ราคาบอลไหล.cc



ผลบอล 30 มกราคม 2565ผลบอล 29 มกราคม 2565ผลบอล 28 มกราคม 2565ผลบอล 27 มกราคม 2565ผลบอล 26 มกราคม 2565ผลบอล 25 มกราคม 2565ผลบอล 24 มกราคม 2565

ผลฟุตบอลวัน 28 มกราคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A)
FT 06:05 1 [9]ปาตริโอตาสเอฟซี 2-0
0-0
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[12] 1 +0.25
+0.5
+0
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano)
FT 06:15 1 Lagarto 2-0
0-0
เฟรย์ ปัวลิสตาโน่ 4 -1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:30 5 [BOL D1(a)-6]โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 1-1
0-0
บลูมมิ่ง[BOL D1(a)-14] 2 -1
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca)
FT 06:30 1 [11]ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 0-1
0-1
บันกู[7] 1 -1.25
-2
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 07:00 1 [57]จาเมกา 1-2
0-0
เม็กซิโก[14] +0.75
+0.5
+0.75
FT 07:00 [11]สหรัฐอเมริกา 1-0
0-0
เอลซัลวาดอร์[70] -1.5
-2
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 07:15 5 [24]ชิลี 1-2
1-2
อาร์เจนตินา[5] 4 +0.25
+0
+0.25
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (Campeonato Paulista)
FT 07:30 2 [10]กัวรานี่ เอสพี 2-1
1-0
เซาเปาโล[12] 1 +0.5
+0.75
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
FT 07:30 6 [5]โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 2-1
1-0
กอริติบ้า พีอาร์[4] 4 -0.25
+0
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1)
FT 07:30 1 [6]บัสควอ เอฟซี 0-0
0-0
คัมโบริว เอสซี[4] 3 -1.25
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho)
FT 07:30 4 [4]เซา โจเซ่อาร์เอส 1-0
1-0
Guarany de Bage[12] 2 -0.75
-0.5
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
FT 07:30 2 เรโม เบเลม 1-0
1-0
Amazonia IFC 2 -1.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Cancel 08:00 นิการากัว (ญ) ยู 20
ปานามา ( ญ ) ยู 20 -
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 08:00 2 คลับ ลีออน (ญ) 1-1
0-0
ตีฮัวนา (ญ) 2 +1.5

+0.5
+0.75
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 08:05 3 [76]ฮอนดูรัส 0-2
0-1
แคนาดา[40] 3 +0.5
+0.25
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A)
FT 08:10 2 [18]เดปอร์ติโว เปไรร่า 1-1
1-0
อเมริกา เด กาลี[7] 2 +0
+0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 09:00 1 มอนเทอร์เรย์(ญ) 4-0
1-0
Mazatlan FC (W) 1 -2.5
-3
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 09:05 [49]คอสตาริกา 1-0
0-0
ปานามา[63] -0.5
+0
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 10:00 1 [14]ซีเอฟ แอตแลนเต้ 0-0
0-0
Club Chivas Tapatio[1] 3 -1
-0.5
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 10:00 1 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 1-0
0-0
เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 1 2 -1.25
-0.75
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
Pend 15:00 [5]เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ)
ฮาโปเอล รานาน่า (ญ)[8] -1.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 4 [14]เปอร์ซิค เคดีรี่ 1-0
1-0
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด[1] 2 +1
+0.75
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
FT 15:15 2 Ssu Singjamei 1-0
1-0
ยูเคบี 1 3 -0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 15:45 ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี 2-0
2-0
ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 1 Odorheiu Secuiesc 2-3
1-1
Brasov Steagul Renaste 2 +1
FT 16:00 [POL D1-7]อาร์ก้า กดิเนีย(N) 0-2
0-1
ออดราออปอเล[POL D1-10] 1 -0.25
FT 16:00 ACS KSE Targu Secuiesc 2-3
1-1
เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ +1
FT 16:00 1 เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว 1-5
1-3
กลอเรีย บูซัว[ROM D2-5] 1 -
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
16:00 [8]เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ)
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ)[4] +0.5
+0
+0.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
16:00 ปาราดอ เอซี (ยู21)
HB Chelghoum Laid U21 -1.5
-1.25
16:00 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21)
เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) -0.75
-1
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
Pend 16:00 ฮาโปเอลคริยาด โอโน
Moadon Sport Roch Tel Aviv -2.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
16:15 [RUS D2CA-4]Peresvet Podolsk
ซาเทิร์นมอสโก[RUS D2CA-7] -
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
16:15 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21)
อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) -1.5
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
16:20 [AUS QSL-1]เพนินซูล่า เพาเวอร์
Newcastle Olympic FC -2
-2.5
-2
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
16:30 เบต้า รามัท กาน
Tzeirey Tira +0.5
Pend 16:45 Hapoel Qalansawe
Hapoel Ramat Israel -1.5
-1.75
Pend 16:45 Hapoel Ironi Karmiel
ทีเซเร่ ซาคห์นิน -1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
17:00 [RUS PR-14]เอฟเค รอสตอฟ
สตุ๊ตการ์ต[GER D1-17] +0.75
+1
+0.75
17:00 [SVK D2-12]เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
โอโตรโควิซ[CZE CFLM-18] -
17:00 [GER D2-5]ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา
มิดทิลแลนด์[DEN SASL-1] -
17:00 [TUR D1-15]กาลาตาซาราย
Tuzlaspor Kulubu[TFF 1. Lig-10] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
17:00 [S-9]ชิมชอน เทลลอาวีฟ
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา[S-15] -0.5
17:00 [10]มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม
ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา[7] +0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
17:00 มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท
เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน -1
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
17:15 [S-8]เอฟซี ดิโมนา
มัคคาบี้ ยาฟเน่[S-6] +0
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
Pend 17:15 Nsambya SC
Kyetume +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
17:30 [WAUS D1-4]เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน)(N)
Willip[WAUS D1-10] -1
17:30 [WAUS D1-1]เพิร์ธ เอสซี
บัลแคทต้า เอฟซี[WAUS D1-11] -2
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
17:30 [6]ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา
Hapoel Bueine[2] +0.25
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
17:30 [14]บาดราน เอฟซี
แคชไค[9] -0.25
-0.5
17:30 [16]Esteghlal Mollasani
Shahrdari Hamedan[10] -0.25
+0
17:30 [3]Kheybar Khorramabad
FC Vista Turbine[13] -1
-1.25
17:30 [1]มาลาวัน
ซาฮิน บูเชอร์[17] -1

-2.25
17:30 [18]แมชชีน ซาซี่
อาร์แมน โกฮาร์[4] +1
+1.25
17:30 [6]โคเชห์ ทาเลย์
เอสเตกัล คูซสถาน[5] -0.25
17:30 [8]พาร์ส โจโนบิ แจม
เมส เคอมัน[2] +0.25
+0
+0.25
17:30 [12]ไซปา
คูเนห์ เบ คูเนห์[15] -0.5
17:30 [7]Mes Shahr-e Babak
Shahrdari Astara[11] -0.5
+0
+0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
17:45 [S-2]ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
บีไน ไอลัท[S-13] -1
-0.75
17:45 [S-4]ชิมชอน คาฟร์ กาซิม
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา[S-3] +0
17:59 [17]รูบิ ชาปิร่า
ฮาโปเอล บีไน ปาเดส[14] -
17:59 [S-5]ฮาโปฯมาร์โมเร็ค
ฮาโปเอล อิกซาล[S-14] -1.25
-1.5
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
18:00 [POL D1-14]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค(N)
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์[POL D1-5] +0.25
18:00 [SLO D1-4]ASK Bravo Publikum(N)
เอ็นเค อลูมินิจ[SLO D1-9] -0.25
+0
18:00 [MNE D1-6]เอฟเค มอร์นาร์
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค[MNE D1-1] +0.25
+0
18:00 [NOR AL-2]อาเลซุนด์ เอฟเค
บราท์เวก[NOR D2A-5] -1.75
Cancel 18:00 [DEN SASL-5]แรนเดอร์ส
เอล์ฟส์บอร์ก[SWE D1-4] -
18:00 สตรัมส์ก้า สลาวา
FC Bdin Vidin -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
18:00 [11]ขอนแก่น ยูไนเต็ด
สุพรรณบุรี เอฟซี[14] -0.25
-0.5
-0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
18:00 [S-10]เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน[S-11] -0.25
18:00 [S-1]ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
MS Ironi Kuseife[S-16] -1.5
18:00 [S-18]ฮาโปเอล แอชเคลอน
มัคคาบี้ ชารายิม[S-7] +1.25
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
18:00 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา
Indeni FC -0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
18:00 มัคคาบี้ อฮิลัคซอล
MS Tirat HaCarmel +0.25
18:00 ฮาโปเอล บีไน มัสมัส
Tzeirey Um El Fahem -0.75
-1
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
Postp 18:05 [8]เพิร์ท กลอรี่
เอฟซี แมคอาเธอร์[3] -0.25
+0
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
18:15 [13]มาดูร่า ยูไนเต็ด
พีเอสไอเอส เซมารัง[7] +0.5
+0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 18:30 Atletik Kuklen
Sokol Marco Wo -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
18:30 [14]เลชเช่(ยู20)
ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)[9] +0.25
18:30 [2]กาญารี่(เยาวชน)
เอเอส โรม่า(เยาวชน)[1] +0.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
18:30 [8]ฮาโปเอล คัวแคบ
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก[16] -0.75
18:30 [S-12]ฮาโปเอล เบนาย ลอด
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม[S-17] -0.75
+0
-0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
18:30 Hapoel Mahane Yehuda
Sporting Club Tel Aviv -2.5
-2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
19:00 KF Llapi
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า -
19:00 [IRE D1-6]ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[IRE PR-2] -
19:00 [SER D1-8]เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
คราโคเวีย คราคอฟ[POL PR-9] -
Cancel 19:00 [UKR D2-9]Polissya Zhytomyr
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่[MKD D2W-3] -
19:00 [CZE CFLB-2]เอฟเค พรีเปเร่
เอ็มเอฟเค ชรูดิม[CZE D2-15] -
19:00 [POL D1-2]วิดซอว์ ลอดส์
รุช ซอร์ซอฟ[POL D2-3] -0.75
Postp 19:00 [FIN D1-6]อิลเวส แทมเปเร่
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ[FIN D2-12] -
19:00 [SLO D1-6]ดอมซาเล่
สโลวัคโก้[CZE D1-4] +0.75
+1
19:00 [BLR D1-9]ดินาโม เบรสต์
เนเมน กร็อดโน่[BLR D1-7] +0
19:00 [POL PR-17]ลีเกีย วอร์ซอว์
จีเคเอส ทิคี[POL D1-6] -1
19:00 [LAT D1-3]ริก้า เอฟซี
เอ็มเอสเค ซิลิน่า[SVK D1-5] -
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup)
19:00 [FIN D1-3]อินเตอร์ ตูร์คู
เฮดไอเอฟเค[FIN D1-5] -0.75
-1.25
-1
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
19:00 ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ
ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว -0.25
Oman 1st Division (Oman 1st Division)
19:20 ซาลาลาห์
Quriyat -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
19:30 [GER D2-12]ดินาโม เดรสเดน
มลาด้า โบเลสลาฟ[CZE D1-6] -
19:30 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า
Stirling Macedonia -1.5
-1
19:30 [DEN SASL-3]บรอนด์บี้ ไอเอฟ
วีบรอก[DEN SASL-8] -0.75
-0.5
19:30 [WAUS D1-6]อีซียู โยนดาลูบ(N)
เบยวอเตอร์ ซิตี้[WAUS D1-8] -0.25
+0
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
19:30 Banha
วาดี้ เดกลาเอสซี +0.75
19:30 El Sekka El Hadid
Bur Fouad -1
19:30 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้
Telecom Egypt -0.25
19:30 อัลเนสร์ไคโร
โอลิมปิกเอล เควนาร์ +0
19:30 ZED FC
สูซ มอนตากฮาบ -0.5
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women)
19:30 El Gounah (W)
Al Amiria (w) -2
19:30 Al Maamoura (W)
Wadi Degla (W) -
Egypt League Cup (Egypt League Cup)
19:30 [EGY D1-10]กาเซล เอล มาฮาลาห์
ฟาร์โค[EGY D1-5] -0.25
19:30 [EGY D1-11]เอนพ์พี
ทาลา เอล เจช[EGY D1-16] -0.5
-0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
19:40 [A-6]อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ)
Al-Rawdhah[A-9] -
19:40 [12]Afief
อัล-ทอคบาห์[13] -
19:45 [7]Al-Zlfe
Arar FC[14] -1.25
19:50 [10]อัล-ทักดอม
Al Najma(KSA)[2] +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
20:00 ยูนิเรีย เดจ
เอฟซี อเรียสูล ทรูดา -1
-1.5
20:00 [CZE D1-15]เทปลิเซ่
เอฟซี ลวีฟ[UKR D1-12] -
20:00 [BUL D1-8]เบโร่ สตารา ซากอร่า
ดนีปรอ-1[UKR D1-3] -
20:00 [RUS PR-9]สปาร์ตัก มอสโก
สโลวาน บราติสลาวา[SVK D1-1] -0.75
-0.5
20:00 [SWE D1-11]ไอเคซิริอุสเอฟเค
ฮัมมาร์บี้[SWE D1-5] -
20:00 [AUT D1-6]เอสวี รีด
เอสเคยู อัมเสตทเทน[AUT D2-4] -1
-0.75
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
20:00 [5]ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม
ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา[8] -0.5
-0.25
20:00 [4]อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า[7] -0.25
-0.75
-0.5
20:00 [10]มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี[9] -0.25
+0
20:00 [6]ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ[3] -0.25
+0
+0.25
20:00 [12]ฮาโปเอล รานาน่า
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย[16] -0.75
-0.25
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
20:00 Thagafi Tulkarem
Islami Kalkelea -0.25
-0.5
20:00 ฮิลาล อัล คูดส์
ซแบ๊บ อัลคาลิล +0.75
+1
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
20:00 [6]Al-Jndal
อัล-ไคซูมาห์[3] -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
20:00 [17]บาริโต ปูเตรา
พีเอสเอ็มมากัสซาร์[11] +0.25
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
20:00 [4]เฉิงฟุง
ซีดี มอนทิคาร์โล[1] -
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
20:00 เอธิโอเปียน คอฟฟี่
Awassa Kenema +0
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
20:00 Marines FC
Kiyovu FC +0.5
+0.25
20:00 เอพีอาร์ เอฟซี
โปลิศ(รวันดา) -1
-0.75
20:00 Espoir FC
กอริลล่าเอฟซี -0.75
-0.25
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
20:00 ฟอเรสต์ เรนเจอส์
เพาเวอร์ ไดนาโมส์ +0
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
20:00 [6]ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23)
ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)[17] -0.5
ยูเออี ดิวิชัน 2 (UAE Division 2 Group A)
20:00 Al Mooj
Baynounah SC +1.5
+2
Greece U19 (Greece U19)
20:00 พาส เจียนนิน่า (ยู 19)
โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) -0.5
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
20:10 [14]Al-Rams
ดิบา ฟูไจรัช[1] +1.75
Postp 20:10 [13]อัล ทาวอน(เอมิเรตส์)
อัล ฮัมริยา[3] -
20:10 [5]อัลบาเตห์
อาห์ลี อัล ฟูจารัช[6] -0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
20:10 [4]อัล อันซาร์
Al-Rayyan[8] -0.5
20:10 [A-14]Al Dahab
อัล เอ็นเทซาร์[A-8] -
United Arab Emirates U21 (United Arab Emirates U21)
20:15 อัล อาห์ลี ดูไบ (ยู 21)
Dibba Al Hisn U21 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
20:30 [MKD D1-7]FC Struga Trim Lum
KF Besa Doberdoll[MKD D2W-9] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
20:30 [11]ฟิออเรนติน่า(เยาวชน)
โบโลญญ่า(เยาวชน)[17] -0.75
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
20:45 [2]อเรม่า มาลัง
เปอซิปูร่า จายาปูร่า[15] -1.25
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:00 [UKR D1-1]เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
เอฟซี มาริอูพอล[UKR D1-16] -
21:00 เอฟซี เรด สตาร์ ซูริค
แอลเอเอสเค ลินซ์ -
21:00 [CZE D1-8]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
โคลูบารา[SER D1-12] -
21:00 [AUT D1-7]ออสเตรียเวียนนา
ฮราเดตส์กราลอเว[CZE D1-7] -1
-0.75
21:00 [FRA D3-5]บรูค พีรอนนาส
เกรอน็อบล์[FRA D2-17] -
21:00 [SWE D1-3]เยอร์การ์เด้น
เมตต้า/ลู ริกา[LAT D1-7] -
21:00 [SLO D1-8]ทาบอร์เซซานา
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต[AUT D1-4] +1
+1.5
Cancel 21:00 ลาฟนิทซ์
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก +0.75
21:00 [AUT D2-13]ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
FC Superfund Pasching[AUT D2-15] -0.25
-0.75
21:00 [BUL D1-2]ซีเอสเคเอ โซเฟีย
ดินาโม มอสโก[RUS PR-2] -
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
21:00 อีเอสเซติฟ(ยู21)
ยูเอส บิสกรา(ยู 21) -1.75
-1.5
-2
21:00 ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21)
เอ็มซี โอราน (ยู21) -1
21:00 NC Magra U21
ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) +1.25
21:00 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21)
ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) +0.5
+0.75
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
21:00 [3]จามเชดปูร์ เอฟซี
เอฟซี กัว[9] -0.75
-0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
21:00 [14]สวอนซี ซิตี้ (ยู 23)
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23)[13] -0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:30 [RUS D1-19]เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่[RUS D2S-2] -
21:30 [SWE D1-1]มัลโม่ เอฟเอฟ
เจมส์เมอบังค์[DEN D1-10] -
โบโตล่า 2 (Botola 2)
21:30 [7]เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า
วิดาด เฟส[14] -
21:30 [9]Chabab Ben Guerir
UTS Union Touarga Sport Rabat[2] -0.25

+0.75

-0.75
21:30 [3]Olympique Dcheira
ยูเอสเอ็ม อุจดา[10] -
21:30 [5]Stade Marocain du Rabat
คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์[16] -
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
21:30 ซานโจเนนเซ่
มอนตาเรเกร -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:00 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา
เอฟซี ไลเฟริ่ง -
22:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์
บอลเทค จีเนีย -1.5
22:00 [NOR D1-11]เฮาเกซุนด์
อาซาเน่ ฟุตบอล[NOR AL-7] -1
-0.75
22:00 [GER RegB-2]บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
เอสเอสวีอูล์ม 1846[GER RegS-1] -
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
22:00 [BHR D1-6]อัล ฮาล่า
เมลคิยา[BHR D-4] -0.5
22:00 [BHR D-10]อัล ทัดมัน
มานาม่า คลับ[BHR D1-2] +2.5
+2.25
22:00 [BHR D-3]อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)
Al Khaldiya[BHR D1-3] +1
22:00 [BHR D-2]อัล ชับบับ
อิซ่า ทาวน์[BHR D-6] -0.75
Postp 22:00 [BHR D1-7]อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)
อัล นาจม่า[BHR D1-9] -0.25
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
22:00 [5]เนีย ซาลามิส
Onisilos Sotiras[7] -1
-1.25
การ์ต้า ลีก บี (Qatar B)
22:00 อัล บิดด้า เอสซี
Al Nasa(QAT) +0.25
+0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
22:00 จอร์แดน
นิวซีแลนด์ +0
+0.25
Ghana Premier League (Ghana Premier League)
22:00 [2]อาดัวน่าสตาร์ส
Bechem United[3] -1
-1.25
-1
Egypt League Cup (Egypt League Cup)
22:00 [EGY D1-9]เซรามิกา
ซามาเล็ค[EGY D1-2] -0.5
-0.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
22:30 [5]ซัสเซาโล่(เยาวชน)
เปสคารา(เยาวชน)[18] -1.5
-1.75
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
22:59 มาร์ค บาลาต้า
Al Birah -0.5
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
22:59 [10]มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี
เครนดิ[6] +0.5
+0.25
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
22:59 Sidama Bunna
Bahir Dar Kenema FC +0
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
22:59 Falcons FC
Banjul United -0.5
Tanzania Cup (Tanzania Cup)
22:59 อาซาม เอฟซี
Transit Camp -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
23:30 [AUT D2-3]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
SV Stripfing Weiden[AUS D3E-1] -1.25
23:30 เฟรมัด อเมเจอร์
โรสกิลด์ -1
-1.25
23:30 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ)
โคโลญจน์ (ญ) -
23:30 SV Spittal/Drau
ASKO Gmund -0.5
-1
23:30 สโลวัคโก้ (ญ)
ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) -
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
23:30 คาซัคสถาน (ฟุตซอล)(N)
อิตาลี (ฟุตซอล) -
23:30 สโลวีเนีย(ฟุตซอล)(N)
ฟินแลนด์(ฟุตซอล) -1
เอสโตเนีย ฟุตบอล วินเทอร์ ทัวร์นาเมนต์ (Estonia winter tournament)
23:30 [EST D1-9]ทาร์ตู เจเค มัก
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน[EST D1-5] +0.75
+0.5
ยูเออี ดิวิชัน 2 (UAE Division 2 Group A)
23:30 Al Ittifaq Dubai
Al-Hilal United FC +0
-0.25

ผลฟุตบอลวัน 29 มกราคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:00 [NOR AL-11]รัวฟอส
Toll -
00:00 Weinland Gamlitz
ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก -
00:00 FCM Traiskirchen
ASV Siegendorf -1
-0.75
-1.25
Postp 00:00 [AUS D3E-8]Traiskirchen
ASV Siegendorf -
00:00 เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี
เอฟซี วราทิมอฟ[CZE CFLM-11] -
Postp 00:00 DSC Mithlinger Fenster
คัพเฟ่นเบิร์ก[AUT D2-10] -
00:00 เอสเฟา รีด บี
เอสวี โกรดิก +0
00:00 [NOR AL-10]ไบรน์
วาร์ด ฮอเกซุนด์[NOR D2B-5] -0.5
00:00 [GER RegB-15]SC Eltersdorf
DJK Ammerthal -
00:00 [AUS D3E-14]เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
เอสวี ฮอร์น[AUT D2-12] -
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League)
00:00 [9]อิสทรา 1961 พูลา
เฮชเอ็นเคกอริก้า[5] +0.25
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
00:00 [11]PAEEK Keryneias
เออีพี ปาฟอส[6] +0.75
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
Postp 00:00 [2]เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า
ฮาโปเอล รามัต กาน[11] -
Postp 00:00 [1]คาฟร์ กาซิม
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[13] -
Postp 00:00 [15]ฮาโปเอล อฟูล่า
ฮาโปเอล ริซอน[14] -
Botswana Premier League (Botswana Premier League)
00:00 Masitaoka FC
Township Rollers +1
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP)
00:00 CD Novillos Neza
CD Muxes +2.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:30 เอสวี ดานูบ
ASV Bruck +1.25
00:30 [SWE WD1-6]ลิงโคปิ้ง (ญ)
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)[SW D1-11] -
00:30 [DEN D1-9]เวนด์ซีเซล
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด[DEN D2A-6] -0.75
00:30 [DEN D1-7]เฮอฟอล์จ โคเก้
ฮิลลิร็อด[DEN D2A-2] -0.75
00:30 [NOR D2A-1]คองสวิงเกอร์
Gjøvik-Lyn -
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
01:00 [19]ยูเอสแอล ดันเคอร์
ปารีส เอฟซี[4] +0.5
+0.75
+0.5
01:00 [14]ก็อง
ชามัวร์ นิออร์ท[8] -0.5
01:00 [11]นีมส์
วาล็องเซียนส์[18] -0.5
-0.25
01:00 [2]อฌักซิโอ้
เอเจ โอแซร์[5] -0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
01:00 [DEN D1-1]เฮลซิงกอร์
เอบี โคเปนฮาเกน[DEN D2A-5] -
01:00 เอฟซี เฮลซิงกอร์
เอบี โคเปนฮาเกน -1.75
01:00 เอสวี ลีโอเบนดรอฟ
SV Schwechat -1.5
01:00 FC Preussen Espelkamp
บีเอสวี เรห์เด้น +1.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
01:00 [10]เซ็บซี่
ซีเอส คราอิโอว่า[5] +0
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
01:00 [16]เอสซี เฟยเรนเซ่
Estrela da Amadora[6] +0
-0.5
-0.25
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
01:00 [18]บูโลญจน์
เรด สตาร์ 93[14] +0
01:00 [4]วิลเลฟรองเช
เซเต้ เอฟซี[13] -1
-0.75
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
01:00 [19]เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)[11] +0
-0.25
+0
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
01:00 [14]แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด[9] +0
-0.25
01:00 [15]เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี[1] +0.5
+1.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
01:00 คลับ เนกาซ่า (ญ)
ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) +1.75
+1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 01:15 SK Furstenfeld
UFC Fehring -
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
01:15 กาสตันอัล อีซี (ยู 20)อ
เรโม พีเอ (เยาวชน) -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
01:30 [LUX D1-5]เรซซิ่ง ยูเนียน
จิวเนสเซ่ -
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
Postp 01:30 [4]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
เอฟซี ธูน[5] -0.5
01:30 [7]อีเวอร์ดอน
สเตด โลซาน อูชชี[6] -0.5
-0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
01:30 CD Serverense
ซีดี บินิสซาเลม +0.75
Dutch Cup Woman (Dutch Cup Woman)
01:30 วีวี อัลค์มาร์ (ญ)
เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) +0
เอสโตเนีย ฟุตบอล วินเทอร์ ทัวร์นาเมนต์ (Estonia winter tournament)
01:30 [EST D3-6]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2
Tallinna FC Ararat TTU[EST D3-3] +0
+0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
01:30 แฮมม์ยูไนเต็ด
HSV Barmbek Uhlenhorst -0.25
+0
+0.25
01:30 TuS Osdorf
เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก +1
+1.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
02:00 [15]เอฟซี ออสส์
เดน บอสช์[13] -0.5
-0.75
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
02:00 [7]เควีเอสเค ลอมเมล
ลีแอร์ส[6] -0.25
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
02:00 [2]อันเดอร์เลชท์ (ญ)
ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ)[9] -2.75


-5
-4.75
02:00 [8]Charleroi (W)
KAA Gent Ladies[6] +2.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
02:00 FC Suderelbe
Hamburger SV III +0.5
+0.75
england u23 league cup (england u23 league cup)
02:00 [ENG PU23B-7]เบิร์นลี่ย์ (ยู 23)
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[ENG U23 D1-3] -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
02:15 ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์
ASK Mochart Koflach -0.25
Postp 02:15 SV Heiligenkreuz
Usv Mettersdorf -
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
02:15 [2]อารัว
เนอชาแตล ซามักซ์[9] -0.5
-0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
02:30 โบฮีเมี่ยนส์
เบรย์ วันเดอเรอร์ส -1.25
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
02:30 ยูเครน(ฟุตซอล)(N)
โปรตุเกส (ฟุตซอล) +1
02:30 เนเธอร์แลนด์ (ฟุตซอล)
เซอร์เบีย (ฟุตซอล) +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
02:30 [129]ซูรินาเม (ญ)
บาร์เบโดส (ญ)[144] -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
02:30 [5]ราซิ่ง เกงค์(ญ)
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)[1] +1
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
02:30 พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี
Tullamore Town -
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
02:30 [S-8]แอลลาเนลี
Undy Athletic[S-15] -1
02:30 [1]แอร์บัส ยูเค บรอจตัน
ทคอนวี ยูไนเต็ด[7] -1.75
02:30 [S-14]Risca Utd
ลันวิท เมเจอร์[S-2] +0.75
+1
+0.75
02:30 [S-13]อาแฟน ลิโด้
Cambrian Clydach[S-5] -
02:30 [4]รูตินทาวน์ เอฟซี
ลานดูเนา[2] +0.25
02:30 [S-10]อัมมันฟอร์ด
กอยเตร ยูไนเต็ค[S-4] +0.75
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
02:45 [11]แซงต์ ทรุยด็อง
ชาเลอร์รัว[6] +0.25
+0
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
02:45 [6]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
สโต๊ค ซิตี้[11] -0.25
+0
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
02:45 [10]ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้
เพนนี่บอนท์เอฟซี[4] +0.75
+0.25
02:45 [6]แกลร์นาร์ฟอน
เดอะ นิว เซนต์ส[1] +1.75
02:45 [7]บาลา ทาวน์
นิวทาวน์ เอเอฟซี[2] +0.25
+0
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
02:45 [8]กรีน็อค มอร์ตัน
เรธโรเวอร์ส[4] +0.25
+0
+0.25
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
02:45 [7]บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
คลิฟตันวิลล์[3] +0.5
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League)
02:45 บาร์คกิ้ง แอน อีสท์ แฮม
อเวเลย์ +1.25
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship)
02:45 [1]นิวรี่ ซิตี้
ดันเดลา เอฟซี[10] -1.25
-1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
02:45 CD Cuarte Industrial
SD Borja -1
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
02:45 ลิฟฟีย์ เพลียส์
เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี -
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
02:45 FCB Magpies
กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี +0
+0.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
03:00 [3]เรอัล บายาโดลิด
สปอร์ติ้ง กิฆอน[12] -1
-0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
03:00 [FIN D2-2]ทีพีเอส ตูร์คู
ซัลปา[FIN D3 AB-6] -
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup)
03:00 [FRA D1-9]น็องต์
แบรสต์[FRA D1-13] -0.5
-0.25
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
03:00 [11]อเบอรี่สวิธทาวน์
เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[12] -1.5
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
03:00 [A-5]ลิจา แอทเลติก
Naxxar Lions[A-2] +0.25
+0
+0.25
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
03:00 Brikama United
Gambia Ports Authority +0
-0.25
+0
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
03:15 [14]โทรเฟนเซ่
เอสแอล เบนฟิก้า บี[1] +0.25
+0
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
03:30 อัลแวร์กา
สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี -0.5
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
04:00 [16]โคลัมเบีย
เปรู[22] -1
-0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
04:00 CD Buzanada
คลับ มาริโน่ +0
Costa Rica U20 League (Costa Rica U20 League)
04:00 อลาจูเรนเซ่(ยู20)
AD Guanacasteca U20 -1
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP)
04:00 CD Halcones de Rayon
Club Carsaf +1.25
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
05:00 [59]เวเนซุเอลา
โบลิเวีย[77] -0.5
-0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
05:00 [139]ซูรินาเม
บาร์เบโดส[162] -
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
05:00 Wallidan
Gambia Armed Force -0.5
-0.25
-0.5
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP)
05:00 R-Reyes FC
Cuervos de Silver Soccer +1.75
+1.5
+1.75
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
06:00 [7]ตลัซกาลาเอฟซี
เวนาโดส เอฟซี[8] -0.5
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Cancel 06:00 แองกวิลลา (ญ)
โดมินีกา (ญ)[155] -
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
06:00 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ)
คลับ อเมริกา (ญ) +1.25
+1
+1.25
06:00 เกเรตาโร(ญ)
พูมาส ยูนัม (ญ) +0.25
French Guiana Ligue 1 (French Guiana Ligue 1)
06:00 Olympique de Cayenne
Loyola O.C -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน