บ้านผลบอลทีเด็ดบอลดูบอลสดบอลกระแสทำเนียบเซียนบอลผลบอลเมื่อวานราคาบอลทุกคู่บ้านผลบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้โปรแกรมฟุตบอลบ้านผลบอลเมื่อวานบ้านผลบอลเมื่อคืนบ้านผลบอลพรุ่งนี้ราคาน้ำราคาบอลไหล ราคาบอลวันนี้ราคาบอลต่างประเทศราคาบอลเปิดราคาบอลสดราคาบอลไหลแรงเรตราคาบอลแฮนดิแคปhandicap บอลไหลผลบอลวันนี้ผลบอลผลบอลสดผลบอลภาษาไทยโปรแกรมบอลตารางบอลฟุตบอลวันนี้h2hบอลh2hทรรศนะบอล วิเคราะห์บอลบอลทีเด็ดบอลทีเด็ดบอลเต็งทีเด็ดบอลสเต็ปบ้านเซียนบอลบอลเต็งบอลเต็ง1ตัวบอลเต็งวันละตัวเซียนบอลเต็ง เซียนล้มโต๊ะรวมเซียนบอลทีเด็ดVIPทีเด็ดบอลเต็ง3คู่เซียนบอลบอลเต็งทำเงินทีเด็ด4เซียนทีเด็ดบอลฟรีแจกทีเด็ดบอล เซียนบอลพาแทงเซียนบอล10winzeanstepผลบอลเมื่อวานผลบอลเมื่อคืนราคาบอลล่วงหน้าโปรแกรมบอลพรุ่งนี้ตารางบอลพรุ่งนี้เช็คราคาบอลราคาบอลล่าสุดราคาบอลทุกคู่ราคาบอลเปิดตลาดผลบอลย้อนหลังราคาบอลทั่วโลก
ผลบอล 8 กุมภาพันธ์ 2566ผลบอล 7 กุมภาพันธ์ 2566ผลบอล 6 กุมภาพันธ์ 2566ผลบอล 5 กุมภาพันธ์ 2566ผลบอล 4 กุมภาพันธ์ 2566ผลบอล 3 กุมภาพันธ์ 2566ผลบอล 2 กุมภาพันธ์ 2566

ผลฟุตบอลวัน 6 กุมภาพันธ์ 2566

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
10:10 [(a)-8]ตีฮัวนา (ญ)
Mazatlan FC (W)[(a)-18] -3
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
13:00 เซรังจายา
Serpong City FC -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
14:30 [RUS PR-10]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[RUS PR-1] -
14:30 [RUS PR-4]ดินาโม มอสโก
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์[RUS D1-4] -
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
15:00 Persikota Tangerang
Farmel FC +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
17:00 NK Dubrava Zagreb
Za Gogh Meret Cola Pina -
17:00 เอ็นเค จารูน
เอฟเค ครูปา -
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
17:00 [7]เคสลา เอฟเค
ตูราน โตวูซ[6] -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
17:00 อิตาลี(ญ) ยู16
อังกฤษ(ญ) ยู16 -
Turkey Bayanlar 2. Ligi (Turkey Bayanlar 2. Ligi)
17:00 Gaziantep Asya Spor (W)
Nuh Spor (W) -1.75
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
17:30 [9] Van Pars Isfahan
Shahrdari Astara[14] -0.5
17:30 [2]ไซปา
พาร์ส โจโนบิ แจม[5] -0.25
+0
17:30 [1]บาดราน เอฟซี
Esteghlal Mollasani[11] -1
-1.25
17:30 [8] Chadormalou Ardakan
ฟาร์ เซปาซี่[3] +0
-0.25
17:30 [16]Chooka Talesh
โคเชห์ ทาเลย์[13] +0
-0.25
17:30 [7]Mes Shahr-e Babak
Kheybar Khorramabad[6] +0
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
17:30 Kian Sam Babol
Shahrdari Bandar Abbas +0.25
17:30 Ario Eslamshahr
ดามาช กิลาน เอฟซี +0.25
17:30 Shohada Razakan
Shahrdari Noshahr +0.25
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
17:45 [17]Khalij Fars Mahshahr
อาร์แมน โกฮาร์[15] -
17:45 [4]เอสเตกัล คูซสถาน
Darya Babol[12] -0.25
-0.5
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
18:30 [12]นาฟิต อัลวาซาต
Zakho[15] -
18:30 [18]อัล-นาฟ
Newroz SC(IRQ)[14] +0
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
18:30 [4]มาดูร่า ยูไนเต็ด
เปอร์ซิส โซโล เอฟซี[11] -0.75
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
19:00 [5]Egnatia
เอสเค ติรานา[1] +0.5
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก (Albania SuperLiga)
19:00 KF Oriku
เคเอส ดินาโม ติรานา -
19:00 สเกนเดอร์บู กอร์ซ
เตอร์บูนี่ ปูเก้ -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
19:00 Jordan (w) U17
India (w) U17 -
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก)
19:15 [3]อัล อาเฮด
Shabab Al Ghazieh[6] -1.5
-2
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
19:25 [16]Al Sahel
อัล-อราบี(ซาอุฯ)[6] +0.25
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
19:30 [10]เอร์มิส อราดิปปู
Dignis Yepsonas[11] +0
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
19:40 [A-13]อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ)
Al-Trgee[A-1] -
19:40 [A-5]อัล-ไดรห์
Arar FC[A-9] -
19:45 [A-4]Tuwaiq
Qilwah[A-16] -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
19:50 [12]อัล-ไคซูมาห์
Al-Ameade[14] -0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
19:50 [A-8]Al-Saqer
อัล-ทักดอม[A-6] -
19:55 [A-11]Al Liwaa
อัล-นาดห์ฮา[A-15] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
20:00 สลาเวีย โซเฟีย
Balkan Botevgrad -
20:00 [RUS PR-1]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม[MAS SL-1] -
20:00 [LAT D1-2]ริก้า เอฟซี
ตอร์ปิโด คาตูซี่[GEO D1-5] -
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
20:00 [15]รีล คิงส์
Uthongathi FC[8] -
20:00 [9]Magesi
โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี[2] -
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
20:00 [A-2]Al-Jndal
อัล เอ็นเทซาร์[A-10] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
20:00 เยอรมนี(ญ) ยู16
เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู16 -
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
20:00 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี
Kagera Sugar +0
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
20:05 [A-7] Jerash FC
Al Qous Club[A-14] -
20:05 [A-12]ฮอตเทิร์น
อัล บูกาย์รียาห์[A-3] -
Oman Professional League (Oman Professional League)
20:10 [11]ซูร์ คลับ
ดูฟาร์[6] -
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
Postp 20:15 [S-2]อโพลลอน สมายร์นิส
Ierapetra[S-4] -
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
20:15 [3]ฮัทต้า คลับ
เอมิเรตส์ คลับ[1] +0
20:15 [5]แมสฟุท
อัล ฮัมริยา[6] +0.5
Postp 20:15 [9]อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)
Gulf Heroes FC[12] -
20:20 [15]ดูไบ ซิตี้ เอฟซี
อาห์ลี อัล ฟูจารัช[14] +1
United Arab Emirates U21 (United Arab Emirates U21)
20:30 Al Wahda Abu Dhabi U21
Ittihad Kalba U21 -1
20:30 คอร์ ฟัคแคน (ยู 21)
อัล-จาซีร่า(เอมิเรตส์) (ยู 21) +1
20:30 อัลไอน์ (ยู 21)
อัล-ดาฟรา (ยู 21) -1.25
คูเวต ดิวิชัน 1 (Kuwaiti Division One)
20:40 [4]อัล ซาลิบิคัท
Burgan SC[5] -
20:40 [3]ไคตัน
อัล-ชาบับ(คูเวต)[1] +0.5
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
21:00 [19]อุมรานิเยสปอร์
อดาน่า เดมิร์สปอร์[5] +0.25
+0.5
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
21:00 [13]เลวาเดียกอส
โวลอส เอ็นเอฟซี[6] +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:00 [UKR D1-3]ดินาโม เคียฟ
เอฟเค สเกนดิจา 79[MKD D1-3] -
21:00 [CRO D2-8]Kustosija
สโลโบดา[BOS PL-11] -
21:00 [MLS-3]เอฟซี ดัลลัส
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[KOR D1-2] -
21:00 [MNE D1-1]เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค
ซิเล็กส์[MKD D1-5] -
21:00 [NOR AL-2]ซองน์ดาล
อัลบอร์ก[DEN SASL-11] -
21:00 [RUS PR-9]เอฟเค โซชิ
เอฟเค รอสตอฟ[RUS PR-3] +0.25
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
21:00 [2]ซาบาห์ เอฟเค
ซาบาลี[10] -1.5
-1.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
21:00 [17]อาร์บิล
Al Sinaah[19] -
21:00 [4]Al Talaba
Al Karkh[9] -0.25
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2)
21:00 [8]Ipswich U21
Cardiff City U21[5] +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
21:00 กาตาร์(ยู 20)
Gulf Heroes FC -
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
21:00 [6]เดลี ไดนามอส
เอฟซี กัว[5] +0
+0.25
United Arab Emirates U21 (United Arab Emirates U21)
21:30 อัล บาเตห์ (ยู 21)
วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21) +0
Atlantic Ocean Cup (Atlantic Ocean Cup)
21:30 [DEN SASL-10]บรอนด์บี้ ไอเอฟ
ฮาล์มสตัด[SWE D1-7] -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
22:00 [11]โบโตซานี่
ปิโตรลูล โปรเอสติ[8] -0.25
-0.5
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
22:00 [12]ฟาร์โค
ซามาเล็ค[4] +0.5
+0.75
Ghana Premier League (Ghana Premier League)
22:00 [5]อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี
Accra Lions[2] +0
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
22:59 Djoliba
ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
23:30 [UKR D2A-1]Polissya Zhytomyr
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า[UKR D1-7] -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
23:30 [2]อัล กูวา อัล จาวิย่า
นาฟิต อัล ยันนูป[11] -0.75

ผลฟุตบอลวัน 7 กุมภาพันธ์ 2566

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
00:00 [2]เฟเนร์บาห์เช่
คอนยาสปอร์[8] -0.75
-1.25
00:00 [16]กิริซันสปอร์
เคย์เซริสปอร์[7] -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:00 [RUS PR-7]เอฟซี คราซ์โนดาร์
สปาร์ตัก มอสโก[RUS PR-2] +0.25
00:00 SK Treibach
เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล -
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
00:00 [2]อียูบสปอร์
โบดรุมสปอร์[3] -0.75
-0.5
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
00:00 [4]อาริส ลิมาสซอล
โดซ่า คาโตโกเปีย[12] -1.5
-1.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
Postp 00:00 [1]เอล อาห์ลี
เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ[5] -
Atlantic Ocean Cup (Atlantic Ocean Cup)
00:00 [DEN SASL-7]มิดทิลแลนด์
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[KOR D1-1] +0
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
00:05 [7]อัล-ราเบีย จิดดาห์
อัล-โชอาลาห์[18] -0.5
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
00:30 [18]เวโรน่า
ลาซิโอ[4] +0.5
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
01:00 [18]โคโรน่า คีลเซ่
คราโคเวีย คราคอฟ[6] +0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
01:00 [2]ฟารูล คอนสแตนต้า
ซีเอส คราอิโอว่า[5] +0
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
01:00 [12]เฟยเรนเซ่
สปอร์ติ้ง โควิลฮา[18] -0.75
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
01:00 [(a)-13]สปอร์ต บอยส์
เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ[(a)-8] -0.25
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
01:00 [2]ปาร์ติซานี ทิราน่า
เคเอฟ ลาซี[6] -0.25
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
01:00 [5]เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม
เอสซี เวิร์ล[11] -0.5
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
01:00 [1]ดิออสกียอร์ วีทีเค
ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี[12] -1.5
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
01:00 [7]โลมเมิล เอสเค (ยู 21)
แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21)[1] -
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
01:00 Monrovia Black Star
AS Korofina +0.25
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League)
01:30 [9]ฮาโปเอล ฮาเดร่า
มัคคาบี้ ไฮฟา[1] +1.25
+1.5
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca)
01:30 [TG-10]ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ)
โวลตา เรดอนดา[TG-2] +0.25
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
01:30 [3]เอเอสยูเปน (ยู 21)
เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21)[9] -
01:30 [5]คอร์ตจิค (ยู 21)
RWD Molenbeek U21[10] -
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
02:00 [16]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
พีอีซี ซโวลล์[1] +0.5
+1
+0.75
02:00 [8]วิลเลม 2
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[3] -0.25
-0.5
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
02:00 [13]ปอร์ติโมเนนเซ่
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[18] -0.5
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
02:00 ลูตัน ทาวน์ ยู18
เบรสตันนอร์ทเอนด์(ยู 18) -
02:00 วัตฟอร์ด(ยู18)
อาร์เซน่อล (ยู 18) -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
02:00 [BOL D1(a)-14]เรอัล ซานต้า ครูซ
แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์[BOL D1(a)-9] -0.25
+0
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
02:00 [11]FCV Dender EH U21
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)[4] -
02:00 [12]Deinze U21
เวสเทอโล(ยู 21)[6] -
02:00 [8]Lierse U21
เควี ออสเทนเด้ (ยู 21)[2] -
England U21 League Cup (England U21 League Cup)
02:00 [ENG U21A-12]วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21)
สโต๊ค ซิตี้ (ยู 21)[ENG U21B-10] -
เซเรีย ซี (Italy C1)
02:30 [C-10]อเวลลิโน่
โครโตเน่[C-2] +0.25
Atlantic Ocean Cup (Atlantic Ocean Cup)
02:30 Brentford (R)
เอไอเค โซลน่า -
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
02:45 [7]อาเมียงส์
เม็ตซ์[6] -0.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
02:45 [11]มอนซ่า 1912
ซามพ์โดเรีย[19] -0.5
-0.75
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
03:00 [8]ราโย่ บาเยกาโน่
อัลเมเรีย[14] -0.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
03:00 [7]บูร์โกส ซีเอฟ
ลาส พัลมาส[1] +0
+0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
03:00 [8]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
วีแกน แอธเลติก[24] -0.75
-0.5
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
03:00 [10]เลอ ม็องส์
อูแอส กงการ์กโน่[4] +0
conmebol - sudamericano u20 (conmebol - sudamericano u20)
03:00 เวเนซูเอล่า(ยู20)(N)
อุรุกวัย(ยู 20) +1
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
03:00 [ADT M(a)-1]Yupanqui
เคลย์โพล[ACT M(a)-3] -
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
03:30 [(a)-14]ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่
อลิอันซ่า แอตเลติโก[(a)-12] -0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
04:00 [27]กิมนาเซีย ลา พลาต้า
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย[26] -0.25
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
04:15 [11]ริโอ อาฟ
สปอร์ติ้ง ลิสบอน[4] +1
+1.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
04:45 คลับ อเมริกา (ญ)
คลับ ลีออน (ญ) -1.5
-2.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
05:00 [12]พลาซ่า โคโลเนีย
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด[7] +0
+0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
05:00 [10]โคโล โคโล่
นูเบลนเซ่[4] -0.75
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League)
05:00 พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด
Molynes United -0.75
conmebol - sudamericano u20 (conmebol - sudamericano u20)
05:30 ปารากวัย(ยู 20)
บราซิล (ยู20) +1.25
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A)
06:00 [14]อากีลาส โดราดาส
ดิปอร์เทส โตลิม่า[3] -0.5
-0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
06:00 [14]รอยัล พารี่ เอฟซี
Independiente Petrolero[10] -0.75
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
06:00 [16]เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส
เรอัล พิลาร์[17] -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
07:30 [7]ซีเอ ฮูราแคน
บานฟิลด์[16] -0.5
-0.75
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
07:30 [10]เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์[9] -0.5
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
07:30 [1]โอ.ฮิกกิ้นส์
ฮัวชิปาโต้[3] -0.25
-0.5
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League)
07:30 Chapelton
Faulkland -
conmebol - sudamericano u20 (conmebol - sudamericano u20)
08:00 โคลัมเบีย(ยู 20)
เอกวาดอร์ (ยู20) -0.5
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
08:00 ไทเกรส(ญ)
เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) -
08:05 ปาชูกา(ญ)
ซานโตส ลากูน่า(ญ) -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน