ราคาบอลไหล.cc
ผลบอล 25 ตุลาคม 2564ผลบอล 24 ตุลาคม 2564ผลบอล 23 ตุลาคม 2564ผลบอล 22 ตุลาคม 2564ผลบอล 21 ตุลาคม 2564ผลบอล 20 ตุลาคม 2564ผลบอล 19 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 23 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 2 [6]โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 2-0
1-0
คลับ กัวบิร่า[7] 3 -0.5
-0.75
-0.5
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 07:00 1 [9]เดปอร์เตส ควินดิโอ 1-0
1-0
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา[7] 2 -0.25
+0
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 3 [9]เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 1-1
1-0
โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส[10] 2 +0.25
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 07:00 1 [10]Kansas City NWSL (W) 1-1
1-1
สกาย บลู เอฟซี (ญ)[5] 2 +0.25
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:00 4 1 Scherpenheuvel 0-1
0-1
อินเตอร์วิลเลมสตัด 5 -0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 2 [B-4]อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 3-2
0-2
แอดเตริโค ราแฟล่า[B-16] -0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 1 [3]อาไว เอฟซี เอสซี 1-0
0-0
ครูไซโร่ (เอ็มจี)[11] 1 -0.25
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 07:30 1 15 de Abril 0-4
0-1
Real Sociedad Tolaba +0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:00 4 1 [29]เรอัล โมนาร์ช 1-1
0-0
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี[8] 1 4 +0.5
+0.75
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 08:00 2 [9]เอดี ซาน คาร์ลอส 0-0
0-0
เฮเรดิอาโน[1] 4 +0.25
+0
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 08:00 3 ซานฟานซิสโก เอฟซี 1-0
0-0
แอตเลติโก้ ชิริกี้ 4 -0.25
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 08:00 3 Waneagu United 3-0
1-0
Kula FC 1 -2.25
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 08:30 1 คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร 2-0
1-0
CD Guerreros de Xico 2 -2.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:00 1 [6]โมนาร์คัส โมเรเลีย 2-1
0-1
กัวเรตาโร่ เอฟซี[14] -0.25
+0
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:00 1 FC Isabel United 0-1
0-0
Real Kakamora -0.5
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 1 [6]เวียร์เทียน คูวานะ 2-1
0-1
โยโกกาว่า มูซาชิโน[16] 2 -0.25
-0.5
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 1 [10]ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 2-2
0-1
กรุลล่า โมริโอกะ[4] 1 -0.25
+0
afc u23 championship (afc u23 championship)
FT 11:00 กัมพูชา (ยู23)(N) 4-2
1-0
จีน-ฮ่องกง(ยู23) -
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 11:00 ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) 1-1
1-0
Vasagey oita Futsal -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 11:30 5 [3]แทจอน ซิติเซน 3-1
1-0
เอฟซี อันยาง[2] 3 +0
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 11:30 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 3-2
1-1
West Adelaide (W) 1 -0.75
-1
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 12:00 3 [16]โตกุชิม่า วอร์ทิส 1-1
0-0
โออิตะ ตรินิต้า[18] 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 12:00 2 [9]เอฟซี โตเกียว 1-2
0-1
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[6] +0
+0.25
FT 12:00 1 [19]เวกัลตา เซนได 2-0
1-0
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[10] 1 +0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 [6]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 1-0
0-0
เธสปา คูซัทสึ[16] 1 -0.75
-1.25
FT 12:00 [5]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1-2
0-0
บรัวบริทอากีต้า[13] 1 -0.75
-0.5
FT 12:00 2 [3]เวนท์ฟอเรท โกฟุ 2-1
1-1
วี-วาเรน นากาซากิ[4] 1 +0
FT 12:00 [14]โอมิยะ อาร์ดิย่า 3-1
2-1
กิระวันสึ คิตะคิวชู[20] -0.5
-0.75
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 12:00 1 [14]ยังจู ซิตี้เซน 0-1
0-1
พย็องแท็กซิติเซ็น[13] 2 +0
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 [16]โกยาง เอฟซี 0-5
0-2
Dangjin Citizen[3] +1.75
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:00 1 Honiara City FC 1-3
0-1
ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 3 +1.75
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 13:00 1 [16]โชนัน เบลมาเร่ 2-1
0-0
โยโกฮามา เอฟซี[20] 1 -0.5
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 13:00 1 [1]จูบิโล อิวาตะ 2-2
1-0
เอฮิเมะเอฟซี[18] 1 -1.5
-1.25
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 13:00 1 [12]ชองจู จิคจิ 3-0
2-0
กิมแฮ ซิตี้[6] 1 1 +0.5
FT 13:00 1 [15]กังเนือง ซิตี้ 1-1
0-1
ม็อกโป ซิตี้[3] 3 +0.75
FT 13:00 2 [10]พาจูซิติเซ็น เอฟซี 0-0
0-0
อุลซันซิติเซ่น[7] +0
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 13:00 1 [7]คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 3-1
2-0
อซูส คราโร นูมาซู[12] 1 -0.5
+0
-0.25
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 [8]Gangwon II 1-1
1-1
ชุนชอนซิติเซ็น[10] -0.25
FT 13:00 [9]FC Namdong 1-0
0-0
โซล ยูไนเต็ด[12] -0.5
FT 13:00 [13]ยังพย็อง 0-2
0-1
โปชอน เอฟซี[1] +1.75
FT 13:00 [7]Geoje Citizen 2-0
1-0
Jinju Citizen[5] -
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 13:15 Shriker osaka Futsal 2-1
1-0
โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 3 [10]บูโชน เอฟซี 1995 0-0
0-0
Chungnam Asan[8] 1 3 -0.25
+0
FT 14:00 [7]อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-3
0-2
โซล อี-แลน เอฟซี[9] 2 +0.25
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup)
FT 14:00 ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 1-0
0-0
Hapoel Umm al-Fahm U19 1 -1
FT 14:00 Hapoel Ironi Karmiel U19 0-2
0-1
ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) +0
chinese fa cup (chinese fa cup)
FT 14:30 1 [CHA CSLA-1]ซานตง ลู่เนิ่ง(N) 2-0
0-0
หวูฮั่น ซอลล์[CHA CSLB-6] -1.5
-2
-1.75
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup)
FT 14:30 2 Ironi Modiin U19 0-2
0-2
ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) 2 +0
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 15:00 [13]กัมบะ โอซาก้า 1-0
1-0
สากัน โตสู[7] +0
+0.5
+0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 15:00 2 [B-3]Chertanovo Moscow Youth 2-1
2-0
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)[B-5] 1 +0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:00 1 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 1-2
1-0
มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 1 1 -1.25
FT 15:00 4 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 1-1
1-0
ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 1 1 -0.25
FT 15:00 3 1 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 0-6
0-3
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 1 +1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:00 1 [14]แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 2-5
1-4
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน[9] 3 +1.5
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 15:00 2 [18]Unirea Constanta 2-0
1-0
ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา[20] 3 +0
-0.25
FT 15:00 3 [7]เมต้าล๊อกโลบูส 1-1
0-0
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ[12] 2 -0.25
+0
FT 15:00 1 [9]เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 3-0
0-0
ดูนาเรีย คาลาราซี[19] 1 -0.5
FT 15:00 3 [13]โปลิเทคนิก้า อายซี่ 1-3
0-2
ลูเซียฟารุล โอราเดีย[11] 1 -0.5
-0.75
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 15:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 3-0
0-0
คาปาลาบา(ญ) 1 -2.25
-2.5
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 15:00 2 IMT Novi Beograd U19 2-2
0-1
ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 3 +1.25
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 15:00 HNK Gorica U19 5-0
2-0
เอ็นเค รูเดส(ยู 19) -1
-0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 15:00 อาฮี เอเคอร์ 2-1
1-1
ไอรอนี่ บีไน คาบุล +0.25
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup)
FT 15:00 1 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 1-0
0-0
เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 2 -0.25
Greece U19 (Greece U19)
FT 15:00 2 1 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 3-4
2-2
พาไนโทลิกอส(ยู 19) 1 -1.5
กัมพูชา คัพ (Cambodia Cup)
FT 15:00 2 1 Tboung Khmum 0-3
0-1
Koh Kong -2
-1.75
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
Pend 15:00 ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง)
TS Galaxy Reserves -0.25
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 15:15 5 [15]เอ็มเอฟเค ชรูดิม 2-2
0-2
ไพรบราม[13] 3 +0.25
+0
FT 15:15 2 [16]ทริเน็ค 0-1
0-1
เบอโน่[1] 1 +1
FT 15:15 2 [4]ดูก้า ปรากซ์ 0-1
0-1
อัสติ นาดลาเบม[12] 5 -1
-0.75
-1
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:15 1 [14]เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 0-1
0-0
พัลเซ่น 2[9] 2 +1.25
+0.5
FT 15:15 2 [4]สลาโว วีเซลัด 2-0
1-0
เอสเค รากอฟนิก[16] 1 -1.75
FT 15:15 3 [7]เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 1-1
1-1
จิสครา โดแมซลิซ[5] 1 +0
+0.5
FT 15:15 [B-14]มลาด้า โบเลสลาฟ 2 4-0
2-0
เอสเค ซาปี้[B-6] 3 +0
FT 15:15 2 [B-1]ยาบโลเนช 2 2-0
1-0
ปาร์ดูบีค บี[B-3] 2 -1.25
-1.75
FT 15:15 [M-10]เอฟซี วราทิมอฟ 0-2
0-1
ซิกม่า โอโลมุช บี[M-2] +1.25
+1

+2
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
Pend 15:15 [10]ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17)
ฮอร์เซ่นส์(ยู 17)[9] -
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 15:15 Novy Jicin 7-1
4-0
เฮอร์มานิเซ -1.75
FT 15:15 Bystrice Nad Pernste 0-4
0-3
Tj Sokol Lanzhot +0.25
FT 15:15 SK Mondi Steti 1-1
0-0
Ceska Lipa +0
+0.25
FT 15:15 Sparta Kutna Hora 0-5
0-1
เบนาทกี้ นาด จิเซรัว +1.25
+1
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 15:30 4 [5]คิดชี 1-0
1-0
อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล[2] 1 3 -0.5
-0.75
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:30 2 [2]เอฟเค คราลุฟ ดวูล 1-2
1-1
โลโค ทาวิน[1] 4 +0
-0.25
FT 15:30 2 [15]Povltava FA 1-3
0-0
แอดมิร่า ปราฮา[6] 2 +0.5
+0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:30 2 Hapoel Aliya Kfar Saba U19 4-1
2-1
เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 4 -0.25
+0
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Pend 15:30 [S-16]ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17)
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17)[S-17] -
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 Royal Thai Air Force FC 2-1
2-1
จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี +0.5
FT 15:30 Pluakdaeng United 1-0
0-0
สระแก้ว ซิตี้ -0.75
-1
FT 15:30 อ่างทอง เอฟซี 0-0
0-0
ชัยนาท ยูไนเต็ด -0.25
FT 15:30 สมุทรปราการเอฟซี 0-2
0-1
Muangnont Bankunmae FC -0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
Pend 15:30 Annabichler SV
SV Ludmannsdorf +1
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup)
Pend 15:30 มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19)
แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) +0
FT 15:30 3 อิออนิ รามัต ฮาชารอน ยู19 2-0
1-0
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม (ยู 19) 1 -1.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 15:50 1 [11]ออสเตรเลีย(ญ) 3-1
1-0
บราซิล (ญ)[7] 1 +0
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 16:00 4 1 [10]ทอม ทอมสค์ 2-1
1-0
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน[20] 2 -0.5
-0.25
-0.5
european women (european women)
FT 16:00 อิสราเอล (ญ) ยู19(N) 1-1
1-0
จอร์เจีย (ญ) ยู19 4 -1.25
-1.5
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
Pend 16:00 [11]อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)
Stal Rzeszow Youth[10] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 16:00 3 2 [13]เลชเช่(ยู20) 1-2
1-2
เอซี มิลาน(เยาวชน)[15] 2 4 -0.25
+0
FT 16:00 3 [11]ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 5-3
3-2
กาญารี่(เยาวชน)[8] 2 -0.5
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 16:00 1 [B-9]เทปลิซ บี 0-3
0-2
โซโคล ซิวาไนซ์[B-5] 1 -0.25
-0.5
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 16:00 [6]มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 3-0
2-0
เมทีโอปราก(ยู 19)[15] -1.75
FT 16:00 [12]สโลวัคโก้ (ยู 19) 3-1
1-1
ไพรบราม (ยู 19)[13] -0.25
FT 16:00 [8]ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 2-0
2-0
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)[14] -1.25
-1
FT 16:00 [5]วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 0-1
0-1
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)[2] -0.5
FT 16:00 [10]เบอโน่ (ยู 19) 0-2
0-1
สลาเวีย ปราก (ยู 19)[3] +0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:00 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 0-1
0-1
ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) +0.25
FT 16:00 2 FC Ashdod U19 1-1
0-0
มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 4 +0
FT 16:00 3 Maccabi Tel Aviv U19 1-0
0-0
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 1 -1.75
SVK U19 A (SVK U19 A)
FT 16:00 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 2-1
0-1
ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) +0.5
+0.25
FT 16:00 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) 4-0
2-0
เอฟซี นิตร้า(ยู 19) -0.5
-0.75
Pend 16:00 FC Kosice U19
FC Petrzalka U19 +0
FT 16:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 2-2
0-1
เทรนซีน (ยู 19) -0.5
-0.25
FT 16:00 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 1-1
1-0
เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) -1.25
-1.5
FT 16:00 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 0-2
0-1
เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) -0.75
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 16:00 [4]คีแรนไชม์เคนท์ 2-1
1-0
Lashyn Karatau[7] -1.5
FT 16:00 [5]ไครัต อคาเดมี่ 6-3
1-2
อีกิบาสตัซ[6] -0.25
FT 16:00 1 [2]FK Aksu 3-1
1-0
อ็อคเซเปส[1] 4 +0
FT 16:00 [12]Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1-5
1-1
FK Igilik[10] +0.25
-0.5
-0.25
FT 16:00 [3]มาคฮ์ทาเรล 2-0
2-0
อคาเดมี่ ออนทูสติก[9] -1.75
-2
-1.75
FT 16:00 1 [11]ไบโคนูร์ 0-2
0-0
FK Bolat Temirtau[8] +0.25
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 16:00 [D-2]นีซ (ยู 19) 1-2
1-0
ตูลูส (ยู 19)[D-4] -0.5
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 16:00 1 [16]เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19) 3-1
1-1
คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19)[17] 3 +0
FT 16:00 1 [8]ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) 0-1
0-1
โฮลสไตน์ คีล (ยู 19)[1] 1 -0.25
-0.5
FT 16:00 2 [S-10]เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 0-4
0-3
เนิร์นแบร์ก(ยู19)[S-1] 1 +0
-0.25
FT 16:00 2 [S-18]ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) 2-0
1-0
อิงโกลสตัดท์ (ยู 19)[S-12] 3 +0.25
+0
FT 16:00 2 [W-13]มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) 2-0
1-0
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19)[W-4] 2 -0.25
Greece Divison C (Greece Divison C)
FT 16:00 Posidonas Neas Michanionas 3-0
1-0
AE Lefkimmis -0.5
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 16:00 จันทบุรีเอฟซี 3-3
2-2
บ้านค่าย ยูไนเต็ด +0.25
FT 16:00 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
0-0
ฉะเชิงเทรา -1.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 16:00 MKS Trzebinia 1-2
0-2
LKS Jawiszowice +0.5
+1
FT 16:00 Drukarz Warszawa 3-5
3-2
MKS Przasnysz +0.5
+0.75
FT 16:00 Unia Oswiecim 1-1
1-1
Dalin Myslenice -0.25
FT 16:00 Jaguar Gdansk 2-2
2-0
GKS Kowale -1.75
-1.5
-1.75
FT 16:00 KTS-K Luzino 1-1
1-0
MKS Orkan Rumia -0.25
-0.5
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 16:00 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 4-0
3-0
เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) -1.25
-1.5
Greece U19 (Greece U19)
FT 16:00 4 1 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 2-1
1-0
ปาส ลาเมีย(ยู19) 2 -0.5
-1
-0.75
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 16:00 Vis Pesaro U19 3-1
0-1
Gubbio U19 -0.5
-0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 16:00 Danok Bat U19 1-2
1-2
บิลเบา(ยู19) +1
ซิมบับเว คัพ (Zimbabwe Cup)
FT 16:00 4 Yadah FC 2-1
2-1
Herentals FC -0.25
-0.5
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
Pend 16:00 [B-2]ลาซิโอ(เยาวชน)
เชเซน่า (เยาวชน)[B-3] -0.25
-0.5
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 2 [5]ปูซานไอปาร์ค 1-0
1-0
กยองนัม เอฟซี[6] 2 +0
FT 16:30 2 [1]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 3-1
0-1
ชุนนัมดรากอนส์[4] 1 5 -0.5
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 16:30 1 [2]เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 3-2
2-0
เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์[10] 5 -0.75
-1.25
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 16:30 2 เอฟซี ลาห์ติ(ยู 20) 1-0
1-0
ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 1 1 -0.5
India Punjab Super League (India Punjab Super League)
FT 16:30 Jagat Singh Palahi FA 0-0
0-0
Sant Baba Bhag Singh FA -1
FT 16:30 Khalsa FC Chandigarh 1-1
0-0
Principal Harbhajan Sa +0
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 17:00 5 [6]เปนาฟิลด์ 1-1
0-1
ริโอ อาฟ[1] 2 +0.5
+0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 17:00 [12]ซลูตัสค์ 2-1
1-0
สมอร์กอน เอฟซี[15] 1 -1
-1.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 17:00 1 [3]เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 3-1
3-0
เทคสติลชิค อีวาโนโว[17] 2 -1.75
european women (european women)
FT 17:00 2 ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19(N) 2-0
0-0
ไซปรัส (ญ) ยู19 -0.5
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
Pend 17:00 [1]คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)
Rakow Czestochowa (Youth)[8] -
Pend 17:00 [7]สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)[4] -
Pend 17:00 [5]ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)[15] -
Pend 17:00 [13]Warta Poznan Youth
โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน)[2] -
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 17:00 [8]Peinsa F.S. Cartagena Futsal 4-5
3-0
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal[12] -2.5
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 17:00 [EST D1-5]ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 3-0
0-0
เอฟซี เอลวา[EST D2-7] -2.75
-2.25
-2.75
Postp 17:00 Vastseliina FC Tannem
ทาบาซาลู ชาร์ม่า -
FT 17:00 2 [EST D1-6]ทูเลวิค วิจานดี่ 1-3
1-1
นอมเม่ เจเค คาลจู[EST D1-4] 3 +1
FT 17:00 1 [EST D1-3]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 14-0
4-0
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2[EST D2-4] 2 -5
-5.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 17:00 [4]ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) 3-1
0-0
ซิลเคบอร์ก (ยู 19)[2] -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 17:00 [11]เอฟเค ลิด้า 1-7
0-1
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล[6] +0.75
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 17:00 2 [13]ขอนแก่น เอฟซี 1-3
0-1
ลำปาง เอฟซี[4] 4 +0.25
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 17:00 [10]Laanemaa Haapsalu 1-1
0-1
Viimsi MRJK[1] -
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 17:00 Humma FC 5-0
2-0
มุสลิม เอฟซี +1
+1.5
+1.25
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 17:00 2 [S-7]เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) 1-2
0-2
คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19)[S-14] 3 -0.25
FT 17:00 1 [W-6]พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) 2-4
0-2
พาเดอร์บอร์น(ยู 19)[W-15] 5 -1
-0.75
FT 17:00 [15]Eimsbutteler TV U19 3-6
2-2
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)[5] -
Postp 17:00 [3]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19)
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19)[2] -
FT 17:00 3 [7]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 2-2
1-1
ซังค์ เพาลี (ยู 19)[10] -1
-0.5
FT 17:00 3 [S-17]คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) 2-3
1-0
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19)[S-16] 4 -0.25
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
FT 17:00 [C-9]สปอร์ คลับ คัลดัส(ยู 17) 1-1
0-0
เปนิคี(ยู17)[C-10] -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 17:00 [BG-13]โซมาสปอร์ 2-0
1-0
คาห์รามานมาราสส์สปอร์[BG-20] -1.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 17:00 [B-17]Siirt Il Ozle Idaresi Spor 2-2
0-0
Carsambaspor[B-18] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 1 [3]เอฟเค ทิวเมน 7-0
4-0
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ[13] 1 -2.5
-2.75
FT 17:00 3 [2]เชลยาบินสค์ 2-0
2-0
Torpedo Miass[11] 3 -1.75
-1.5
FT 17:00 4 1 [15]เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 1-1
1-0
เอฟเค โอเรนบูร์ก-2[12] 3 -0.25
-0.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 17:00 [3]Ytterhogdal IK 1-0
1-0
ทาฟเดีย ไอเค[9] -1
-1.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:00 FC Talanta 2-0
1-0
Vihiga Bullets -
Pend 17:00 [1]ยูลินซี่ สตาร์นากูรู
กอร์ มาเฮีย[6] +0
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 17:00 1 FC Kontu U20 3-5
3-0
คาปา (ยู20) 1 +2.75
+2.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 5 MKS Kutno 2-1
2-1
ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 3 +0
FT 17:00 Unia Skierniewice 1-1
1-1
LKS Lodz II -0.75
FT 17:00 Baltyk Koszalin 1-4
0-1
โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก +1
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 17:00 บี 1908 3-3
3-1
KFUM 3 +0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 Sabadell U19 1-0
0-0
เยย์ดา เอสปอร์ติว (ยู19) -2
-1.75
FT 17:00 อาร์ซี วิกตอเรีย (ยู 19) 2-2
0-0
CD Maspalomas U19 +1.5
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 17:00 เบนฟิก้า(ยู 19) 7-0
3-0
อโมร่า เอฟซี(ยู19) -3.75
FT 17:00 2 1 ไลซอส(ยู 19) 1-2
1-2
เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 1 7 +2
FT 17:00 1 เฟยเรนเซ่ (ยู19) 1-1
0-0
วิเซล่า (ยู 19) 1 +0.25
+0.5
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
Pend 17:15 [3]เลช พอซนาน (เยาวชน)
ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)[6] -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 17:15 4 [8]โคแคน 2-1
1-0
โลโคโมทีฟ ทัชเคน[6] 1 +0
-0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 17:15 [5]ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 3-1
2-0
Alians Lypova Dolyna[3] -0.5
+0.25
+0
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 17:30 1 [2]รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 3-2
1-0
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า[16] 3 -1
-1.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 3 [20]เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 2-1
1-0
คาซิมปาซ่า[19] 4 +0
+0.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 4 [18]เคซิโอเรนกูคู 3-2
1-0
อิสตันบูลสปอร์[11] 2 -0.25
+0
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 17:30 2 [2]ฮูเมนเน่ 1-1
0-1
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา[1] 2 +0
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
Pend 17:30 [16]เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)
วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)[9] -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 17:30 1 [8]นครราชสีมา เอฟซี 1-0
1-0
สมุทรปราการ ซิตี้[9] 1 4 +0
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 17:30 [12]ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 3-1
0-0
ฮอร์เซนส์(ยู19)[11] -
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 17:30 3 [A-9]แบรัมเอสเค 2-0
1-0
เซนจา[A-13] 2 -1
-1.5
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
FT 17:30 VVV Helmond Sport U21 3-1
1-1
Spartaan20 U21 -1
-0.75
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 2 1 [17]เคเอส พอลโควิค 2-2
1-0
โคโรน่า คีลเซ่[3] 1 5 +0.25
+0.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 17:45 1 [5]เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0-1
0-0
ลิงบี้[1] 1 -0.25
+0
-0.25
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 17:45 3 [11]มาเชล มูบาเร็ค 0-0
0-0
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน[7] 1 1 +0.25
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 18:00 4 [10]เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1-4
0-1
เอฟซี คราซ์โนดาร์[3] 3 +0.75
+1
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 18:00 2 [8]เวเลซ 2-0
0-0
เอฟซี มาริอูพอล[16] 1 -0.5
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 18:00 3 [16]วาซาลุนด์ ไอเอฟ 0-1
0-1
วาสเทราส เอสเค เอฟเค[9] 1 +0
+0.5
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 18:00 [5]เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 1-4
0-1
เอฟเค วัลเมียรา[2] 1 +0.75
+1
FT 18:00 2 [6]บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 3-0
1-0
ริก้า เอฟซี[3] 3 +1.5
+1
FT 18:00 [4]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 3-0
0-0
Noah[8] -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 1 [10]ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 3-1
1-0
ทอร์น ไอเอฟ[13] 1 -0.5
-0.75
FT 18:00 2 [N-1]บรอมมาปอจคาร์น่า 1-0
1-0
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด[N-6] 1 6 -1.5
-1.75
FT 18:00 1 [5]ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 0-1
0-0
ลุนด์ บีเค[7] 2 -0.75
-1
-0.75
FT 18:00 3 [N-7]เกเฟล ไอเอฟ 3-2
0-2
อัสซีริสก้าบีเค[N-12] 2 -1
-0.75
FT 18:00 1 [8]เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 0-1
0-1
ลุงสกิล[6] -0.25
+0
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 4 [1]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2-0
0-0
เอสเคเอ คาบารอฟกี้[6] 2 -1
-0.75
european women (european women)
18:00 โปรตุเกส (ญ) ยู19
สเปน (ญ) ยู19 -
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 18:00 ดาลุ่ม 1-1
0-0
วอนลอส +0.25
+0
-0.25
FT 18:00 Karlslunde IF 1-3
0-1
บี 73 สลาเกลเซ่ +0
+0.25
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 18:00 2 [10]Rudar Prijedor 2-2
1-1
เอฟเค เวเลซ[8] 3 +0
FT 18:00 2 [9]Leotar 1-1
0-0
สโลโบดา[3] 1 4 +0
+0.25
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 18:00 [8]เอฟซี ฟลอเรชติ 3-4
0-3
ซีเอส เปโตรคุบ[1] +2.25
+2.75
+3
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 18:00 [9]Real Betis Futsal 5-4
1-2
ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล)[16] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 18:00 3 [3]อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 3-0
0-0
เวโรน่า (เยาวชน)[18] 1 1 -1
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 1 [6]ชลบุรี เอฟซี 1-1
1-1
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด[16] 2 -1.25
-1
-1.25
FT 18:00 4 [3]เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 2-1
1-1
โปลิศ เทโร เอฟซี[10] 2 3 -1
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 18:00 [7]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 4-0
0-0
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)[4] -0.75
-0.5
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 18:00 [10]อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 3-4
2-1
เวเจิล (ยู 19)[8] +0
FT 18:00 [5]บรอนด์บี้ (ยู 19) 8-2
0-0
โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)[7] -
Postp 18:00 [6]มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)[3] -
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
FT 18:00 [9]มกับบา เอฟซี 1-2
1-2
ราบัตอาแจ็กซ์[8] -0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 [11]ระนอง เอฟซี 2-2
0-1
Muangkan FC[17] +0
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
Pend 18:00 [9]เอฟเค ดินาโม ริก้า
โกรบินา[6] +0
-0.25
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 18:00 MFK CPRF Futsal 1-4
0-1
MFK Sinara Ekaterinburg Futsal +0
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 18:00 NTNUI 1-3
0-0
เบียเซ่น +0.75
+0.25
+0.5
Pend 18:00 พอร์ส เกรนแลนด์
สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี -0.75

-1.75
FT 18:00 โลเรนสโคก 1-1
1-0
จีเจลเลอราเซน ไอเอล +0.75
+0
+0.25
FT 18:00 สเตรนฮาม ไอเอล 2-2
0-2
เรนเฮล์ม บี -2.25

-3.75
Pend 18:00 Skjervoy
ไมจอลเนอร์ -0.25
+0
-0.25
FT 18:00 ฟริกก์ 5-0
3-0
ลิน ออสโล -1
-1.25
Pend 18:00 Akra
Djerv 1919 +0.5
+0.25
+0.5
FT 18:00 คราเครอย์ ไอเอล 1-4
0-0
Orn-Horten +1.5
+1
FT 18:00 ดอน 5-0
2-0
แมดล่า ไอเอล +0
-0.25
+0
FT 18:00 Stovner 4-2
3-0
Funnefoss/Vormsund +0.75
+0.5
FT 18:00 ลีลล์สตรอม บี 2-1
1-0
รัวฟอส ไอเอล บี -1

+0
Pend 18:00 แอสซิเดน
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี +2
+1.25
FT 18:00 Grorud B 2-3
0-2
เอลเวอร์รัม -0.25
+0
FT 18:00 FK Fyllingsdalen 5-1
1-1
ซองน์ดาล บี -3.75

-4.75
-4.25
Pend 18:00 ออส เทิร์น
แซนวิเค็น -0.25
FT 18:00 เอฟโยร่า 2-0
2-0
Lysekloster +0.75
+1.25
FT 18:00 ทิลเลอร์ 4-0
3-0
ออรเคล -0.5
-0.75
-0.5
FT 18:00 สตาเบ็ค บี 1-0
0-0
ทรอมโซ่ บี -0.25

-1.25
FT 18:00 Skeid Fotball B 1-2
1-0
โลโคโมทีฟ ออสโล +0
-0.25
+0
FT 18:00 เรดดี้ 1-0
1-0
เอสเค บรานน์ 2 +0.25
FT 18:00 โมลด์ บี 4-1
1-0
โวลด้า +0
-0.5
FT 18:00 โซล่า 4-0
2-0
ไวกิ้ง บี -0.5

-1.75
FT 18:00 โคลสตัด 1-3
1-0
เอสเค ทราเอฟฟ์ -
FT 18:00 เเฮนน่า 0-4
0-2
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 +0.5
+0.25
FT 18:00 สตรอมก็อดเซ็ท 2 2-2
2-2
ฮอนฟอสส์ บีเค +0.25

+1.25
Pend 18:00 Spike
จังเคเลน +1.5
+1.75
FT 18:00 อาเลซุนด์เอฟเค บี 3-2
3-0
เมลฮิส -1.75
-1
FT 18:00 บรอดด์ 1-1
0-0
สเตล โจร์เพลแลนด์ +0
FT 18:00 บรัมมันดาล 7-0
2-0
Toten -1.5
-1.25
-1.75
FT 18:00 แมนดาล 0-1
0-1
วีดาล -0.5
Pend 18:00 ทินเซ็ต
สเจลคาวิค +2.25
Pend 18:00 สตอร์ท ไอแอล
Ardal -1.75
-1.5
FT 18:00 ยูลเลิร์น เอฟซี 4-0
2-0
เมลโบ -2.25
-2
Pend 18:00 ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล
Gjøvik-Lyn +1.5
+1.75
+1.5
Pend 18:00 ออปเซล ฟุตบอล
Fredrikstad B -
FT 18:00 นอร์สแตน 1-0
0-0
Rana FK -1
-1.25
Pend 18:00 Bjarg
ฟาน่า +0.5
+0.75
FT 18:00 โบโด กลิมท์ 2 5-0
3-0
ฟินส์เนส -0.75



-4
-3.5
FT 18:00 ฟอลโล่ 3-3
2-2
ฮาลเซ่น -1.25
-1.5
-1
FT 18:00 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี 2-0
1-0
อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี -2.75
FT 18:00 IL Express 0-3
0-2
วินด์ยาร์ต +0.75
+1
FT 18:00 Eik ตอนซ์เบิร์ก 3-1
1-1
ฟลินท์ -1.25
-1.75
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 18:00 1 [19]มักเดเบิร์ก(ยู 19) 3-1
1-0
ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19)[14] 1 +0.75
+0.5
FT 18:00 1 [4]แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) 4-2
1-1
ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19)[12] 1 1 -0.75
-0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 18:00 1 [18]เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 1-3
1-1
คาร์ล ไซส์ เยน่า[3] 3 +1
+1.5
FT 18:00 [13]ลิทช์เท่นเบิร์ค 47(N) 3-0
2-0
วีเอสจี อัลท์ไลนิค[5] 1 +0.5
+0.75
FT 18:00 [8]ชามนิตเซอร์ 5-2
3-0
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[12] 1 6 -0.25
-1
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 18:00 [A-2]พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 5-2
1-2
เอ็มไอพีเค มิกเกลี[A-12] -2.5
-3
-2.75
FT 18:00 [A-6]คาพา 3-0
2-0
เอสซี คูฟู-98[A-5] 2 -0.5
-0.75
FT 18:00 4 [A-1]เจเอพีเอส 3-1
2-1
ไมปา[A-10] 2 -2
FT 18:00 1 [A-7]PeKa 3-0
1-0
นูรมิจาร์เวน[A-9] -0.25
-0.75
FT 18:00 3 [A-3]แอตแลนติส(N) 2-2
2-1
พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า[A-11] 1 -1.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 5 [12]มิดเดลฟาร์ท 1-2
1-1
นาเอสเวด[1] 1 +0.75
+0.5
+0.75
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 [BG-12]อินโกลสปอร์ 0-5
0-1
ซาคาร์ยาสปอร์[BG-7] +0.5
FT 18:00 [BG-1]เบเลดิเย แวนสปอร์ 0-3
0-1
ชีวาส เบเลดิเยสปอร์[BG-2] -0.75
FT 18:00 [BG-3]Hekimoglu Trabzon 2-2
1-1
ตูร์กัสลูสปอร์[BG-16] -1.75
FT 18:00 [BG-18]นีเด อนาโดลู เอฟเค 1-2
1-1
เออร์กินิ วิไลมิซิ[BG-17] -0.25
+0
FT 18:00 [14]24 Erzincanspor 1-1
1-0
อันคารา เดไมสปอร์[12] -0.25
FT 18:00 [7]ซองกุลดัค 2-4
0-2
ซานลิอูร์ฟาสปอร์[9] +0.5
+0.25
FT 18:00 [BG-4]โบดรุมสปอร์ 1-2
0-0
เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์[BG-8] -1.25
-0.75
FT 18:00 [8]อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 4-1
3-0
เอสคิเซไฮสปอร์[18] -0.75
-1.25
FT 18:00 [BG-19]อดิยามานสปอร์ 1-2
0-1
Yeni Diyarbakirspor[BG-15] -
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 18:00 [C-11]Karaman Belediyesi Spor 2-1
2-1
Agri 1970 Spor[C-8] -
FT 18:00 [C-13]เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 1-1
0-1
คาซิยาก้า[C-10] +0
+0.25
FT 18:00 [B-3]Kusadasispor 1-0
0-0
Halide Edip Adivarspor[B-8] -0.5
-0.75
FT 18:00 [B-19]คิซิลคาบอลัคสปอร์ 0-1
0-0
ดัคซีสปอร์[B-5] +0.25
+0.5
FT 18:00 [B-16]ฮาเซทเทเป้ เอสเค 1-1
0-0
Sile Yildizspor[B-7] +0
FT 18:00 [C-14]ออฟสปอร์ 1-1
1-0
Celspor[C-12] -
FT 18:00 [2]Utkoi 1-1
0-1
Karaman Belediyespor[17] -1.25
FT 18:00 [7]Yldrm Belediyesispor 1-1
0-0
Osmaniyespor[6] -0.25
FT 18:00 [9]Hendek Spor 5-0
2-0
ซานคักเทเป เอฟเค[18] -0.75
FT 18:00 [1]บัทมาน เปโทรลสปอร์ 1-0
0-0
Catalca Spor[10] -
FT 18:00 [C-18]คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 1-2
0-0
อีร็อกสปอร์[C-3] +2
+2.25
+1.75
FT 18:00 [14]อลาซิกสปอร์ 1-0
0-0
Kahta 02 Spor[15] -
FT 18:00 [3]Kutahyaspor 1-1
0-0
Kelkit Belediye Hurriyet[4] -0.25
-0.5
-0.25
FT 18:00 [C-17]Ceyhanspor 0-3
0-1
เฟธิเยสปอร์[C-1] +1.25
+1.75
+1
FT 18:00 [5]Erbaaspor S 2-2
0-1
Nevsehirspor Genclik[8] -
FT 18:00 [16]Bergama Belediyespor 0-0
0-0
บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค[13] -0.25
FT 18:00 [B-14]Bayrampasa 0-1
0-1
Yeni Altindag BS[B-10] -0.25
-0.5
FT 18:00 [12]ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ 0-0
0-0
Artvin Hopaspor[11] -0.25
-0.5
FT 18:00 [B-9]76 Igdir Belediye spor 3-1
1-1
ยอมราสปอร์[B-6] -1
FT 18:00 [B-11]Aksarayspor 3-2
3-0
Darica Genclerbirligi[B-15] -
FT 18:00 [B-13]Kestel 3-0
2-0
มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์[B-2] +0
-0.25
FT 18:00 [C-5]EdirnesporGenclik 2-0
2-0
Mardin BB[C-16] -0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 [9]FK Spartak Tuymazy 0-5
0-2
วอลกา อูลยานอฟสค์[1] +1.25
+0.75
FT 18:00 2 [S-7]เอฟเค ไบโอลอก 1-3
1-0
เอสเคเอ รอสตอฟ[S-1] +1
+0.75
+1.25
FT 18:00 2 [13]โนสต้า โนโวทรอย 1-0
1-0
อัมคาร์ เพิร์ม[5] 2 1 +0.75
+1.25
+0.5
FT 18:00 3 [S-11]ลีเจียน ไดนาโม 0-1
0-0
FC Tuapse[S-12] -1.25
-1.5
-1.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:00 [NS-3]ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 1-3
1-1
Jarfalla[NS-4] -0.5
FT 18:00 [NS-15]FC Arlanda 0-1
0-0
แกมล่า อัพซาร่า เอสเค[NS-14] +0.75
+1.25
FT 18:00 [NS-8]สควิลเจโบ เอสเค 3-2
2-2
คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค[NS-10] -1
-1.25
-1
FT 18:00 [NS-13]Sandvikens AIK FK 2-0
1-0
เอฟซี กูเต้[NS-11] -0.25
FT 18:00 [NS-9]คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 0-1
0-0
คาร์ลเบิร์ก บีเค[NS-1] +1.75
+1.5
FT 18:00 [VG-11]Hoganas BK 2-2
1-2
วินเบิร์ก ไอเอฟ[VG-12] -0.5
+0
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 18:00 จิมมา อบา จิฟาร์ 0-1
0-1
อดามา ซิตี้ +0
Schleswig Holstein Liga (Schleswig Holstein Liga)
Pend 18:00 Weiche Flensburg 08 II
TSV Altenholz -0.5
-1.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 เอลเลน่า โตรัน 5-0
2-0
โปกอน เซซิน 2 -0.5
Pend 18:00 Warta Gorzów Wielkopolski
ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี +0
FT 18:00 Wissa Szczuczyn 1-1
0-1
Wikielec +0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
Pend 18:00 BTS Neustadt
SV Hemelingen +0.25
+0.75
FT 18:00 บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา 1-2
0-0
เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน -0.5
-0.75
Pend 18:00 บูดิสซ่า บัวซอน
FC Einheit Wernigerode -0.25
Pend 18:00 แวร์เดอร์ เบรเมน 3
Brinkumer SV +3
+2.5
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 18:00 โอเคเอส 3-1
1-0
Hedensted -0.25
Pend 18:00 บี 1913 โอเดนเซ่
ทารูก-พารูก ไอเอฟ -0.25
FT 18:00 SfB Oure 3-1
1-1
มาเรียไลน์ -0.5
-0.75
-0.5
FT 18:00 Fuglebakken 1-4
1-1
ออดเดอร์ ไอจีเอฟ +1
+1.25
+1
Pend 18:00 Vinder Vatanspor-VRI
Vejgaard B +1
+0.75
+1
FT 18:00 Ringsted 2-3
0-1
เอบี ทาร์นดี +0.75
Pend 18:00 Ledoje Smorum Fodbold
จีวีไอ -0.75
-1
FT 18:00 เกรฟ 1-1
1-0
B 1903 2 -1
-1.25
Pend 18:00 Frederikssund IK
บรอนชอยจ์ -0.25
Pend 18:00 บีเค อวาลต้า
อัลเรโรด เอฟเค +0.25
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 18:00 2 [8]NK Dubrava Zagreb 0-2
0-1
Bijelo Brdo[1] 3 +0
-0.25
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 18:00 Namungo FC 1-1
1-1
เคเอ็มซี เอฟซี 3 +0
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 18:00 เอสอาร์ บราซอฟ 1-2
0-1
ACS KSE Targu Secuiesc -0.25
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 18:00 [7]KF Llapi 1-3
1-2
เดริต้า จิลาน[2] -
FT 18:00 [1]Gjilani 1-0
0-0
เคเอฟ เฟโรนิเคลิ[10] -
FT 18:00 [6]Malisheva 1-2
0-1
KF Ulpiana[9] -
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 CD Sobradillo U19 3-0
1-0
Acodetti CF U19 -0.75
FT 18:00 Las Zocas U19 2-3
2-2
Arucas CF U19 -0.25
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 Croesus (w) 2-0
0-0
Nicko Taurus Women -2.25
-2.75
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 18:15 4 [12]โบเตฟ วราตซา 0-0
0-0
เชอร์โน มอร์วาร์น่า[5] 3 +0.75
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 18:15 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 1-3
0-1
วีเอสเค อาร์ฮุส -0.5
-0.25
FT 18:15 IF Lyseng 1-4
0-0
นาสบี้ -0.25
+0
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 18:15 [16]โอปาว่า (ยู 19) 0-8
0-5
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)[1] +4
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 18:15 [2]คูเนห์ เบ คูเนห์ 2-0
1-0
แมชชีน ซาซี่[18] -1.25
-1.75
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:15 4 1 [17]เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด(N) 0-2
0-1
อเรม่า มาลัง[5] 2 +1
+1.5
+1.25
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 18:15 2 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 0-3
0-1
แอตแลนติส (ยู 20) 2 +0.25

+1.5
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 18:20 4 [A-8]คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 2-1
0-1
เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ[A-4] 2 -0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 18:30 4 [15]โฮลสไตน์ คีล 1-1
1-1
ดาร์มสตัดท์[7] 3 -0.25
+0
-0.25
FT 18:30 [2]เนิร์นแบร์ก 4-0
1-0
ไฮน์เดนเฮลม์[10] 3 -0.25
FT 18:30 [9]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 3-1
1-1
คาร์ลสรูห์ เอสซี[8] 1 -0.5
-0.25
-0.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 18:30 [1]เชลซี 7-0
3-0
นอริช ซิตี้[20] 1 4 -1.75
-2.25
-1.75
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 18:30 3 [21]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0-2
0-1
มิดเดิลสโบรห์[7] 1 -0.25
+0
chinese fa cup (chinese fa cup)
FT 18:30 3 1 [CHA CSLA-5]เหอหนาน เจี้ยนเย้(N) 1-1
1-1
เสฉวน[CHA D1A-4] 3 -1.75
-2.25

-1.25
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 18:30 2 [2]เอฟเค เจิร์ฟ 3-2
2-0
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[9] 1 -0.25
-0.5
-0.25
european women (european women)
FT 18:30 1 กรีซ (ญ) ยู19(N) 5-1
4-0
ลิธัวเนีย (ญ) ยู19 -1.25
FT 18:30 บัลแกเรีย (ญ) ยู19 3-0
2-0
คาซัคสถาน (ญ) ยู19 -
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 18:30 แฮร์เลว ไอเอฟ 0-2
0-1
Young Boys FD +0.75
+0.5
+0.75
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:30 2 [18]ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 0-2
0-0
เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี[3] 3 +0.5
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 18:30 [13]อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 2-1
0-0
แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19)[9] -
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 18:30 [7]อาร์แมน โกฮาร์ 1-0
1-0
ซาฮิน บูเชอร์[17] -0.25
-0.75
FT 18:30 [4]แคชไค 1-0
0-0
ไซปา[9] -
FT 18:30 [15]เมส เคอมัน 1-0
1-0
Mes Shahr-e Babak[12] -
FT 18:30 [11]FC Vista Turbine 0-0
0-0
Esteghlal Mollasani[8] -0.25
-0.5
FT 18:30 [16]Shahrdari Astara 1-0
1-0
โคเชห์ ทาเลย์[5] -
FT 18:30 [1]Shahrdari Hamedan 0-0
0-0
มาลาวัน[3] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:30 ลาส พัลมาส ซี 2-2
1-1
CD Atletico Paso -0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:30 1 [14]เกษตรศาสตร์ เอฟซี 1-0
1-0
นครปฐม เอฟซี[12] +0.25
+0
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 18:30 [N(n)-3]อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 4-2
2-0
อัลโตน่า 93[N(n)-11] 2 -1.75
-2.25
-2
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 18:30 1 [6]Oygarden FK 3-1
0-0
เอฟเคอเรนดัล[3] 4 +0.25
+0
Schleswig Holstein Liga (Schleswig Holstein Liga)
Pend 18:30 ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก
Inter Turkspor Kiel -1.5
-1.75
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 18:30 นอร์เรสซันด์บี 1-1
1-0
ริงโคบิง +0.25
Pend 18:30 Herstedoster
ยูเนี่ยน -0.75
-1
-0.75
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 18:30 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) 0-2
0-1
Palermo U19 +1
+0.75
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 18:45 1 [9]เคเอส คาสตริโอติ 0-1
0-0
เคเอฟ ลาซี[7] 2 +0.25
+0.5
FT 18:45 3 [5]Egnatia 0-1
0-0
ตูตา เดอร์เรซ[2] 4 +0.5
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Pend 18:45 [WV-7]Rotenberg
FC Lauterach[WV-8] -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:45 [14]Notvikens IK 2-0
2-0
Storfors AIK[13] +0
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 19:00 2 [4]ฮอนก้าเอสพู 0-2
0-1
เอฟซี ฮาก้า[2] 1 -0.5
-0.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 19:00 4 [10]บาเลนเซีย 2-2
0-2
มายอร์ก้า[12] 1 5 -0.5
-0.75
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 19:00 3 [14]แตร์นาน่า 5-0
2-0
วิเชนซ่า[19] 1 5 -0.5
FT 19:00 3 [13]มอนซ่า 1912 1-0
0-0
ชิตตาเดลล่า[9] 1 -0.5
-0.25
FT 19:00 3 [3]เลชเช่ 0-0
0-0
เปรูจา[7] 1 -0.5
FT 19:00 1 [6]เบเนเวนโต้ 3-0
1-0
โคเซนซ่า 1914[11] 1 -0.75
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 2 Vfb Fortuna Biesdorf 1-4
1-2
SD Croatia Berlin 4 +1.5
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 19:00 3 [5]ซีเอส โวลุนทารี 0-2
0-0
เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ[7] 1 -0.25
+0
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 19:00 6 [9]เอสเบิร์ก 1-2
1-0
เฟรเดอริเซีย[3] 2 +0
+0.5
+0.25
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 19:00 รัสเซีย(ยู 17) 6-1
2-0
ซานมารีโน (ยู 17) -3.5

-5
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 19:00 2 [5]มูซ่า 0-3
0-1
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ[4] 2 -0.5
+0
FT 19:00 1 [3]เอ็มพี มิคเคลลี่ 2-0
1-0
จิปโป[6] 3 -0.75
-1.25
FT 19:00 1 [5]อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 2-0
1-0
กนิสตัน เฮลซิงกิ[6] 3 -0.25
-0.75
FT 19:00 [3]วีพีเอส วาซ่า 0-1
0-0
ยาโร[4] -0.75
-1
-0.5
FT 19:00 2 [1]โรพีเอส โรวานีมี่ 1-0
1-0
ทีพีเอส ตูร์คู[2] 1 +0.5
+0.25
FT 19:00 2 [2]พีเค-35 วานตา 2-0
1-0
เคพีวี คอคคูล่า[1] 1 -0.25
-0.75
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 19:00 4 1 [6]เอฟเค วิเท็บส์ค 1-2
1-2
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[1] 1 +1
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 19:00 3 [7]แอคร่อน โตเกลียทติ 2-1
0-1
โดลโกพรูดนี่[14] 1 -0.5
european women (european women)
FT 19:00 2 เดนมาร์ก (ญ) ยู19 3-0
2-0
ฮังการี (ญ) ยู19 1 -2.5
FT 19:00 2 อิตาลี (ญ) ยู19 9-0
5-0
อาเซอร์ไบจาน (ญ) ยู19 -4.75
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 19:00 บีเค เฟรม 2-2
2-0
โรสกิลด์ +0.5
+1
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 19:00 4 2 [15]สโลวาน บราติสลาวา บี 1-2
1-0
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า[5] 3 +1
+1.5
+1
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 19:00 4 [1]เอฟเค ชคูปิ 2-1
0-0
เรโนวา[2] 7 -1
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 19:00 FK Nove Zamky 1-1
0-1
Slovan Duslo Sala +0.25
FT 19:00 พีเอสซี เปซิน็อค 1-2
0-1
ดูนาจสก้า ลูซน่า -0.25
FT 19:00 โดลนีย์ กูบิน 3-2
1-0
Rakytovce -0.5
-0.75
FT 19:00 ริมาฟสก้า โซโบต้า 4-2
1-2
Cadca -1
-0.75
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 19:00 เอชพีเอส(ญ) 2-0
0-0
NJS (w) -
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 19:00 [8]Jezero Plav 0-2
0-1
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค[1] +0.75
+1.25
FT 19:00 [7]เอฟเครูดาร์ 1-1
0-1
Decic Tuzi[6] +0.25
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
FT 19:00 2 [8]ซาบาห์ เอฟเค 3-0
0-0
สแตนดาร์ด ซัมเควียท[5] 1 3 -0.5
+0
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 19:00