซีย ลา พลาต้า(N)
ปาโตรนาโต ปารานา[ARG D1-8] -0.25
-0.75
-0.5
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
02:15 [7]เคฟลาวิค(ญ)
วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)[1] +2.75
03:00 [3]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ)
เบรย์ดาบลิค (ญ)[2] +1
03:00 [4]ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ)
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ)[6] -0.25
+0
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
03:00 Atletico Tembetary
เดปอร์ติโว คาเปียต้า -0.25
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
03:00 อีเมียร์
ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ -1.75
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
04:00 [(a)-14]คูคูต้า เดปอร์ติโว่
โบญาก้า ซิโค[(a)-5] -0.25
+0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
05:00 [11]อิทัวโน่ เอสพี
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[7] -0.25
05:00 [2]เกรมิโอ้ ปอร์โต้
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[16] -1.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
05:00 [(a)-13]Real Tomayapo
Independiente Petrolero[(a)-11] -0.25
-0.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
05:05 [(a)-5]เซเลยา เอฟซี
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส[(a)-11] -0.5
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
05:15 [BRA D1-19]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ[URU D1(a)-6] -0.25
+0
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
05:30 [PAR D2-13]ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)
12 เดอ อ็อคทูเบอร์[PAR D1(a)-12] +0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
06:00 [27]นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2[25] -0.25
-0.5
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
06:00 Sporting San Miguelito Reserves
Champions FC Academy +0
06:00 Universidad de Panama
SD Atletico Nacional -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน