ราคาบอลไหล.cc
ผลบอล 21 ตุลาคม 2564ผลบอล 20 ตุลาคม 2564ผลบอล 19 ตุลาคม 2564ผลบอล 18 ตุลาคม 2564ผลบอล 17 ตุลาคม 2564ผลบอล 16 ตุลาคม 2564ผลบอล 15 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 19 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
06:30 [2]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)[6] -1
-0.75
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
07:00 [1]อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
มอนต้า เอฟซี[15] -1.5
-2
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
07:05 [6]เบลกราโน่
เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้[15] -0.75
07:10 [4]ซานมาร์ติน ทูคูมัน
เทมเปอร์ลีย์[13] -0.75
07:30 [14]แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร(N)
อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า[9] -0.25
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
07:30 Talleres de Maria Juana
Sportivo Norte -
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
08:00 [11]บาแรนคิลล่า เอฟซี
เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร[3] +0.25
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
08:00 CA Boca Juniors Tocoa
Saba FC -0.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
08:15 Albion FC(N)
แรมปรา จูเนียร์ -0.75
-0.5
-0.75
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
09:00 [6]คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่[7] -0.5
-0.25
-0.5
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
09:00 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ)
ปาชูกา(ญ) +1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
12:00 [CB-3]Dinamo Vladivostok
เอฟเค การูก้า[CB-10] -1
-1.5
-1
13:00 [CA-6]SKA Khabarovsk II
Peresvet Podolsk[CA-4] -0.5
-0.25
-0.75
14:00 [WA-10]เอฟเค ชิต้า
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก[WA-7] +0.25
14:00 [CB-9]ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์
ดินาโม บรีอันสค์[CB-1] +1
+0.25
+0.75
chinese fa cup (chinese fa cup)
14:30 [CHA CSLB-6]หวูฮั่น ซอลล์
คิงดัว หวางยัง[CHA CSLA-8] -0.75

-1.75
14:30 [CHA D1A-3]ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี[CHA CSLB-1] +2.25
+1.75
14:30 [CHA CSLA-7]ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี
เซินเจิ้น เอฟซี[CHA CSLA-3] +0.5
+1.25
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
15:15 Putra Sinar Giri
พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า -
denmark reserves league (denmark reserves league)
15:30 [C-4]ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (สำรอง)
อาร์ฮุส เอจีเอฟ(สำรอง)[C-3] -
european women (european women)
16:00 ลัตเวีย (ญ) ยู19
โคโซโว(ญ) ยู19 -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
16:00 [WB-4]FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
FK Volna Nizhegorodskaya[WB-6] +0
-0.25
european women (european women)
17:00 มอลโดว่า (ญ) ยู19
แอลเบเนีย (ญ) ยู 19 -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
17:00 ชัคตาร์ โดเนตสค์(ยู 19)
เรอัล มาดริด (ยู 19) -
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
17:00 Karachi United
พีเอเอฟ เอฟซี +1
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
17:00 [2]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19)
มักเดเบิร์ก(ยู 19)[19] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
17:00 [CA-5]คิมกี้(สำรอง)
ซาเทิร์นมอสโก[CA-7] +0.25
17:00 [CA-3]สโตรกิโน่ มอสโก
Metallurg Vidnoye[CA-11] -1.5
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
17:30 Khoromkhon Club
Tuv Buganuud -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
18:00 [WB-8]Khimik Dzerzhinsk
ดินาโม มอสโก บี[WB-2] +1
+1.25
+1
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
18:00 Bahir Dar Kenema FC
Addis Ababa Ketema -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
18:00 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2
ซัมกายิต เอฟเค 2 -
18:00 เคชล่าเอฟเค 2
คาราบัค 2 -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
18:15 ซิเลกอน ยูไนเต็ด
เปอร์เซรู เซรุย -
chinese fa cup (chinese fa cup)
18:30 [CHA D1B-1]เฉิงตู ซินเฉิง
เสฉวน[CHA D1A-4] -1
-0.5
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
18:30 คลับ บรูซ(ยู 19)
แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 19) -
18:30 เบซิคตัส เจเค (ยู 19)
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
19:00 [11]โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
พีริน บลากอเยฟกราด[12] -0.75
-1
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
19:00 MFK Kezmarok
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า[SVK D2-5] -
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
19:00 สโลวาเกีย(ยู 17)
อาร์มาเนีย(ยู 17) -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
19:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19)
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) -
19:00 อินเตอร์ มิลาน(ยู19)
เอฟซี เชอร์ริฟ(ยู 19) -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
19:00 [WA-5]Kairat Moskva
Dinamo Saint Petersburg[WA-3] -0.25
-0.5
19:00 [CA-8]FK Znamya Noginsk
โรดิน่ามอสควา[CA-1] +1.25
19:00 [CB-11]FK Fakel Voronezh Youth
โซโคล ซาลาตอฟ[CB-2] +2.25
19:00 [WB-5]Olimp-Dolgiye Prudy-2
คาชานก้า มอสโก[WB-3] -0.25
-0.5
-0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
19:00 [16]ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23)[11] -0.5
19:00 [1]คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23)
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23)[12] -1
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
19:00 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง)
เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) +0.25
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
19:00 อฟูมาติ
Farul Constanta II -0.25
19:00 ยูนิเรีย บาสคอฟ
ราปิด บูคาเรสต์ 2 +0.25
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
19:00 ซาเบล 2
FK Qabala II -
เซเรีย ซี (Italy C1)
19:30 [B-20]วิเทอเบเซ่
โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี.[B-4] +0
+0.25
european women (european women)
19:30 เอสโตเนีย(ญ) ยู19
มอนเตเนโกร(ญ) ยู19 -
19:30 บอสเนีย(ญ) ยู19
อาร์เมเนีย (ญ) ยู19 -
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
19:30 [13]ปาดิสเด เอฟซี
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี[14] -0.25

+0.75
19:30 [7]นาซซาจี้ มาซานดาราน
ฟาร์ เซปาซี่[2] -
19:30 [10]เพย์กัน
นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี[6] -0.25
+0
-0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
19:30 [17]ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี
ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา[10] +0
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
19:30 อัล ยาร์มุค
มันชีอา บานี ฮัสซาน -1
19:30 อัล-โตร่า
อัล ซาเร -0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
19:30 [9]มิลล์วอลล์(ยู 23)
สวอนซี ซิตี้ (ยู 23)[15] +0
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
19:30 Aseev U20
กัวเนีย (เยาวชน) +0.25
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
20:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19)
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
20:00 เอฟเค เลนินกราเดทส์
Baltika-BFU Kaliningrad -2
-2.75
20:00 เอฟเค อาร์ยาซาน
อแวนการ์ด คุร์สค์ -0.75
-1
-0.75
20:00 ลูกิ อีเนอร์จีย่า
FC Tver +1.25
+2
+1.75
20:00 ซัลยุต
อาร์เซน่อล ตูล่า 2 -0.75
-0.5
-1
20:00 เอฟซี โอดินต์โซโว
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก -0.75
20:00 เชอตาโนโว มอสโก
เอฟซี มูรอม +0.25
+0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
20:00 บานฟิลด์(สำรอง)
โกดอย ครูซ (สำรอง) -0.75
20:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง)
กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) +0
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
20:00 [6]Le Messager Ngozi
Royal Muramvya FC[10] -
20:00 [16]Les Crocos
แอตเลติโก้ โอลิมปิก[3] -
european women (european women)
20:30 อังกฤษ (ญ) ยู19
ลิกเตนสไตน์(ญ) ยู19 -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
20:30 มิตรา คูการ์
คัลเทง พิวทรา เอฟซี -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
20:30 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19)
เอซี มิลาน(U19) -
20:30 มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
โรเซนบอร์ก (ยู 19) -
european women (european women)
21:00 เวลส์ (ญ) ยู19
Andorra U19 (W) -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
21:00 [5]แอตลาส (ยู20)
ครูซ อซูล(ยู20)[12] -0.5
21:00 [13]พูเอบลา (ยู20)
Mazatlan U20[6] -0.25
21:00 [11]เกเรตาโร่ (ยู20)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)[14] +0.25
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
21:00 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19)
ลิเวอร์พูล (ยู19) -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
21:00 [7]Recreativo Caala
Interclube Luanda[1] -
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
21:30 เซลติก
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี -0.75
-1
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
21:30 [12]เซปาฮัน
เมส ราฟซานจาน[5] -1
-0.5
-0.75
21:30 [3]ฟูแลด ครูเซสตัน
เพอร์เซโปลิส[8] -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
21:30 [4]Desportivo Huila
Sagrada Esperanca[12] -
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
21:30 เอซีเอส เคซาร์
ASC Tidjikja +0
kuwaiti federation cup (kuwaiti federation cup)
21:45 อัล ซัลมิย่า
ไคตัน -1
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
22:00 อังกฤษ(ยู 17)
เบลารุส(ยู 17) -
european women (european women)
22:00 โปรตุเกส (ญ) ยู19
สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 -
22:00 สเปน (ญ) ยู19
สโลวะเกีย (ญ) ยู19 -
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division)
22:00 [5]อัล ชับบับ
อัล ทัดมัน[10] -1.25
22:00 [4]บาห์เลน เอสซี
คาลาลี[3] -0.25
22:00 [2]เมลคิยา
ซิทรา[6] -0.75
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
22:00 [16]CSKA 1948 Sofia II
Septemvri Simitli[17] -0.5
-0.75
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
22:00 อาแซด อัลค์มาร์ (ยู 19)
เอฟเคกาบาลา(ยู 19) -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
22:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ
ซนามย่า ทรูด้า -2.75
22:00 [2]มอร์โด้เวีย ซารานสค์
เอฟเค โคลอมนา[10] -2
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
22:00 เอธิโอเปียน คอฟฟี่
Sidama Bunna -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
22:25 [17]Al-Ameade
นาจราน[16] -0.25
22:25 [4]อัล โอลูบัช
โอฮูด มีดินา[9] -0.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
22:30 มอนเตวาชี
โอลเบีย +0
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
22:30 [16]ทีเอส กาแล็กซี่
อามาซูลู[9] +0
+0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
22:35 [14]อัล-ราเบีย จิดดาห์
อัล-จีล[10] -0.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
22:59 [11]เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
เมียดิซ เลกนิก้า[3] +0.5
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
22:59 [2]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
ทูเลวิค วิจานดี่[6] -
การ์ต้า ลีก บี (Qatar B)
22:59 รัสเซลล์ซิตี้
อัล บิดด้า เอสซี -
22:59 อัล ชาฮานียา
มูอิเทอร์เอสซี -0.75
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
22:59 เคอาร์ซี เกงค์(ยู 19)
โคโลญจน์ (ยู 19) -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
22:59 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16)
สโลวาเกีย (ยู 16) -
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
22:59 FM Klaipedos
Niesky -
เซเรีย ซี (Italy C1)
23:30 กุบบิโอ
คาร์ราเรเซ่ -0.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
23:30 [1]คอนอูมโบ ยูนิโด
ดิปอรเต่ส เตมูโก[6] -0.5
-0.25
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
23:30 Medine Trarza
ASC Tevragh Zeine +0.75
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
23:45 เบซิคตัส เจเค
สปอร์ติ้ง ลิสบอน +0.25
+0
+0.25
23:45 คลับบรูซ
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ +1.5
+1.75
kuwaiti federation cup (kuwaiti federation cup)
23:45 อัล นาสเซอร์
อัล ฟาฮาฮีล เอสซี -0.75
23:45 อัล คูเวต เอสซี
ยาร์มุค -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
23:45 [2]อัล-อดาลห์
Al Sahel[8] -0.25
-0.5
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
23:45 กรัตคอร์น
SV Pachern -
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
23:45 Red Star-Penzing
FCJ Alt Ottakring -

ผลฟุตบอลวัน 20 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
00:00 [9]ฮูเอสก้า
มาลาก้า[13] -0.5
-0.75
00:00 [8]เอฟซี คาร์ทาเกน่า
สปอร์ติ้ง กิฆอน[1] +0
เดนิช คัพ (Danish Cup)
00:00 โคลดิ้ง
ไนโคบิ้ง เอฟซี +0.75
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [4]แลนด์สโครน่า
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ[7] -0.25
00:00 [15]ฟัลเค่นเบิร์ก
เฮลซิงบอร์ก[3] +0
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
00:00 คาตาเนีย(ฟุตซอล)
CMB Matera Futsa -
00:00 โรมาเนีย(ฟุตซอล)
Petrarca Padova C5 Futsal -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
00:00 Illes Akademia U19
เซพเทมวรี โซเฟีย (ยู 19) -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
00:30 [17]ซีเอ พลาเทนเซ่
โรซาริโอ เซ็นทรัล[16] -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
01:00 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)
อัล ฮิลาล +0.25
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
01:00 Sandro Abate Avellino Futsal
เปสคารา (ฟุตซอล) -
01:00 L84 Futsal
Cormar Polistena Indoor Soccer -
01:00 Lido Di Ostiav Meta Futsal
Royal Saint Giuseppe Futsal -
bra spc (bra spc)
01:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส
แอตทิเบีย -
01:00 ซานโตส บี
อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี -
01:00 Botafogo B SP
เออี เวโล คลับ เอสพี -
01:00 เซา คาเอตาโน่
ยูเวนตุส เอสพี -
01:00 ริโอ คลาโร่
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า -
01:00 เซา เบนโต้
โนโรเอสเต้ -
01:00 เซา เบอร์นาร์โด้
พรีมาเวร่า -
01:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี
โคเมอเชียล-เอสพี -
england u23 league cup (england u23 league cup)
01:00 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23)
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23) -
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
01:45 [23]โอลด์แฮม แอทเลติก
วอลซอลล์[19] -
01:45 [7]ซัตตั้น ยูไนเต็ด
สวินดอน ทาวน์[3] -
01:45 [12]แบรดฟอร์ด ซิตี้
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด[8] -
01:45 [11]บาร์โรว์
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[24] -
01:45 [2]ฮาโรเกต ทาวน์
ทรานเมียร์ โรเวอร์[5] -
01:45 [13]นิวพอร์ต เคาน์ตี้
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด[22] -
01:45 [6]เลย์ตัน โอเรียนท์
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส[1] -
01:45 [14]นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
สตีฟเนจ โบโรห์[15] -
01:45 [17]ซอลฟอร์ด ซิตี้
โรชเดล[18] -
01:45 [9]คราวเลย์ ทาวน์
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[10] -
01:45 [20]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
บริสตอล โรเวอร์ส[16] -
01:45 [21]แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
พอร์ทเวล[4] -
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
01:45 [11]บริสตอล ซิตี้
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[16] -0.25
+0
01:45 [3]ฟูแล่ม
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[20] -1
01:45 [8]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[9] -0.25
01:45 [13]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
มิลล์วอลล์[14] -0.5
01:45 [5]สโต๊ค ซิตี้
บอร์นมัธ เอเอฟซี[1] +0
01:45 [24]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
ลูตัน ทาวน์[10] +0
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
01:45 [18]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[7] -
01:45 [19]ฟลีตวู้ด ทาวน์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[8] -
01:45 [13]ลินคอล์น ซิตี้
เอเอฟซี วิมเบิลดัน[17] -
01:45 [12]พอร์ทสมัธ
อิปสวิช ทาวน์[15] -
01:45 [3]วีแกน แอธเลติก
มิลตัน คียนส์ ดอนส์[6] -
01:45 [22]ชาร์ลตัน แอธเลติก
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์[11] -
01:45 [20]จิลลิ่งแฮม
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส[24] -
01:45 [14]เชลแน่ม ทาวน์
มอร์แคมบ์[16] -
01:45 [1]พลีมัธ อาร์ไกล์
โบลตัน วอนเดอเรอส์[10] -
01:45 [5]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส[2] -
01:45 [23]ครูว์ อเล็กซานดร้า
ซันเดอร์แลนด์[4] -
01:45 [9]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์[21] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
01:45 [13]ทรูโร ซิตี้
ติเวอร์ตัน ทาวน์[8] -
01:45 [22]คิงส์ แลงลีย์
แฮร์โรว์ โบโร่[10] -
01:45 [16]เฮนดอน
เมโทรโพลิแทน โปลิศ[7] -
01:45 [11]เยท ทาวน์
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์[1] -
01:45 [20]เมอร์ธีร์ทาวน์
พูล ทาวน์[4] -
01:45 [21]วิมบอร์น ทาวน์
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี[15] -
01:45 [5]ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
เชสแฮม ยูไนเต็ด[14] -
01:45 [12]สวินดอน ซูเปอร์มารีน
ทอนตัน ทาวน์[6] -
01:45 [19]ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์
ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์[17] -
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
01:45 Carme Dawson
Pessah Lo Fano -
Northern Ireland shield cup (Northern Ireland shield cup)
01:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
ลาร์นเอฟซี -
01:45 ลินฟีลด์ เอฟซี
ดันเดลา เอฟซี -
01:45 Ballyclare Comrades
ครูซาเดอร์ -
01:45 คลิฟตันวิลล์
บังกอร์ -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
01:45 [2]โคลวิลล์ ทาวน์
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต[1] -
01:45 [14]สแตรทฟอร์ด ทาวน์
นูเนียตัน โบโรห์[20] -
01:45 [17]โลเวสทอฟต์ ทาวน์
รอยสตัน ทาวน์[4] -
01:45 [8]รูเชล โอลิมปิค
บรอมส์โกรฟ โรเวอร์[12] -
01:45 [5]Hednesford Town
เรดดิตช์ ยูไนเตด[11] -
01:45 [18]นีดแฮมมาร์เก็ต
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์[10] -
01:45 [3]บานบุรี ยูไนเต็ด
เลสตัน เอฟซี[7] -
01:45 [19]เซนต์ อีฟส์ ทาวน์
ฮิทชิน ทาวน์[21] -
01:45 [9]อัลเวเชิร์ช
แทมเวิร์ธ[6] -
01:45 [16]บาร์เวล
รัชเดน ไดมอนด์[13] -
01:45 รัชเดน ไดมอนด์
บาร์เวล -0.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
02:00 [6]เตเนริเฟ่
เออิบาร์[4] -0.25
+0
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
02:00 แอตเลติโก้ มาดริด
ลิเวอร์พูล +0
+0.25
02:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
เรอัล มาดริด +0.75
+1
02:00 ปอร์โต้
เอซี มิลาน +0
+0.25
+0
02:00 อินเตอร์ มิลาน
เชอร์ริฟ ติราสโพล -2.25
-2
02:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
แอร์เบ ไลป์ซิก -1.5
-1
02:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ -0.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
02:00 ไอโมเลเซ่
ปิสโทลเซ่ -
02:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
วิส เปซาโร -
02:00 เปสคารา
โมเดน่า -
02:00 กรอสเซโต้
เตราโม่ -
02:00 เรจเจียนา
Ancona -
02:00 เชเซน่า
ปอนเทเดร่า -
02:00 เฟอร์มาน่า
ลุคเชเซ่ -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
02:00 [15]รีล โปโตซี่
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร[6] -
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
02:00 [7]เดปอร์เตส ซานตาครูซ
แรนเจอร์ส ทัลค่า[9] -0.25
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
02:30 [14]อิตติฮัด เด แทงเจอร์
เฟร์ ราเบท[11] -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
02:45 [15]ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่
ราซิ่ง คลับ[11] -
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
03:00 [14]เวลเลดูปา เอฟซี
คอร์ตูลัว[4] -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
04:15 [3]รอยัล พารี่ เอฟซี
เดอะ สตรองเกสต์[4] -
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
04:30 [3]ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
นูเบลนเซ่[11] -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
05:00 [23]ปาโตรนาโต ปารานา
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย[8] -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
05:00 [16]กัวเรตาโร่ เอฟซี
มอนเทอร์เรย์[4] -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
05:00 [17]ลอนดริน่า พีอาร์
โกยาส[3] -
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
05:00 [14]ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
ซีเอสวายดี บราเนกเชีย[16] -0.75
-0.5
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
05:00 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน
เดปอร์ติโว กาลี -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
05:00 [5]Monterrey B
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า[10] -
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
06:00 [8]เอฟเวอร์ตัน ซีดี
ฮัวชิปาโต้[15] -
06:00 [4]ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
โคเบรซอล[9] -
06:00 [10]ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า
โคโล โคโล่[1] -
06:00 [6]ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[5] -
06:00 [2]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า
ซานติเอโก วันเดอเรอร์[17] -
06:00 [7]ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
ปาเลสติโน่[12] -
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
06:00 [1]อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์
ซีดี ชาลาเตนังโก[9] -
06:00 [5]Jocoro FC
ซีดี ฟาส[2] -
06:00 [6]ซีดี อากีลา
เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน[12] -
06:00 [10]ซานต้า เทคล่า
แอตเลติโก้ มาร์เต[8] -
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
06:00 [11]เดปอร์เตส อิควิกกัว
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้[13] -0.5
-0.25
-0.5
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
06:00 [6]โบญาก้า ซิโค
เรอัล ซานตานเดร์[12] -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน