บ้านผลบอลทีเด็ดบอลดูบอลสดบอลกระแสทำเนียบเซียนบอลผลบอลเมื่อวานราคาบอลทุกคู่บ้านผลบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้โปรแกรมฟุตบอลบ้านผลบอลเมื่อวานบ้านผลบอลเมื่อคืนบ้านผลบอลพรุ่งนี้ราคาน้ำราคาบอลไหล ราคาบอลวันนี้ราคาบอลต่างประเทศราคาบอลเปิดราคาบอลสดราคาบอลไหลแรงเรตราคาบอลแฮนดิแคปhandicap บอลไหลผลบอลวันนี้ผลบอลผลบอลสดผลบอลภาษาไทยโปรแกรมบอลตารางบอลฟุตบอลวันนี้h2hบอลh2hทรรศนะบอล วิเคราะห์บอลบอลทีเด็ดบอลทีเด็ดบอลเต็งทีเด็ดบอลสเต็ปบ้านเซียนบอลบอลเต็งบอลเต็ง1ตัวบอลเต็งวันละตัวเซียนบอลเต็ง เซียนล้มโต๊ะรวมเซียนบอลทีเด็ดVIPทีเด็ดบอลเต็ง3คู่เซียนบอลบอลเต็งทำเงินทีเด็ด4เซียนทีเด็ดบอลฟรีแจกทีเด็ดบอล เซียนบอลพาแทงเซียนบอล10winzeanstepผลบอลเมื่อวานผลบอลเมื่อคืนราคาบอลล่วงหน้าโปรแกรมบอลพรุ่งนี้ตารางบอลพรุ่งนี้เช็คราคาบอลราคาบอลล่าสุดราคาบอลทุกคู่ราคาบอลเปิดตลาดผลบอลย้อนหลังราคาบอลทั่วโลก
ผลบอล 11 ธันวาคม 2565ผลบอล 10 ธันวาคม 2565ผลบอล 9 ธันวาคม 2565ผลบอล 8 ธันวาคม 2565ผลบอล 7 ธันวาคม 2565ผลบอล 6 ธันวาคม 2565ผลบอล 5 ธันวาคม 2565

ผลฟุตบอลวัน 9 ธันวาคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
Bangladesh Premier League Women (Bangladesh Premier League Women)
FT 11:30 2 Barishal Football Academy (W) 0-2
0-2
Siraj Smriti Sangsad SC (W) 1 -0.5
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division)
FT 13:25 5 CISF 3-0
2-0
National United SC 1 -1

-2.25
New Zealand NRFL Premier Division Women (New Zealand NRFL Premier Division Women)
FT 13:30 1 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์(ญ) 3-2
2-2
เวสเทิร์นสปริง (ญ) -0.75
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 14:30 2 ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) 5-1
0-1
Tzeirey Kafr Kana U19 1 -1.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 15:00 มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท 4-0
1-0
ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า 4 -1
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League)
FT 15:00 1 Afak Relizane(W) 3-0
2-0
เอฟซี เบจายา(ญ) -4.5
-4.75
Algeria U19 Youth League (Algeria U19 Youth League)
FT 15:00 3 ES Ben Aknoun U19 2-0
1-0
ยูเอสเอ็มอัลเจอร์ (ยู19) 1 +0.75
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 1 [16]ซิเลกอน ยูไนเต็ด 1-1
1-1
พีเอส ติร่า[7] 1 +0
+0.75
+0.5
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 15:30 [2]อาบาฮานี 1-1
0-1
Fortis FC -1.5
FT 15:30 [BGD D1-4]ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ 2-2
1-0
ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส[BGD D1-10] -1
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 15:30 1 Roots FC 5-1
2-0
ยัง ชาร์เลนเจอร์ 1 -0.5
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 15:40 2 [1]พสุนธรา คิงส์ 3-0
3-0
Azampur FC Uttara 1 -2
-2.5
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 15:45 1 [6]บริสแบน โรว์ 1-1
0-0
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[3] 1 4 +0
-0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 16:00 [14]MS Ironi Kuseife 0-0
0-0
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน[5] -
FT 16:00 [N-12]Hapoel Bueine 1-1
0-0
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[N-10] -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
Postp 16:00 PSDS Serdang
เพอเซอแรง เซอแรง -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:00 2 เบต้า รามัท กาน 2-1
0-1
ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 1 3 +0
+0.25
FT 16:00 1 Maccabi Ramla 0-4
0-0
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 1 +0.75
+1
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division)
FT 16:00 Garhwal Diamon 0-3
0-0
Ahbab FC +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 16:15 [CZE CFLM-8]โอโตรโควิซ
เอสซี ซนอย์โม[CZE CFLM-17] -
tipsport cup (tipsport cup)
FT 16:30 [CZE D1-6]มลาด้า โบเลสลาฟ 2-2
0-1
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ[CZE D2-4] -1
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 [POL D1-11]จีเคเอส ทิคี 1-5
1-2
รุช ซอร์ซอฟ[POL D1-3] +0.25
FT 17:00 [FRA D2-8]เม็ตซ์ 1-5
1-5
เอเจ โอแซร์[FRA D1-17] -0.25
tipsport cup (tipsport cup)
FT 17:00 [CZE D2-7]เอสเค ปรอสเตียยอฟ 1-1
0-1
ซิกม่า โอโลมุช[CZE D1-4] 1 +0
+0.25
อาเซอร์ไบจัน คัพ (อาเซอร์ไบจัน คัพ)
FT 17:00 2 [AZE D1-9]เอฟเคคาปาร์สคันก่า 1-2
1-0
ตูราน โตวูซ[AZE D1-6] 4 +0
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:00 4 [N-2]ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา 1-0
1-0
ฮาโปเอล คัวแคบ[N-3] 3 -0.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:00 3 Hapoel Ramat Israel 0-5
0-2
เบต้าเปตะห์ ติกวา 2 +0.5
+0.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 17:05 2 NRB Teleghma U21 1-1
1-0
ซีเอ บัตนา (ยู21) 4 +0.5
FT 17:05 1 IRB Ouargla U21 0-0
0-0
ES Sour Ghozlane U21 3 -0.5
Kenya Super League (Kenya Super League)
FT 17:05 2 Coastal Heroes 0-2
0-1
Mara Sugar FC 1 3 -0.5
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 17:10 2 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) 1-2
1-1
US Souf U21 5 +0.5
FT 17:10 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 1-2
0-0
เอเอสโครุบ(ยู21) 1 +0.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
Pend 17:15 [11]บีไน ไอลัท
ฮาโปฯมาร์โมเร็ค[10] +0.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 17:15 2 IB Khemis El Khechna U21 1-1
0-0
US Chaouia U21 2 +0.25
+0
FT 17:15 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 3-0
2-0
Hamra Annaba U21 -0.5
FT 17:20 5 MO Constantine U21 1-0
0-0
JS Bordj Menaiel U21 1 -0.25
FT 17:20 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 1-0
1-0
เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) -1
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:30 3 ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน 2-2
1-1
ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 1 2 +0
Pend 17:30 เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม
Hapoel Ganei Tikva -0.25
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 17:30 FC Agniputhra 2-4
2-0
Friends United Bangalore -0.5
-0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:40 2 [9]ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 2-2
1-2
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา[2] 1 +0
FT 17:45 2 [13]มัคคาบี้ ชารายิม 1-2
0-2
ชิมชอน เทลลอาวีฟ[8] 1 +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 [GER D2-6]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 1-0
1-0
ฮันโนเวอร์ 96[GER D2-5] -0.25
FT 18:00 [CZE D2-5]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1-1
0-0
เอ็มเอสเค ซิลิน่า[SVK D1-6] +0
+0.25
FT 18:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 2-0
1-0
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ +0.75
+1.25
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 18:00 3 [13]ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี(N) 1-0
1-0
หวูฮั่น ซอลล์[15] 1 +0

-1
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League)
Pend 18:00 อัล วาห์ดา
อัล จาอิส (SYR) +0
Pend 18:00 อัล ทาลิย่า
อัล คารามาห์ +0
Pend 18:00 จาเบิลช
อัล ฟูโตวา -0.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:00 3 [N-14]ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 3-3
2-0
Hapoel Qalansawe[N-11] 3 -0.25
+0
FT 18:00 4 1 [N-15]ไอโรนี่ เนเชอร์ 0-2
0-0
ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี[N-5] 2 +0.25
+0
FT 18:00 1 [1]ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 1-0
0-0
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม[3] 2 -0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 3 [12]เกษตรศาสตร์ เอฟซี 0-1
0-0
สุพรรณบุรี เอฟซี[2] 2 +0.25
+0.5
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 18:00 3 [20]Al Diwaniya 0-3
0-1
อัล กูวา อัล จาวิย่า[1] +0.75
+1
FT 18:00 [15]Newroz SC(IRQ) 1-2
0-1
อัล ฮานลาบา[2] -0.5
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:00 อัลมาเนีย (ยู 16) 0-2
0-1
มอนเตเนโกร (ยู 16) -
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 18:00 1 Wakiso Giants FC 2-3
0-1
Busoga United 3 -2
-2.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:15 4 1 [12]พีเอสไอเอส เซมารัง 2-4
1-3
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี[5] 2 +0.25
+0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:15 2 Hapoel Kiryat Yam 2-1
0-1
ไอรอนี่ บีไน คาบุล 4 -2.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
Pend 18:20 Hapoel Jerusalem Malka U19
บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) +0.5
+0.75
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 18:30 2 1 [11]เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) 1-2
0-0
ต้าเหลียน อาเออร์บิน[10] 1 -0.25
+0.25
FT 18:30 1 [1]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 1-1
1-1
ซานตง ลู่เนิ่ง[2] 5 -0.25
-0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [HOL D1-15]โกรนิงเก้น 1-1
0-1
เอสซี คัมบูร์[HOL D1-17] -0.25
FT 19:00 [TUR D1-6]เคย์เซริสปอร์ 5-3
2-2
กิริซันสปอร์[TUR D1-12] -0.75
FT 19:00 [GER D3-7]วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1-1
1-0
คาร์ลสรูห์ เอสซี[GER D2-13] +0.5
+0.75
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 19:00 3 1 [2]อารารัต 1-0
0-0
เลอร์นายิน อาร์ทซัค[7] 2 -1.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:00 [N-6]มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด 2-1
0-0
เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี[N-4] +0
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga)
FT 19:00 [2]เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 2-0
1-0
เอฟเค โคซุส[12] -1.5
Kenya Super League (Kenya Super League)
FT 19:00 Shabana FC 1-0
1-0
SS Assad 2 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:05 [GER D3-12]เอสซี เวิร์ล 1-1
1-1
ชาลเก้ 04 (เยาวชน)[GER RegW-6] -0.75
-1
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:10 [A-9]อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) 0-1
0-0
Al-Jndal[A-6] -
FT 19:10 [A-8]Tuwaiq 2-0
0-0
Al Qous Club[A-10] -
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก)
FT 19:15 [9]Al-Hikma 2-3
1-3
อัล อาเฮด[5] +1.5
+1.75
+1.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:15 [A-13]Al-Saqer 1-1
0-0
อัล-ไดรห์[A-11] -
FT 19:20 [A-3]Al Liwaa 4-0
0-0
Arar FC[A-5] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:30 [ITA D1-13]เอ็มโปลี(N) 1-1
0-1
วูล์ฟแฮมป์ตัน[ENG PR-20] +0
+0.25
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:30 2 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 1-3
0-3
Kahraba Ismailia 5 -0.75
FT 19:30 Mustak balwatan 1-2
0-1
เปโตรเจ็ท 2 +0.25
+0.5
FT 19:30 3 ZED FC 1-0
1-0
El Obour SC 2 -0.75
FT 19:30 3 โอลิมปิกเอล เควนาร์ 1-0
0-0
Telecom Egypt -0.25
FT 19:30 2 FC Porto Suez 3-0
0-0
Eastern Company 2 +0
FT 19:30 3 เทอร์ซาน่า เอสซี 1-0
1-0
สูซ มอนตากฮาบ 1 -0.25
-0.5
FT 19:30 2 อัลเนสร์ไคโร 0-1
0-0
El Sekka El Hadid 2 +0
FT 19:30 3 El Alameen 1-2
1-1
วาดี้ เดกลาเอสซี 1 1 +0.5
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
Postp 19:30 พีเอสซีเอสซิลาแคบ
Persekat Tegal -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 19:30 1 Shafaram 2-2
1-2
Hapoel Ironi Arraba 2 -1
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women)
Pend 19:30 EG Future SC (W)
Maadi Yacht Club (W) +0.5
+0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
Pend 19:35 [A-7]ฮอตเทิร์น
Jerash FC[A-12] -
Oman 1st Division (Oman 1st Division)
FT 19:35 1 ฟานจา เอสซี 0-4
0-3
Al Wahda Sur +1
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women)
FT 19:35 1 Delphi SC (W) 2-1
1-0
Al Maamoura (W) 1 -0.25
+0
FT 19:35 Wadi Degla (W) 6-0
2-0
Al Tayaran (W) 1 -3.5
Oman Professional League (Oman Professional League)
FT 19:40 4 [6]อัล ซูวาอี 2-0
0-0
บาห์ลา[3] 2 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [ENG PR-4]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 4-0
3-0
มาเธอร์เวลล์[SCO PR-9] -2
FT 20:00 [ITA D1-11]โบโลญญ่า(N) 9-0
3-0
คัพเฟ่นเบิร์ก[AUT D2-16] -2

-3
FT 20:00 [SUI SL-10]เอฟซี ซูริค 2-1
1-1
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913[AUT D2-10] -1.5
-1.75
FT 20:00 2 [SPA D1-10]บาเลนเซีย 4-2
1-0
แกลร์กมงต์ ฟุต[FRA D1-10] -0.5
Cancel 20:00 [HOL D1-16]เอ็มเมน
เอสวี เม็พเพ่น[GER D3-19] -1
-0.75
FT 20:00 [GER D1-2]ไฟร์บวร์ก 2-2
1-2
ลูเซิร์น[SUI SL-6] -1.25
-1.5
FT 20:00 [BEL D1-2]แซงต์ กิลลุส(N) 3-2
1-1
อองเช่ร์[FRA D1-20] -0.75
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
Pend 20:00 [A-7]Altai Phoenix
Shah Bob Chyba[A-9] -
algeria cup (algeria cup)
Pend 20:00 [ALG D1-12]เอ็นซี มากร้า
เอ็มซี แอลเจอร์[ALG D1-7] -
Pend 20:00 US Tebessa
JS Jijel -
Pend 20:00 IRB Nezla
ซีเอส กงส์ต็องตีน -
Pend 20:00 เจเอส ซาอัวร่า
CR Bendaoud -
Pend 20:00 IRB Maghnia
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ -
Pend 20:00 ปาราดัว เอซี
WA Mostaganem -
Pend 20:00 Hanshely
IS Tighenif -
Pend 20:00 [ALG D1-16]เฮชบี เชลกูมเลด
อีเอส เซทิฟ[ALG D1-3] -
อาเซอร์ไบจัน คัพ (อาเซอร์ไบจัน คัพ)
FT 20:00 [AZE D1-8]ซาบาลี 3-2
1-0
ซาบาห์ เอฟเค[AZE D1-2] 1 4 +1.25
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
Postp 20:00 เปอร์ซิจับ เจพารา
Persikab Bandung -
England U21 League Cup (England U21 League Cup)
Pend 20:00 [ENG U21A-5]Crystal Palace U21
Sheffield Utd U21[ENG U21D2-3] +0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 1 [146]มาเลเซีย 4-0
3-0
กัมพูชา[177] 1 -1.5
-2
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 20:00 1 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี(N) 3-0
1-0
เอ็กซ์เพรส เอฟซี 4 -1
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
Postp 20:00 [6]ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี
Bumamuru[1] -
Italy Campionato Primavera 4 (Italy Campionato Primavera 4)
FT 20:00 Palermo U19 4-0
3-0
Gubbio U19 1 1 -1.75
Oman Professional League (Oman Professional League)
FT 20:05 1 [11]อัล นาเซอร์ (โอมาน) 0-0
0-0
อัล ซีบ[9] 2 +0.5
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 20:15 3 [10]อิราคลิส 1-1
1-0
เวเรีย เอฟซี[8] 2 -0.5
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 20:15 2 [3]อัล นาจาฟ 3-2
0-2
การ์บาลา[10] 1 1 -0.75
-1
FT 20:15 5 2 [12]Duhok 0-2
0-0
Al Karkh[11] 1 -0.25
-0.5
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
Pend 20:30 [B-9]Al Athad
อัล-มาดิน่า[B-8] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
Postp 21:00 [6]แบรคเนล์ล ทาวน์
ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์[8] -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 21:00 2 1 [3]เอฟซี พิวนิค 0-3
0-0
บานานต์ส[1] 5 -0.25
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2)
FT 21:00 2 [E-4]NRB Teleghma 2-1
2-1
ซีเอ บัตน่า[E-12] 1 -0.75
-1.25
-0.75
FT 21:00 2 [E-11]เอ็มซี อีไอ อิวล์มา 1-0
0-0
Hamra Annaba[E-16] 5 -0.75
FT 21:00 [E-3]ยูเอสเอ็ม อันนาบา 1-0
1-0
Union Sportive Souf[E-2] -0.25
-0.5
FT 21:00 3 [E-9]ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช 1-0
1-0
เอเอส เอน เอ็มลิล่า[E-14] 2 -1
FT 21:00 1 [E-13]IRB Ouargla 0-1
0-1
ES Sour El Ghozlane[E-6] 5 -0.25
FT 21:00 1 [E-10]IB Khemis El Khechna 1-1
1-1
US Chaouia[E-8] 4 +0
-0.5
FT 21:00 5 [E-15]เจเอสเอ็ม สกิกดา 1-0
0-0
เอเอส โครยูบ์[E-1] 4 +1.25
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
FT 21:00 [2]ไฮเดอราบัด 2-0
1-0
อีสต์ เบงกอล[8] 1 -1
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
Postp 21:00 [17]Al-Ahly Merowe
Rabita Kosti[14] -
Postp 21:00 [13]Hilal Alsahel
Al Fallah SC[11] -
Postp 21:00 [15]Kober Khartoum
Khartoum Al Watani[12] -
Botswana Premier League (Botswana Premier League)
Pend 21:00 Gaborone United
Nico United -1.5
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2)
FT 21:05 [E-5]เอ็มโอ คอนสแตนติน 0-0
0-0
JS Bordj Menaiel[E-7] 1 -0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 22:00 [AUT D2-11]สตวร์ม กราซ (เยาวชน)
LASK (Youth)[AUS D3C-2] -1
-0.75
ฟุตบอลโลก (ฟุตบอลโลก)
22:00 [12] 53 WIN(N)
54 WIN[1] +1.25
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติโตโก (Togo Premier Division)
FT 22:00 1 Tambo FC 0-2
0-1
AS Binah 1 +0.25
Jordan Cup Women ( Jordan Cup Women)
22:00 Al Istiqlal (W)
Al Ittihad (W) +3.5
+4
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 22:30 [FRA D1-19]สตารส์บูร์ก
วิเทสส์ อาร์นเฮม[HOL D1-13] -0.5
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
22:30 [4]อัล ซอลรา
Al Qasim Sport Club[16] -1
-0.75
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
22:30 ยูเอสซี บัสซาม
CO Korhogo -0.75
-0.5
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
22:50 [A-14]อัล-นาดห์ฮา
อัล เอ็นเทซาร์[A-15] -
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
22:59 Fasil Kenema
Dire Dawa -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
23:05 [FRA D2-11]แก็งก็อง
อัลเวย์เรดดี้[BOL D1(a)-2] -2.75
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
23:05 [7]อัล-คาว์แคบ
Al Najma(KSA)[1] -
แอฟริกาคัพ อายุไม่เกิน 17 ปี (African Youth Cup U17)
23:30 มาลาวี(ยู17)
แอฟริกาใต้ (ยู17) -
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
Postp 23:30 [5]อัล เมอร์รีคห์
Hilal El Fasher[8] -

ผลฟุตบอลวัน 10 ธันวาคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:00 [AUS D3E-16]เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
เฟริส เวียนนา 1894[AUT D2-6] +1.5
+2
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
00:00 [7]เซ็บซี่
ซีเอส โวลุนทารี[9] -0.75
-1
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
00:00 [2]ซัมซั่นสปอร์
เยนิ มาลัตยาสปอร์[17] -1
-1.25
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
00:00 [11]โดซ่า คาโตโกเปีย
เออีเค ลาร์นาคา[4] +0.75
+1
00:00 [1]เออีพี ปาฟอส
อโปเอล นิโคเซีย[2] +0
-0.25
+0
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
00:00 [A-10]อัล-ตาฮัดดี้
ดาร์เนส[A-3] -
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
00:00 [5]เฟลอรี่ 91 (ญ)
บอร์กโดซ์ (ญ)[6] -0.5
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women’s)
00:00 [7]ซโวลเล่ (ญ)
วีวี อัลค์มาร์ (ญ)[10] -1
-1.25
00:00 [8]เอสซี ฮีเรนวีน (ญ)
เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ)[9] -0.5
00:00 [11] SC Telstar (W)
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ)[5] +1.75
+2
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
00:00 [5]เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี
อัลกิ โอโรกลินี[14] -1.5
Greece Super League Women (Greece Super League Women)
00:00 โอเอฟไอ เอฟซี (ญ)
Trianton Ialysos (w) -2.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
00:15 Maccabi Ahva Fureidis
ฮาโปเอล บีไน มัสมัส +0.5
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
00:45 US Forces Armees
เอเอสเอฟ โบโบ -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
01:00 [AUT D1-4]ราปิด เวียนนา
ชาลเก้ 04[GER D1-18] +0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
01:00 [NE-4]ชามนิตเซอร์
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)[NE-13] -0.75
-1
Postp 01:00 [NE-9]วีเอสจี อัลท์ไลนิค
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[NE-18] -1.25
01:00 [S-11]แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)[S-6] +0.25
+0.5
+0.25
01:00 [7]อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)[3] -0.25
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
01:00 [A-15]วานส์
เอฟซี รูออง[A-3] +0.5
01:00 [7]อันเดรซัก
เอฟซี น็องต์ บี[12] -
01:00 [10]Bourges
อ็องกูแลม[8] -
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
01:00 AF Amadou Diallo Djekanou
บัวเค เอฟซี -0.75
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
01:15 [3]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)
ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)[12] -2
-2.75
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
01:30 [10]อาวรองเช่
น็องซี่[9] -0.25
+0.5
01:30 [7]บรูค พีรอนนาส
โอร์แลงส์ ยูเอส[14] -0.25
01:30 [15]เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่
ยูเอสแอล ดันเคอร์[5] +0.5
+0.25
01:30 [3]เรด สตาร์ 93
แวร์กซายส์ 78[2] -0.75
01:30 [13]เซอด็อง
โชเลท เอสโอ[8] -0.25
-0.5
01:30 [18]Stade Briochin
เลอ ม็องส์[6] +0.25
01:30 [11]วิลเลฟรองเช
ชาโตรูซ์[12] -0.25
+0
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
01:30 [5]ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล[6] -0.25
-0.5
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup)
01:30 Reinickendorfer Fuchse
SFC Stern 1900 -1
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
01:30 Viktoria Griesheim
FC Eddersheim +0.5
01:30 TuS Dietkirchen
เอฟซี กีสเซิน +2
01:30 โอเบิร์นนูแลนด์
Brinkumer SV -1.25
01:30 Uhlenhorster SC Paloma
TuRa Harksheide -0.75
-1
01:30 แฮมม์ยูไนเต็ด
TuS Osdorf -0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
02:00 [ITA D1-6]อตาลันต้า
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[GER D1-4] -0.5
ฟุตบอลโลก (ฟุตบอลโลก)
02:00 [8] 49 WIN(N)
50 WIN[3] +0.25
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
02:00 [2]วาสแลนด์ บีเวเรน
Anderlecht II[4] -0.75
-1.25
02:00 [11]Genk II
Club Brugge Ⅱ[7] -0.5
-0.25
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
02:00 [16]Paris 13 Atletico
บาสเตีย ซีเอ[17] -0.25
-0.5
England U21 League Cup (England U21 League Cup)
02:00 [ENG U21A-6]ฟูแล่ม (ยู 21)
Nottingham Forest U21[ENG U21B-5] -1.25
-1.5
Postp 02:00 [ENG U21A-1]อาร์เซน่อล (ยู 21)
Burnley U21[ENG U21D2-10] -0.25
02:00 [ENG U21B-10]สโต๊ค ซิตี้ (ยู 21)
สวอนซี ซิตี้ (ยู 21)[ENG U21D2-5] -0.5
02:00 [C1]Huddersfield Town U21
วัตฟอร์ด (ยู 21)[ENG U21D2-20] -1.75
-2
02:00 [ENG U21A-8]ไบรท์ตัน (ยู 21)
Queens Park R U21[ENG U21D2-16] -0.25
+0
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League)
02:00 [2]อันเดอร์เลชท์ (ญ)
เควี เมเชเลน(ญ)[9] -4.5
-4.25
02:00 [10]Charleroi (W)
ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ)[8] +0.5
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup)
02:00 Holzheimer SG
SC Kapellen-Erft -0.25
02:00 DJK SF Lowick
Mulheimer FC 97 +0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
02:00 Hamburger SV III
FC Suderelbe +0.5
+0.75
02:00 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี
DJK Teutonia St.Tonis +0.75
+0.5
02:00 Eintracht Frankfurt (Youth)
เคเอสวี บาวนาทาล -1.5
Germany Verbandsliga (Germany Verbandsliga)
02:00 Cosmos Koblenz
SG Ellscheid -4
แอฟริกาคัพ อายุไม่เกิน 17 ปี (African Youth Cup U17)
02:30 แซมเบีย ยู 17
บอตสวานา (ยู17) -
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup)
02:30 Victoria Hamburg II
Eintracht Lokstedt +0.25
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
02:30 [S-13]มหาวิทยาลัยสวอนซี
ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก[S-2] +1.5
+1.25
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
02:45 [19]คราวเลย์ ทาวน์
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด[24] -0.25
-0.5
scotland bells challenge cup (scotland bells challenge cup)
02:45 [SCO CH-9]อาร์บรอท
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก[SCO L1-1] -0.25
02:45 [SCO L1-5]อัลลัว แอทเลติค
ควีน ออฟ เซาธ์[SCO L1-7] -0.25
+0
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
02:45 [6]โคเลอไรน์
ครูซาเดอร์[2] +0.25
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
02:45 [4]อเวเลย์
เอนฟิลด์ ทาวน์[6] -0.25
-0.75
England Northern League Division One (England Northern League Division One)
02:45 Pontefract Collieries
Brighouse Town -0.5
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
02:45 เกล็นนาโวน(สำรอง)
ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) -0.75
-0.5
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
02:45 Wayside Celtic
ลูเคิน ยูไนเต็ด +0.5
02:45 Glebe North FC
เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี +0.75
+0.5
02:45 มิดเดิลเติ้น เอฟซี
วิทยาลัยคอรินเทียนส +0
-0.25
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
02:45 ลิงซ์ เอฟซี(N)
ยูโรปาพอยต์ -4
-3.75
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
03:00 [7]มาเธอร์เวลล์(ญ)
Partick Thistle Women[5] -0.25
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone)
03:15 [9]S.S Pennarossa
Fiorentino[15] -1.25
-1
-0.75
โปรตุเกส ลีก คัพ (Portuguese League Cup)
03:45 [POR D1-15]ฟามาลิเคา
ซีดี ทอนเดลา[POR D2-10] -0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
06:00 Creighton
ซีราคิวส์ +0.25
New Zealand NRFL Premier Division Women (New Zealand NRFL Premier Division Women)
06:00 แคนเตอร์บิวรี่ ยูไนเต็ด(ญ)
Capital FF (w) -1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
08:00 [MEX D2(a)-17]ไพโอนีรอส เด แคนคูน
มอนเทอร์เรย์[MEX D1(a)-2] +1.25
New Zealand NRFL Premier Division Women (New Zealand NRFL Premier Division Women)
08:00 Northern Rovers (W)
เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) -1
japan women empresss cup (japan women empresss cup)
09:00 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ)
มหาวิทยาลัยโตโย(ญ) -0.75
09:00 [JPN WD1-2]ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ)
เอฮิเมะ เอฟซี (ญ)[JPN WD1-11] -1.75
-1.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน