ผลบอล 28 กันยายน 2565ผลบอล 27 กันยายน 2565ผลบอล 26 กันยายน 2565ผลบอล 25 กันยายน 2565ผลบอล 24 กันยายน 2565ผลบอล 23 กันยายน 2565ผลบอล 22 กันยายน 2565

ผลฟุตบอลวัน 26 กันยายน 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
09:05 [(a)-8]เวนาโดส เอฟซี
Atletico La Paz[(a)-17] -0.75
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League)
09:30 ทาโคมา ดีเฟียนซ์
Houston Dynamo B -0.5
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
13:30 Student Union FC
FC Agniputhra -
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
14:15 Persital FC
Rajawali FC -1
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division)
14:45 Friends United
Vatika FC +0.25
+0.5
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
15:30 Mozambique Beach Soccer
Seychelles Beach Soccer -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
16:00 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด
พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
16:00 อุรุกวัย (ยู 17)
เบลเยียม (ยู 17) -
16:00 เยอรมนี(ยู 17)
อิสราเอล(ยู 17) -
myanmar national league (myanmar national league)
16:00 [10]ยะไข่ยูไนเต็ด
เมียวดี เอฟซี[3] -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
16:30 พีเอสเอ็มเอส เมเดน
เซเมน ปาดัง -0.25
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
16:30 สเปน (ยู 18)
โรมาเนีย (ยู 18) -
16:30 เบลเยี่ยม (ยู 18)
อังกฤษ (ยู 18) -
India Shillong Premier League ( India Shillong Premier League)
16:45 Rangdajied United
Ryntih SC -0.75
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
17:00 [10]ชุนนัมดรากอนส์
ปูซานไอปาร์ค[11] -0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
17:00 ออสเตรีย(ยู16)
เยอรมนี(ยู16) -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
17:00 [CB-5]คิมกี้(สำรอง)
FK Kosmos Dolgoprudny[CB-8] -
17:00 [CB-9]FK Znamya Noginsk
เซนิต เปนซา[CB-12] -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
17:30 [1]กวางจู เอฟซี
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี[9] -1
-1.25
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division)
17:30 Garhwal FC
อุตตรันชัลเอฟซี -2
-2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
18:00 [HOL D2-1]พีอีซี ซโวลล์
ซูรินาเม[143] -
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2)
18:00 [14]Sheffield Wed U21
Wigan U21[13] +0.75
+0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
18:00 อัลจีเรีย (ยู 23)
ซูดาน (ยู 23) -
18:00 เกาหลีใต้(ยู 23)
อุซเบกิสถาน(ยู23) -
18:00 [138]เอธิโอเปีย
ซูดาน[130] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
18:00 [WA-10]Yadro St. Petersburg
Dinamo Saint Petersburg[WA-5] -
18:00 [CA-3](FK Sakhalinets
เอฟเค อาร์ยาซาน[CA-6] -
18:00 [CA-4]อาร์เซน่อล ตูล่า 2
Rodina Moskva II[CA-7] -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
18:15 เปอซิบา บาลิคปาปัน
Deltras Sidoarjo -0.25
18:15 เพอเซอแรง เซอแรง
PSDS Serdang +0
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2)
19:00 [19]Crewe Alexandra U21
Burnley U21[9] +0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
19:00 China (w)U17
สวีเดน(ญ) ยู17 -
19:00 อุสเบกิสทาน(ยู17)
เอสโตเนีย(ยู17) -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
19:00 [CB-7]เอฟเค โคลอมนา
ซัลยุต[CB-2] -
19:00 [WB-9]FC Tver
ดินาโม มอสโก บี[WB-6] -
19:00 [WB-4]Dynamo Vologda
Khimik Dzerzhinsk[WB-10] -
19:00 [WA-4]FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
ลูกิ อีเนอร์จีย่า[WA-8] -
19:00 [WA-9]Rodina Moskva III
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก[WA-6] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
19:30 Faroe Islands U18
ฮอลล์แลนด์ (ยู 18) -
แอลเบเนีย คัพ (แอลเบเนีย คัพ)
20:00 ฟลามุลตารี่ โวลเร่
วัลลัซเนีย -
20:00 ปอกราเดตส์
เคเอส บีริซ บอลช์ +0.5
20:00 Luzi 2008
ตูตา เดอร์เรซ -
20:00 Laberia
เคเอส กูเกซี -
20:00 KS Devolli
เคเอฟ ลาซี -
20:00 Turbina Cerrik
เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค -
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
20:00 คูเฟอร์ ซูม
Al Hashemeya +1
+1.25
20:00 บราม่า
อัล อาราบี (จอร์แดน) +0
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2)
20:00 Reading U21
Millwall U21 -0.5
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
20:00 ฟินแลนด์(ยู 19)
โปรตุเกส(ยู 19) +1.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
20:00 ซอร์กี้ คราสโนกรอสค์
Elektron VN -
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
20:00 รูวู ชูตติ้ง
คอสเทล ยูนิออน -
Italy Campionato Primavera 4 (Italy Campionato Primavera 4)
20:00 ยูเว่ สตาเบีย(ยู20)
ฟอกเจีย(เยาวชน) +0
omani federation cup (omani federation cup)
Postp 20:20 โซฮาร์ คลับ
อัล มูซานนาห์ -
Postp 20:20 al bashaer
บาห์ลา -
Postp 20:20 อัลรูสตัก
อัล ซีบ -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
20:30 อิตาลี (ยู 21)
ญี่ปุ่น (ยู 21) -0.75
20:30 ตุรกี (ยู 18)
โปรตุเกส (ยู 18) -
olympic (preliminaries) african (olympic (preliminaries) african)
21:00 ซูดานใต้(ยู 23)
แทนซาเนีย ยู 23 -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
21:00 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์
อแวนการ์ด คุร์สค์ -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
21:00 [9]Desportivo Huila
Isaac de Benguela[8] -
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
21:00 ราซิ่ง คลับ (ญ)
Deportivo Espanol (W) -3.75
-4.25
omani federation cup (omani federation cup)
Postp 21:30 Salalah
ดูฟาร์ -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
21:30 North Macedonia U20
ซาอุดีอาระเบีย (ยู20) -
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
21:50 อัล มาร์คไฮยา
อัล เรย์ยาน +0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:00 ซีเรีย
อิรัก +0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
22:00 เซอร์เบีย(ยู 19)
ฝรั่งเศส(ยู 19) +0.5
22:00 Romania U20
เยอรมัน (ยู20) +0.75
Ghana Premier League (Ghana Premier League)
22:00 Berekum Chelsea
Medeama SC +0
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
22:00 ดอร์นบิร์น เอสวี
SC Rothis -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
22:00 ดินาโม บรีอันสค์
Peresvet Podolsk -
22:00 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์
คแวนท์ ออบนินส์ค -
22:00 [11]ซนามย่า ทรูด้า
เทคสติลชิค อีวาโนโว[1] -
22:00 โซโคล ซาลาตอฟ
เอฟเค การูก้า -
22:00 FK Spartak Tambov
สโตรกิโน่ มอสโก -
22:00 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
เอฟซี มูรอม -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
22:00 [10]เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา
บราวอส โด มาควิส[13] -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga)
22:00 Termalica BB Nieciecza II
Okocimski KS Brzesko -
kuwaiti federation cup (kuwaiti federation cup)
22:15 อัล คาดเซีย
ยาร์มุค -
22:15 คาซม่า
อัล ฟาฮาฮีล เอสซี -
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
22:30 [7]ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ)
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ)[3] +1.5
+1.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
22:30 [4]สปาร์ตัก โคสโตรมา
เชอตาโนโว มอสโก[3] -
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
22:59 [12]เอ็นเค เครสโก
NK Roltek Dob[13] +0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
22:59 สโลวีเนีย(ยู 21)
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21) -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
22:59 เอฟเค เลนินกราเดทส์
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก -
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
23:30 [11]ชาโตรูซ์
ยูเอสแอล ดันเคอร์[3] -0.25

ผลฟุตบอลวัน 27 กันยายน 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
00:00 จีเอไอเอส
ลินโดมี่ จีไอเอฟ -2.25
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
00:00 [5]ฮัมมาร์บี้(ญ)
ลิงโคปิ้ง (ญ)[3] +0
+0.25
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
00:00 อัล-ดูฮาอิล
อัล อราบี -0.5
-0.75
00:00 อัล ชามาล
อัล การาฟา +0.5
+0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
00:00 มอลตา(ยู 21)
มอนเตเนโกร(ยู 21) +0
00:00 คลับ แอฟริเคน
ฝรั่งเศส(ยู 20) -
kuwaiti federation cup (kuwaiti federation cup)
00:30 Burgan SC
อัล คูเวต เอสซี -
00:30 ไคตัน
อัล ซัลมิย่า -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
00:30 โมร็อกโก(ยู 17)
เซเนกัล(ยู17) -
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
01:00 [36]ซาคาชิสพาส
เดปอร์ตีโบ โมรอน[15] +0
+0.25
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
01:00 ลานุส (ญ)
วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
01:15 [7]คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา
Sol de America Pastoreo[4] -
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
01:30 [11]เบรัสเตกี
เคลย์โพล[10] -
01:30 [15]เจนเนอรัลลามาดริด
ซีเอ อัตลาส[9] -
01:30 [14]ซาน มาร์ติน เบอซาโค
Liniers[17] -0.25
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
01:35 [17]อัล คิว ซา
ยูเอไอ อากุยซ่า[10] +0.25
01:35 [13]ลอส อันเดส
ซีเอ ซาน มิเกล[6] -
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
01:45 [7]ลินฟีลด์ เอฟซี
คลิฟตันวิลล์[4] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
01:45 [14]บีคอนส์ฟิลด์
แฮร์โรว์ โบโร่[19] -
01:45 [11]แบรคเนล์ล ทาวน์
Hanwell Town[5] -
ยูฟ่าเนชันส์ลีก (ยูฟ่าเนชันส์ลีก)
01:45 ซานมารีโน
เอสโตเนีย +1.5
+1.75
01:45 ยิบรอลตาร์
จอร์เจีย +1.75
+2
01:45 มอนเตเนโกร
ฟินแลนด์ +0
01:45 FYR มาซิโดเนีย
บัลแกเรีย -0.5
01:45 โรมาเนีย
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา -0.25
-0.5
01:45 ฮังการี
อิตาลี +0.75
+0.5
01:45 อังกฤษ
เยอรมนี +0
-0.25
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
01:45 [14]ฮิทชิน ทาวน์
เซนต์ อีฟส์ ทาวน์[7] -
01:45 [9]คิงส์ แลงลีย์
นีดแฮมมาร์เก็ต[5] -
01:45 [4]เรดดิตช์ ยูไนเตด
รูเชล โอลิมปิค[18] -
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
02:00 [1]แชมร็อค โรเวอร์ส
ยูซี ดับลิน[9] -2
-2.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
02:00 [4]เอฟซี คาร์ทาเกน่า
อลาเบส[1] +0
02:00 [2]ลาส พัลมาส
กรานาดา ซีเอฟ[3] -0.25
+0
-0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
02:00 [7]Albion FC
เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์[10] +0
+0.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
03:30 [2]โคเบรลัว
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้[3] -0.25
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A)
04:00 [19]เดปอร์ติโว กาลี
ลา อีคูดัด[12] +0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
05:00 [28]อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี[22] -0.25
+0
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A)
06:00 [18]จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา
อากีลาส โดราดาส[4] +0.25
+0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
06:00 [17]เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
ทอมเบนเซ่[11] -0.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
06:00 [10]ดิปอรเต่ส เตมูโก
ซานหลุยส์ คิวโลต[14] -0.25
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
06:00 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส
ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู -
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
06:30 [37]ซานตา มาริน่า ตันดิล
กิมนาไซ เมนโดซ่า[4] +0.75
07:10 [19]เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้
เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้[8] +0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
07:30 [25]โคลอน เดอ ซานตา เฟ่
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[8] +0
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A)
08:05 [7]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน
ปาตริโอตาสเอฟซี[17] -1
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน