ผลบอล 14 สิงหาคม 2565ผลบอล 13 สิงหาคม 2565ผลบอล 12 สิงหาคม 2565ผลบอล 11 สิงหาคม 2565ผลบอล 10 สิงหาคม 2565ผลบอล 9 สิงหาคม 2565ผลบอล 8 สิงหาคม 2565

ผลฟุตบอลวัน 12 สิงหาคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:15 3 [(a)-15]อารากัว เอฟซี 0-1
0-0
ซาโมร่า บารินาส[(a)-1] 4 +0.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 07:00 1 [6]เปอร์โต มอนต์ 1-1
0-0
โคเบรลัว[2] 3 +0
-0.5
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 4 [7]เดปอร์ติโบ กีโต้ 2-2
0-0
Chacaritas SC[3] 4 -0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 07:00 3 [(a)-4]มอนเทอร์เรย์(ญ) 3-0
1-0
คลับ ลีออน (ญ)[(a)-11] 2 -2.25
Panama First Division Women (Panama First Division Women)
FT 07:00 3 พลาซ่า อมาดอร์(ญ) 1-0
0-0
SD Atletico Nacional (W) 3 -0.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:05 2 [1]ซีเอฟ แอตแลนเต้ 1-0
0-0
Monarcas Morelia[7] 2 -0.25
-0.5
-0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:15 4 [10]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 2-2
1-1
โอ.ฮิกกิ้นส์[8] 5 -0.75
-1
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 07:15 1 [(a)-15]ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 0-1
0-0
นาซิอองนาล โปโตซี[(a)-5] 4 -0.25
+0.25
+0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
FT 07:30 2 [1]แอดเลติโก ทูคูแมน 1-0
0-0
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี[21] 2 -0.75
-0.5
FT 07:30 3 [18]โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 1-1
1-0
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[14] 2 -0.25
-0.5
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 5 [ARG D1-23]เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 0-1
0-0
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[BRA D1-4] 4 -0.5
-0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 08:00 3 [1]พันตาเรนนัส 3-1
0-0
เอดี กรีเชีย[7] 5 -0.25
FT 08:00 6 1 [6]มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 2-1
1-0
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ[12] 1 3 +0.25
+0
Panama First Division Women (Panama First Division Women)
FT 08:00 CA Independiente de la Chorrera (W) 2-0
2-0
Atletico Chiriqui (W) 1 +0
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 08:00 6 1 Panama City FC 3-2
2-1
พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 2 +0
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:00 3 [(a)-18]กัวเรตาโร่ เอฟซี 1-1
0-0
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์[(a)-15] +0
-0.25
+0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:00 2 [(a)-10]คอร์เรคามินอส ยูเอที 0-0
0-0
ไพโอนีรอส เด แคนคูน[(a)-8] 2 -0.5
-0.25
-0.5
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 09:00 2 [(a)-10]ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว 2-1
1-1
ยูเวนตุส มานากัว[(a)-5] 4 -0.25
+0
fifa u-20 women (fifa u-20 women)
FT 09:30 1 [C2]แคนาดา (ญ) ยู20(N) 0-2
0-0
Korea Rep (w) U20[C4] +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 12:30 [ISR D3S-5]ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 1-2
0-0
ไอออนนิ โมดิอิน -0.75
FT 13:10 [ISR D2-8]บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 4-0
0-0
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด[ISR D3S-7] 2 -0.75
-0.5
-0.25
FT 13:30 [ISR D3S-4]ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 3-2
0-0
ชิมชอน คาฟร์ กาซิม[ISR D3S-3] +0
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:30 2 [B-2]ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) 5-1
2-0
เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง[C-2] -1
-1.5
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:30 [1]Jinan XingZhou(N) 2-0
1-0
อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ[3] -1.25
-0.75
FT 14:30 1 [A-2]Dongguan Guanlian(N) 3-0
1-0
Hainan Star[A-4] 1 1 -0.5
+0
FT 14:30 [B-1]Wuxi Wugou(N) 1-0
0-0
ShangYu Pterosaur FC[B-5] 1 -2
-1.25
FT 14:30 [B-6]ฮูวนาน บิลโลวส์(N) 0-3
0-0
Dantong Tengyue[B-2] +1.5
+2.25
FT 14:30 2 1 [A-5]Yichun Weihu(N) 2-1
1-0
Taian Tiankuang[A-1] 3 +1

+0
FT 14:30 1 [5]Zibo zi cheng(N) 0-2
0-1
Yanbian Longding[2] 1 +1.25
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 2 [SPA D32-17]ซีดี กวาดาลาฮารา 1-0
0-0
เลกาเนส บี[SPA D31-7] 1 +0
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 15:00 [A-7]เอฟเค อูราล (เยาวชน) 0-1
0-0
Strogino Youth[A-2] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 15:00 โรมาเนีย(ญ) ยู17 2-0
1-0
บอสเนีย(ญ) ยู17[90] -
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 15:00 Kingborough Lions (w) 1-3
0-2
Clarence Zebras (W) +2.5
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division)
FT 15:05 เดลี เอฟซี(N) 3-1
0-0
Friends United 3 -2.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 15:15 6 [6]เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 1-2
1-1
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20)[3] 1 4 +0
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 15:15 พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) 5-2
3-0
Moreland City U21 1 -3.5
aff u-16 youth championship (aff u-16 youth championship)
FT 15:30 ไทย (ยู16) 3-0
0-0
เมียนมาร์(ยู16) -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:30 2 [16]เปอร์ซิค เคดีรี่ 1-2
0-0
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี[2] 2 +0.5
+0
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 15:30 [10]ดั๊ก ลั๊ก 0-0
0-0
ฟ๋อเฮียนเอฟซี[2] +0.5
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 15:30 Centenary Stormers U23 1-6
1-4
ToowongU23 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 [SPA WD1-8]เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 6-1
4-0
แอสตัน วิลล่า (ญ)[ENG FAWSL-8] 2 -0.5
-0.25
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 16:00 [3]สลาเวีย ปราก (ยู 19) 3-0
3-0
ไพรบราม (ยู 19)[16] -2.25
-2.75
FT 16:00 3 1 [1]เบอโน่ (ยู 19) 3-3
3-2
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)[2] 2 -0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 16:30 [9]เมลเบิร์น ไนท์ 1-1
0-0
อัลโตน่า เมจิค[10] -0.25
+0
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w))
Postp 16:30 [6]บอกซ์ ฮิลล์ (ญ)
Emerging Athlete Program (w)[5] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 16:30 3 [8]ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 2-2
1-0
ลอนเซสตัน ซิตี้[5] +2
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women)
Pend 16:45 Tuggeranong Utd(w)
แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) +5.5
+5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 17:00 [SPA WD1-7]แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)
บอร์กโดซ์ (ญ)[FRA WD1-6] -
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 [B-7]Khimki Youth 1-2
1-1
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน)[B-3] -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 17:00 1 [14]ม็อกโป ซิตี้ 0-2
0-1
ชิฮุงชิ ซิตี้[1] 3 +0.25
FT 17:00 [3]ชางวอนซิตี้ 2-0
0-0
เชนันซิตี้[15] 1 -0.25
-0.5
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 17:00 2 [6]ด่องตัมลองอัน 2-1
0-0
เกิ่น เทอ เอฟซี[8] 1 -0.5
-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 17:00 3 [2]คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 4-2
2-2
โฮบาร์ทซีบรา[6] 3 -2
-1.25
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 17:00 1 1 SD Family 4-2
2-0
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II -1
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23 (Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23)
FT 17:00 6 [D-1]เบนฟิก้า(ยู 23) 3-2
1-0
เอสโตริล(ยู 23)[D-2] 2 -0.75
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 17:15 4 1 [4]พาสโค วอลล์ เอสซี 1-2
1-1
มอร์แลนด์ ซิตี้[1] 2 -0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:30 3 Azerbaijan U23(N) 2-2
1-1
โมร็อคโค (ยู23) 2 +0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 17:30 3 [9]เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 1-2
0-2
ทูวอง[7] 1 +0
Australia Victoria State League 1 (Australia Victoria State League 1)
FT 17:30 ริชมอนด์ 1-5
0-3
ฟิตซรอย ซิตี้ 1 +2
India Shillong Premier League ( India Shillong Premier League)
FT 17:30 1 Malki SC 1-6
0-4
Mawlai SC 1 +3
Australia Queensland Premier League 4 ( Australia Queensland Premier League 4)
Pend 17:30 นอร์ท บริสเบน
เอซี คาริน่า -1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:40 แคเมอรูน(ยู23)(N) 0-2
0-1
เซเนกัล (ยู23) +0.25
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division)
FT 17:55 5 1 Garhwal FC(N) 0-2
0-0
Royal Rangers FC 4 -0.75
-0.5
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 18:00 [10]เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) 0-1
0-1
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth[8] -0.25
FT 18:00 [9]Torpedo Moscow Youth 2-5
2-1
สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน)[4] +1
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 18:00 1 [6]ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 2-0
1-0
ฮองลินห์ ฮาตินห์[10] -0.5
-0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 2 [1]เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 3-2
0-1
นครศรียูไนเต็ดเอฟซี[18] 1 -0.75
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 18:00 1 [5]บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี 0-1
0-1
กวาง นัม[4] 1 5 -0.25
+0.5
+0.25
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
Pend 18:00 โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง)
Okzhetpes Kokshetau Reserves -0.25
-0.5
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 18:00 2 Darwin Hearts 4-1
2-0
University Azzurri FC 1 -0.75
-1.25
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 18:30 1 [1]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 5-1
2-1
ปักกิ่ง กั๋วอัน[11] 2 -1

-2
Postp 18:30 [5]เจ้อเจียง กรีนทาวน์
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์[16] -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:30 1 [C-5]เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) 3-1
1-0
ไซโบ้ ซันเดย์[A-6] 1 -1.25
-1.75
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 18:30 [C-6]ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์(N) 0-2
0-0
Quanzhou Yaxin[C-4] 1 +1
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 18:45 1 [7]บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 6-1
3-1
โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี[5] 5 +0.25
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [GER WD1-7]ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 0-1
0-0
เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ)[HOL WD1-2] +0
-0.25
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
Postp 19:00 [10]เซินเจิ้น เอฟซี(N)
ต้าเหลียน อาเออร์บิน[15] -
Postp 19:00 [14]ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี(N)
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี[9] -
FT 19:00 1 [14]ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี(N) 0-2
0-2
ซานตง ลู่เนิ่ง[2] 2 +1.25
+1.5
+1.25
FT 19:00 2 [16]กวางโจว เอเวอร์แกรนด์(N) 1-2
1-0
เฉิงตู ซินเฉิง[6] 2 +1
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 19:00 [3]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 2-0
2-0
FK Nizhny Novgorod Youth[6] -1.5
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:00 [1]ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 2-0
1-0
ขอนแก่น ยูไนเต็ด[16] 3 -1.5
-1.75
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:00 [7]แยงไกเยอร์ 1-0
1-0
ซามิน[10] -1
-0.75
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 19:00 1 1 [3]Faizkand 2-1
0-1
Ravshan Zafarobod[10] 1 3 -1
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 19:00 2 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค 1-0
0-0
Nur Batken 1 -0.5
FT 19:00 4 FC Abdish-Ata Kant 3-0
1-0
FC Kaganat 1 4 -1
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 19:10 Atletico Rafaela U20 3-0
0-0
Sacachispas U20 -2.25
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 19:15 2 [12]โฮจิมินห์ซิตี้ 1-2
1-0
บินห์ดินห์[7] 5 +0
-0.25
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
FT 19:25 3 1 Minas Boca/MG Youth 0-0
0-0
CA Serranense U20 2 -0.5
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:30 [8]เอฟเค กิฟดูวอน 3-2
0-1
มาเชล มูบาเร็ค[3] +0.75
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
Pend 19:30 [7]FC Istaravshan
Ravshan Kulob[1] +0
เติร์กเมนิสถาน (เติร์กเมนิสถาน)
Pend 19:45 [1]FC MERW
เอชทีทียู อาชกาบัต[6] -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 20:00 1 [6]เลอร์นายิน อาร์ทซัค 0-1
0-0
อลาชเคิร์ต[1] 1 +0.75
+1
aff u-16 youth championship (aff u-16 youth championship)
FT 20:00 อินโดนีเซีย(ยู16) 1-0
1-0
เวียดนาม(ยู16) -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 3 อัฟกานิสถาน ยู19(N) 1-1
1-1
อุซเบกิสถาน(ยู19) 1 +2
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier)
Pend 20:00 [13]Yadah FC
ฮาราเร ซิตี้[16] -
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 20:00 1 ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) 1-1
0-0
เฟนิกซ์(ยู 19) 1 -0.5
-0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 1 แบนฟิลด์(สำรอง) 0-0
0-0
พลาเทนเซ่(สำรอง) 2 -0.5
FT 20:00 2 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1-2
0-0
ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 2 -0.75
-0.5
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
Pend 20:00 [7]บีเอส ไดนามิค
วิทาโล[15] -
เติร์กเมนิสถาน (เติร์กเมนิสถาน)
Pend 20:00 [4]เอฟซี อาฮาล
Energetik Mary[7] -
Pend 20:15 [2]Sagadam FK
เอฟซี แอลติน แอสเซร์[5] +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 1 [KSA PR-11]อัล ทาวอน 2-1
1-0
อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)[UAE LP-1] -0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 21:00 [A-1]ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 0-0
0-0
ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน)[A-5] -2.5
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 21:00 2 [8]เมตาลุค เบคาเบด 0-2
0-0
นาซาฟ การ์ชิ[3] 1 +0.75
+0.5
FT 21:00 3 1 [13]เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 0-2
0-1
ปัคตากอร์[4] 1 +1.25
+1
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 21:00 3 [7]เนกาซ่า (ยู20) 2-1
2-1
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)[16] 2 -1
-0.5
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 21:00 [2]เอฟเค มินสก์ (ญ) 7-0
4-0
Lokomotiv Vitebsk (w)[4] 1 -0.25
-0.75
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Cancel 21:00 อิหร่าน (ยู23)
ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 21:00 2 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 1-1
1-1
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) +0.75
+0.5
FT 21:00 2 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 1-0
0-0
เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 1 4 +0
Peru Reserves League ( Peru Reserves League)
FT 21:00 1 อคาเดเมีย เดปอร์ติวา กันโตเลา(สำรอง) 1-2
1-2
สปอร์ติ้ง คริสตัล(สำรอง) 2 +0.25
Paraguay Women League (Paraguay Women League)
FT 21:00 3 12 De Octubre Itaugua (W) 0-2
0-1
Sportivo Ameliano (W) 1 +0.25
Oman Cup ( Oman Cup)
FT 21:05 1 อัล ซีบ(N) 2-0
0-0
อัล นาห์ด้า 1 -0.75
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 21:30 [2]เพย์กัน 1-0
1-0
มาลาวัน[15] 1 -
FT 21:35 [16]เอสเตกฮลัล 0-2
0-0
เซปาฮัน[1] 3 -0.25
+0
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga)
FT 22:00 2 [4]เอฟซี ฮาก้า 3-2
1-1
เอซี โอลู[5] 2 -0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 เลอ อาฟร์(ญ) 0-1
0-1
ดีฌง(ญ) -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga)
Postp 22:00 [3]บอลติกปาเนเวจิส
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส[2] -
FT 22:00 2 [1]Hegelmann Litauen 5-0
2-0
ดีซัวกาส เทลเซีย[9] 2 -1.75
-1.5
-2
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 22:00 [8]เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 4-0
1-0
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์[2] 2 +0
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 22:00 3 [11]ไพรบราม 1-1
0-1
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า[1] 1 +0.25
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 22:00 4 [4]ซาฮับ เอสซี(N) 2-2
1-2
อัล วีห์ดัต[1] 2 +0.75
+1
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 22:00 1 [12]Sokol Dolna Zdana 2-2
2-1
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน[1] 2 -0.5
+0
FT 22:00 3 [8]Povazska Bystrica 3-2
1-0
เอ็มเอสเคซิลิน่า บี[14] 3 -0.25
-0.5
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 22:00 4 [8]บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 2-2
1-1
Noah[9] 2 +0.5
+0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 22:00 [B-6]เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 2-1
2-1
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน)[B-1] -0.25
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
FT 22:00 2 [5]ซีล่า เอฟเค 1-3
1-2
ซาบาห์ เอฟเค[1] 4 -0.25
+0.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
POST 22:00 [4]เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
ปาชูก้า(ยู20)[1] +0.5
+0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 Turkey U23 1-1
1-1
อัลจีเรีย (ยู 23) -0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga)
FT 22:00 1 1 พิลิแกน โลวิส 0-2
0-2
ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 2 -0.25
FT 22:00 2 Warta Gorzów Wielkopolski 1-1
1-1
มีดซ์ เลกนิก้า 2 1 -0.5
FT 22:00 3 เออซุส วอร์ซอ 3-2
1-0
Bron Radom 1 +0
FT 22:00 3 โซกอล ออสโตรดา 2-3
0-3
สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 3 +0.25
+0.5
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 22:30 1 [1]เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1-0
1-0
พีริน บลากอเยฟกราด[14] -1.25
-1.5
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 22:30 2 [2]เคทีพี ค็อตก้า 1-0
1-0
เอสเจเค อคาร์ติเมียร์[8] 4 -1
-1.25
-1
FT 22:30 5 [4]กนิสตัน เฮลซิงกิ 2-2
2-0
ยาโร[3] 2 +0
+0.5
FT 22:30 3 [5]เจเอพีเอส 0-1
0-0
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา[10] 3 -0.5
-0.75
FT 22:30 1 [1]ทีพีเอส ตูร์คู 1-0
0-0
เอ็มพี มิคเคลลี่[11] 2 -1
-1.25
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 22:30 2 [8]อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 0-1
0-1
ซอร์คพูชาน พักแดชท์[10] 3 -0.25
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 22:30 1 [8]Leotar 1-0
1-0
เอฟเค เวเลซ[7] 2 +0.25
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 22:30 1 พาริซอน บาดิจอฟ 3-0
3-0
เทสล่า สตรอปคอฟ 4 -0.75
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 22:30 [2]ETO กีโอรี่ (ญ) 9-0
6-0
อูจเปสต์(ญ)[8] -4
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 22:30 2 [19]เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 0-1
0-0
คอนคอร์เดีย เชียจน่า[9] 4 -0.25
-0.5
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 22:30 2 [WS-5]ยูเอสเค อานิฟ 1-1
0-1
เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก[WS-1] 3 +0.5
+0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 3 วีจี 62 0-1
0-1
มาพีเอส มาส์คู 5 +0
บอสเนีย เฮอร์เซโกวีนา พรีวา ลีกา (Bosnia erzegovina 1st League)
FT 22:30 2 Drina Zvornik 0-2
0-0
Sutjeska Foca 1 -0.5
-0.75
-1
Croatia U19 League (Croatia U19 League)
FT 22:30 Sesvete U19 0-0
0-0
เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19) 3 -0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:35 Ancona 4-1
2-0
ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ -0.75
-0.5
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 22:59 5 [17]เมียดิซ เลกนิก้า 0-1
0-0
ซาเกลบี้ ลูบิน[4] 1 +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 [GRE D1-11]เลเมีย 0-0
0-0
AEK Athens B[GRE D2S-5] -0.25
-0.5
FT 22:59 [CYP D1-5]อาริส ลิมาสซอล 3-0
3-0
Xylotympou[CYP D2-8] -
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 22:59 2 ทีเจ สตาร์เบอร์โน 3-1
1-1
TJ Dalnice Sperice 3 -1.5
-2.25
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 22:59 4 1 [14]เอ็นเค เครสโก 1-3
1-1
เอ็นเค นาฟต้า[1] 1 +1
+1.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 22:59 [14]ราสนิกีร์ ไนร์ 1-3
0-1
โบแร็ค คาแค็ก[5] 4 -0.5
-0.75
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 22:59 [2]นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 3-2
2-2
เมส เคอมัน[13] -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 22:59 2 [2]เลวาเดีย ทัลลินน์ 3-0
2-0
วาปรัส ปาร์นู[10] -3.25
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 22:59 [2]คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 1-0
0-0
วิทสโจ จีไอเค (ญ)[6] -0.5
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 22:59 [B-10]โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 1-0
1-0
Kuban Krasnodar Youth[B-4] -
FT 22:59 [B-5]ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 2-0
1-0
พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน)[B-8] 1 -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 22:59 4 [M-10]เอสเอฟเค โชวิน่า 0-0
0-0
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด[M-16] 1 3 +0
FT 22:59 2 1 [M-14]เวลเก เมซิริคิ 0-2
0-2
บลานส์โค[M-17] 2 -0.75
-0.5
FT 22:59 1 [M-15]โอโตรโควิซ 3-1
2-0
เออเฮิสกี้ บรอด[M-5] 3 -0.75
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga)
FT 22:59 [2]FK Neptunas Klaipeda 1-2
0-2
FK Panevezys-2[14] -2
-1.5
-1.75
FT 22:59 1 [16]Banga Gargzdai B 0-2
0-2
Babrungas[5] 1 +0.75
FT 22:59 1 [13]Atomsfera Mazeikiai 2-1
1-0
Siauliai B[9] 1 -0.25
-0.5
FT 22:59 3 [1]เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 2-1
1-1
เอครานาส[7] 6 -0.75
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:59 1 [9]ปาร์นู เจเค 3-2
1-1
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2[2] 1 +2
+1.25
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 22:59 [1]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 7-0
6-0
Szetomeharry (w)[7] -
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 22:59 4 1 [10]Rapla JK Atli 4-5
2-2
Tallinna JK Legion B[7] 5 +1
+1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 4 ทาจิกิสถาน(ยู 19) 0-4
0-3
อิหร่าน (ยู 19) 1 +0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 22:59 2 [7]เอฟซี ไพพินส์รีด 3-0
2-0
ทีเอสเฟา เรน แอม เลช[15] 1 +0.25
-0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 22:59 [WS-7]ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 4-2
0-0
SC Golling[WS-11] -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 1 ทีไอพีเอส วันตา 3-0
1-0
เอฟซี คุไซซิ 4 -3.25
-3.75
FT 22:59 2 เจพีเอส ยูแวสกูแล 3-4
1-4
SaPa Pieksamaki -4.5
FT 22:59 4 พุยยุ เฮลซิงกิ 2-2
1-0
เอฟซีคอนตู 1 5 +0.25
FT 22:59 2 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า 1-0
0-0
ตูยูซูล่า 1 -3.5
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 22:59 3 SC Mannsworth 3-0
0-0
เอฟซี 1980 วีน 4 +0
FT 22:59 3 SVG Bleiburg 0-1
0-0
เคเอซี 1909 4 +0
FT 22:59 1 ASKO Kottmannsdorf 3-0
1-0
วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ 2 -0.25
FT 22:59 2 ASK Klagenfurt 2-0
1-0
SK Austria Klagenfurt Amateure 1 +1.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga)
FT 22:59 5 1 Rekord Bielsko-Biala 4-1
2-0
โปโลเนีย ไบตอม 1 2 +0.25
FT 22:59 3 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 1-1
0-0
บอลเทค จีเนีย 2 -1.25
FT 22:59 3 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 2-0
0-0
Swit Skolwin 4 +0
FT 22:59 4 KS Polonia Sroda Wlkp 2-0
0-0
Unia Solec Kujawski 4 +0
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 22:59 4 Tarnby FF 2-0
1-0
เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ -0.75
Peru Reserves League ( Peru Reserves League)
FT 22:59 2 อลิอันซ่า ลิมา(สำรอง) 1-0
1-0
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล (สำรอง) 2 -1
FT 22:59 3 เดปอร์ติโวซาน มาร์ติน (สำรอง) 2-2
0-1
CD Coopsol Reserves 2 -0.75
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 23:00 [6]นาซซาจี้ มาซานดาราน 1-1
0-0
เมส ราฟซานจาน[5] +0
+0.5
+0.25
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:10 1 [7]เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 3-2
2-1
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)[13] 2 -1
-1.25
FT 23:10 2 2 [6]ซังค์ พอลเท่น 2-5
1-1
สตวร์ม กราซ (เยาวชน)[4] 1 -1
-0.5
FT 23:10 3 [5]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 2-1
2-0
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา[10] 2 -0.75
-0.5
FT 23:10 2 [16]เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 0-1
0-0
เอสวี ฮอร์น[1] 5 +0.25
+0.75
+0.5
FT 23:10 4 [8]เอฟซี ไลเฟริ่ง 1-1
0-1
เฟริส เวียนนา 1894[2] 2 -1

+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
23:15 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
เอดี เซวตา -
23:15 [SPDRFEFA-14]รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
เอดี เซวตา[SPDRFEFA-7] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 23:15 [16]SpVgg Ansbach 1-1
1-0
SpVgg Hankofen-Hailing[10] -0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:15 1 Aifk Turku 3-0
0-0
PIF Parainen II 2 -2
-2.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 23:15 2 Villacher SV 1-0
0-0
Nussdorfer AC 5 -1.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga)
FT 23:15 Cartusia Kartuzy 4-0
2-0
Sokol Kleczew 2 +0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 23:30 3 1 [4]ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0-1
0-0
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07[1] 3 +0
+0.25
FT 23:30 [12]เนิร์นแบร์ก 0-3
0-1
ไฮน์เดนเฮลม์[2] 1 -0.25
-0.5
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 23:30 3 [12]เฟเคิล 0-0
0-0
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์[16] 8 -0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:30 1 ปาโดวา 3-1
1-1
ลูพาเรนเซ่ เอฟซี 2 -1.25
-1
FT 23:30 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 5-0
2-0
ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) -
FT 23:30 2 1 [BRA SPB-6]ลิเนนเซ่(บราซิล) 2-1
1-0
เอดี เซวตา[SPDRFEFA-7] 1 2 -0.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 23:30 1 [8]โฮโบร 0-3
0-2
ซอนเดอร์ไจสกี[1] +0.25
+0.75
FT 23:30 4 [10]เฟรเดอริเซีย 0-1
0-1
เวเจิล[2] 1 +0.25
+0.5
FT 23:30 1 [7]เฟรมัด อเมเจอร์ 0-0
0-0
นาเอสเวด[3] 1 -0.25
+0
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 23:30 IF Lyseng 0-0
0-0
วีเอสเค อาร์ฮุส 1 +0.75
FT 23:30 มิดเดลฟาร์ท 4-0
3-0
นาสบี้ 2 -1.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga)
FT 23:30 2 [11]เอฟเค ทราไก 2(N) 1-2
1-1
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี[10] 5 -0.25
Bayernliga Nord (Bayernliga Nord)
FT 23:30 2 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี 1-3
0-2
TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 1 -0.5
FT 23:30 1 เอเอสวี น็อยมาคท์ 1-2
1-2
DJK Ammerthal 4 +0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 23:30 [WT-7]SC Imst 1-2
0-2
SPG Motz/Silz[WT-2] -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 23:30 2 [VG-11]ทอลสแลนด้าไอเค 2-2
1-2
Landvetter IS[VG-10] 2 -0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:30 คิอิสโต้ วาซ่า 2-1
1-1
สปอร์ติ้ง คริสตินา -0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga)
FT 23:30 2 กริฟเวเฮอโรโว่ 2-2
2-2
Jaguar Gdansk 2 +0.25
+0
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 23:30 3 TSV Dachau 1865 3-0
2-0
VFB Hallbergmoos 4 -0.5
-0.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 23:30 1 อัลเรโรด เอฟเค 1-1
1-0
สจอร์ด 1 2 -1.5
Pend 23:30 Frederikssund IK
Valle Brooklyn +0
-0.25
FT 23:30 Ledoje Smorum Fodbold 4-0
2-0
KFUM 3 -0.5
FT 23:30 1 โอเคเอส 3-2
2-2
มาเรียไลน์ 2 +0
FT 23:30 1 บีเค อวาลต้า 3-1
1-1
Næstved IF 2 2 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:50 [MAL D2B-3]ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 0-3
0-3
มาร์ซักลอกก์ เอฟซี[MAL D2A-2] -0.25
FT 23:50 2 [SPA WD1-12]บิยาร์เรอัล(ญ) 1-1
0-1
Colegio Aleman Valencia Womens[SPA WD1-14] 1 -0.25
+0

ผลฟุตบอลวัน 13 สิงหาคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 00:00 [3]เอซี ฮอร์เซ่นส์ 3-3
0-3
มิดทิลแลนด์[5] 2 2 +0.75
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
FT 00:00 3 [12]ชาร์ปบอร์ก 08 1-4
0-2
โบโด กลิมท์[2] +0.25
+0.75
+0.5
FT 00:00 2 1 [9]ซานเดฟยอร์ด 2-5
2-2
โรเซนบอร์ก[4] 1 +0.25
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 CF Illueca 0-2
0-2
เตรูเอล[SPA D33-5] +0.5
FT 00:00 [FRA WD1-8]แก็งก็อง (ญ) 0-4
0-1
เฟลอรี่ 91 (ญ)[FRA WD1-4] -
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 00:00 1 [1]ซีดี ทอนเดลา 1-1
1-1
เอสแอล เบนฟิก้า บี[7] 1 7 +0
-0.5
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 00:00 4 [7]เนเมน กร็อดโน่ 1-0
0-0
ซลูตัสค์[11] 5 -1
-1.25
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 00:00 2 [1]ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา 3-1
2-0
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม[3] 1 1 -0.5
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
FT 00:00 1 [4]บี 36 ทอร์ชาฟน์ 5-1
4-0
Skala Itrottarfelag[10] 2 1 -1.5
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 3 [13]เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 2-0
0-0
โอลเดนเบอร์ก[17] 3 -0.5
+0
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 00:00 [A-2]เอฟซี ปิเซ็ค 2-2
0-1
FK Zbuzany 1953[A-7] 1 -0.75
-1
FT 00:00 3 [M-3]ฮลูชิน 0-1
0-1
ฟรีเดค-มิสตัค[M-9] 5 -1.25
Bayernliga Nord (Bayernliga Nord)
FT 00:00 DJK Don Bosco Bamberg 4-0
2-0
บาเยิร์น โฮฟ -0.75
-1
FT 00:00 ดีเจเค เจเบนบัช 1-6
0-4
SC Eltersdorf +0
+0.5
+0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 [9]ทีเอสวี บุชบัช 2-0
1-0
เอสวี เฮล์มสเตเทน[14] -0.25
+0
FT 00:00 [N-10]ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 0-3
0-1
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก[N-2] 3 +0.75
+0.25
FT 00:00 2 [19]เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 1-5
1-3
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2[20] -0.25
FT 00:00 1 [11]วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 0-0
0-0
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)[13] 4 -0.25
-0.5
FT 00:00 3 [S-14]คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 5-2
2-1
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)[S-4] 4 -1
FT 00:00 1 [W-10]ไวเด้นบรูค 5-0
2-0
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น[W-3] 1 5 -0.5
-0.25
FT 00:00 3 [NE-11]บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 2-2
1-2
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก[NE-3] 1 -0.75
+0
FT 00:00 2 [NE-14]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 0-1
0-1
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03[NE-2] 4 +0
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:00 [WS-6]ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 1-0
1-0
OTSU Hallein[WS-10] -
FT 00:00 [WS-2]เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน 5-0
3-0
เอสวี โกรดิก[WS-9] -
FT 00:00 [C-11]วอคลามาร์ค 1-2
1-1
USV RB Weindorf St.Anna[C-6] +0.25
FT 00:00 [WS-3]เอสวี เซเคอเคน 2-1
2-0
บิชช็อฟส์โฮเฟิน[WS-8] -
FT 00:00 2 [C-5]ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 1-3
1-2
เอสซี คาลสดอฟ[C-16] 5 -1.75
-1.5
-2
FT 00:00 1 [13]ASV Bruck 1-2
1-1
เอสซี แมนสดอร์ฟ[2] 1 +0.25
FT 00:00 [C-14]เอสซี ไวซ์ 0-0
0-0
เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต[C-15] -0.75
FT 00:00 1 [C-10]ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 2-2
1-2
ลีโอเบน[C-2] +0.75
FT 00:00 [5]USV Scheiblingkirchen-Warth 1-1
0-0
FC Andelsbuch[15] -1
FT 00:00 2 1 [4]ASV Siegendorf 2-0
1-0
เวียเนอร์ วิคตอเรีย[10] -0.5
-0.75
FT 00:00 3 [C-8]เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 0-0
0-0
อัลเลอไฮเลเกน[C-13] 3 -0.25
-0.5
-0.75
FT 00:00 [WT-11]เอสวี ฮอลล์ 0-3
0-1
Worgl Obi SV[WT-10] +1
+1.25
FT 00:00 [WT-8]WSG Swarovski Tirol B 0-2
0-1
SV Fugen[WT-12] -
FT 00:00 [WT-1]คุฟซไตน์ 1-0
1-0
เอสวีจี ไรชีเนา[WT-3] -0.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 00:00 1 [1]บี 93 โคเปนเฮเกน 3-1
2-1
โรสกิลด์[4] 1 +0
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 00:00 [4]ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 1-0
0-0
Bergdalens IK (W)[12] -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 3 [NG-1]อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 2-0
1-0
ไอเค กัวติออส[NG-3] 2 -0.5
-1
FT 00:00 2 [VG-14]อัสซีริสก้า บีเค(N) 2-2
1-1
วาสต้า ฟลอรุนด้า[VG-3] 1 2 +1.5
FT 00:00 1 [NG-10]เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 1-2
0-0
Sifhalla[NG-9] 1 4 +0
-0.25
FT 00:00 5 [12]เอฟบีเค บอลข่าน 2-3
1-2
โนซาบี้ ไอเอฟ[9] 1 -0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:00 ทีพีวี แทมเปเร่ 7-0
1-0
Pirkkalan JK 1 -4.5
-5
FT 00:00 2 EBK 3-1
2-1
FC Kirkkonummi 3 -2
-2.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:00 1 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 2-2
1-2
USV Draxler Mooskirc 4 +0
FT 00:00 3 SK Furstenfeld 4-1
3-0
เอสวี วิลดอน 4 -0.25
+0
FT 00:00 2 SV Ilz 3-3
1-2
SC Liezen 1 1 -1
-0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga)
FT 00:00 KS Raszyn 2-1
2-0
Oskar Przysucha +0
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:00 Tus Dassendorf 4-2
3-1
SC Concordia Hamburg -0.75
-1
FT 00:00 3 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 0-1
0-0
FC Ismaning 3 +0.75
FT 00:00 2 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 1-2
0-1
TSV Schwaben Augsburg 1 +0.25
FT 00:00 1 เอฟซี ฮาเนา 93 2-2
1-1
FC Eddersheim +0.5
+0.25
FT 00:00 3 FSV Jagersburg 0-2
0-0
SV Auersmacher 2 -0.5
FT 00:00 3 อีเอสซี กีสเตมานดี 3-1
1-0
TuSpo Surheide 2 -1.75
-1.5
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 00:00 ฮอลเบค 1-1
1-0
บรอนชอยจ์ +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:03 1 อูเนียว ไลเรีย 0-1
0-0
สปอร์ติง บราก้า 2 1 -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:15 2 Kuopion Elo 3-0
1-0
AC Barca 2 -1
-1.25
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 2 [SPA D32-9]บูร์โกส เปอเมซาส 0-0
0-0
กาลาฮอร์รา[SPDRFEFB-12] +1
+0.75
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 00:30 3 1 [3]อีเวอร์ดอน 1-3
0-3
เอฟซี วิล 1900[1] 1 3 -0.25
FT 00:30 5 [10]เนอชาแตล ซามักซ์ 0-1
0-1
ลัวซานนี สปอร์ท[2] 3 +0.5
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 00:30 1 [15]ชาโตรูซ์ 0-0
0-0
Paris 13 Atletico[4] 4 -0.5
FT 00:30 1 [13]โชเลท เอสโอ 1-3
0-1
อาวรองเช่[12] 2 -0.25
FT 00:30 3 [3]วิลเลฟรองเช 1-1
1-1
เซอด็อง[8] 1 4 -0.5
-1
-0.75
FT 00:30 1 [7]Stade Briochin 2-2
0-0
เรด สตาร์ 93[11] 2 +0
-0.25
FT 00:30 4 [FRA D4A-1]แวร์กซายส์ 78 2-1
1-1
Martigues[FRA D4C-1] 6 -0.25
-0.5
FT 00:30 1 [4]อูแอส กงการ์กโน่ 1-1
1-1
โอร์แลงส์ ยูเอส[9] 4 -0.25
-0.75
-0.5
FT 00:30 3 [FRA D2-19]ยูเอสแอล ดันเคอร์ 3-0
1-0
เลอ ม็องส์[10] 3 -0.5
FT 00:30 1 [15]บาสเตีย ซีเอ 1-0
0-0
เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่[FRA D4D-2] 2 -0.25
+0
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 00:30 1 [12]มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 0-0
0-0
โมโรคา สวอลโลส์[7] 2 -0.25
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 00:30 2 [11]อัล ซาเร(N) 0-0
0-0
อัล แรมธ่า คลับ[9] 4 +0
+0.25
+0
cyprus super cup (cyprus super cup)
FT 00:30 3 1 [CYP D1-1]อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี(N) 2-0
1-0
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี[CYP D1-7] 2 -0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:30 [W-15]โคโลญจน์ (เยาวชน) 4-1
2-1
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น[W-5] 1 +0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:30 4 [WS-12]เอสวี วาลส์-กรูนัว 1-2
1-0
เอสวี คูเคิล[WS-4] 1 +0.5
+1
FT 00:30 [C-3]ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 1-0
1-0
ยูนิออน กรูเทน[C-12] -0.5

-1.5
-1
FT 00:30 1 [WT-6]SC Kundl 1-4
1-2
เอสซี ชวาส[WT-5] +1.5
+1.25
FT 00:30 [WT-4]คิทซ์บูเฮล 1-2
0-0
SV Telfs[WT-9] -0.5
FT 00:30 1 [1]Team Wiener Linien 6-0
3-0
Karabakh Vienna[7] 4 -1
-0.75
FT 00:30 [11]Traiskirchen 3-2
2-0
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์[16] 1 -0.5
-1.25
-1.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:30 5 1 [6]แร็ปป์ กอล์ฟ 1-4
1-1
ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ[3] 2 +0
-0.25
FT 00:30 [SS-6]ไอเคสเล็ปเนอร์ 1-2
0-1
อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค[SS-1] +0.5
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:30 1 พาร์นดรอฟ 4-0
1-0
SV Oberwart 2 -0.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:30 5 FC Unterföhring 2-3
0-0
SpVgg Landshut 1 4 +0.25
FT 00:30 5 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 4-1
0-1
เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น 3 -0.25
FT 00:30 วีเอฟบีเออร์บัค 1-1
1-0
SC Freital -0.5
-0.25
FT 00:30 SV Morlautern 1-2
0-1
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ +2
+2.25
FT 00:40 3 แฮมม์ยูไนเต็ด 2-1
1-1
อัลโตน่า 93 3 +1.25
+1
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 01:00 [1]เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 3-1
2-1
วิเทสส์ อาร์นเฮม[18] 1 +0.5
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:00 [14]เดอ กราฟสคัป 1-2
1-1
วีวีวี เวนโล[3] -1
FT 01:00 1 [8]อัลเมเร่ ซิตี้ 3-0
1-0
เอฟซี ออสส์[9] 2 -1
-1.25
-1
FT 01:00 3 [5]โรด้า เจซี 1-0
0-0
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[12] 2 -0.75
-1
FT 01:00 1 [4]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 2-1
1-0
วิลเลม 2[11] 3 +0
+0.25
+0
FT 01:00 2 [13]เอสซี เทลสตาร์ 0-5
0-3
พีอีซี ซโวลล์[1] 2 +0.5
+0.75
FT 01:00 1 [18]เฮลมอนด์ สปอร์ต 1-3
1-1
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)[2] 1 +0
-0.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 01:00 2 [1]แทร็บซอนสปอร์ 1-0
0-0
ฮาเตย์สปอร์[14] 3 -0.75
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 เปน่า สปอร์ต 0-1
0-0
ซีเอซิลบอลเนโร -
FT 01:00 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 1-1
1-1
เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 2 +0.5
FT 01:00 1 [SPA D33-20]บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 1-2
0-1
คาสเตลล่อน[SPDRFEFB-4] 3 +0.25
FT 01:00 2 [SPDRFEFB-5]ซีดี อัลโคยาโน่ 1-1
0-1
เอร์กูเลส[SPA D35-5] 4 -0.5
-0.75
FT 01:00 [GRE D1-13]พาส เจียนนิน่า 2-2
2-1
คาร์มิโอทิสซ่า[CYP D2-2] -1.25
-1
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 01:00 1 [19]อัลเตย์สปอร์ 0-2
0-1
ซัมซั่นสปอร์[1] -0.5
+0.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 01:00 2 [10]เอฟซี ฮีบาร์(N) 0-3
0-1
สลาเวีย โซเฟีย[6] 2 +0.5
+0.75
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League)
FT 01:00 [4]เฮชเอ็นเคซิเบนิค 0-0
0-0
อิสทรา 1961 พูลา[9] 1 -0.25
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 01:00 3 [7]เดเบรเซน วีเอสซี 1-1
0-1
วาซาส[8] 1 5 -0.25
+0
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
FT 01:00 2 [3]รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน 1-1
0-0
Jeunesse Molenbeek[2] 1 +1
FT 01:00 4 1 [12]เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช 1-4
1-2
เควีเอสเค ลอมเมล[1] 5 -0.25
+0
อียิปต์ คัพ (Egyptian Scores Cup)
FT 01:00 2 [EGY D1-10]เอนพ์พี 2-2
2-2
NBE SC[EGY D1-7] 3 -0.25
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 01:00 [10]KF Fjallabyggdar 1-2
1-0
วอลซันกูร์[3] +0.5
Postp 01:00 [4]เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[5] -
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
FT 01:00 [1]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) 1-0
0-0
Augnablik Womens[8] -2.5
England U21 Premier League (England U21 Premier League)
FT 01:00 [B-2]เซาแธมป์ตัน (ยู 21) 4-1
1-1
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 21)[B-4] -0.25
-0.5
FT 01:00 1 [11]เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) 2-3
1-2
อาร์เซน่อล (ยู 21)[3] 2 -0.25
+0
FT 01:00 3 [13]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) 1-5
1-2
Crystal Palace U21[1] 2 -0.25
FT 01:00 [B-6]มิดเดิลสโบรห์ (ยู 21) 3-1
1-1
Derby County U21[B-11] 1 +0
-0.25
FT 01:00 2 [8]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) 0-2
0-2
เอฟเวอร์ตัน (ยู 21)[2] -0.5
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2)
Postp 01:00 [7]Queens Park R U21
Birmingham City U21[11] -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League)
FT 01:00 3 [10]Charleroi (W) 0-1
0-0
เควี เมเชเลน(ญ)[3] 1 +0.5
FT 01:00 [1]อันเดอร์เลชท์ (ญ) 3-0
2-0
เอนด์ราต อาลาส (ญ)[11] -3.75

-4.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:00 3 Hamburger SV III 3-0
2-0
SV Rugenbergen 2 +0
FT 01:00 Wadegesi Heim 1-1
1-1
Ahrweiler BC -1
-1.25
FT 01:00 5 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ 0-1
0-1
แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 3 +0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
01:00 [14]ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)[4] -
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
Pend 01:00 Sapucaiense RS
PRS FC -1
-1.25
-1.75
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
FT 01:00 3 1 Athletic Club MG U20 2-3
1-1
Inter De Minas U20 1 7 -0.75
-1.25
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 01:00 1 [11]เกรสฟอร์ดแอธเลติก 0-1
0-1
โมลด อเล็กซานดรา[2] 2 -0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ (เยาวชน) 1-0
0-0
ปาตริโอตาส (ยู 20) 2 -0.5
FT 01:00 1 Concordia U20 1-0
1-0
Barra FC U20 2 -1
-0.75
Peru Reserves League ( Peru Reserves League)
FT 01:00 3 Alianza Universidad Reserves 3-1
1-0
Union Huaral Reserves 2 -0.5
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 01:10 2 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) 0-2
0-1
ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) 1 1 +3.25
+3.75
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 01:15 1 [6]เบลลินโซนา 0-4
0-1
อารัว[4] +0.25
+0
+0.5
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 01:15 1 [4]เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 1-0
1-0
ASK Bravo Publikum[9] 3 -0.5
-0.75
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 01:30 3 [12]วิดซอว์ ลอดส์ 1-2
0-2
ลีเกีย วอร์ซอว์[2] 2 +0.5
+0.25
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 01:30 1 [3]ไฟร์บวร์ก 1-3
1-0
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[1] 3 +0.5
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 2 พูเอนเต้ เจนิล 2-0
2-0
โคเรีย ซีเอฟ 2 -0.75
-1
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 01:30 1 [9]เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0-2
0-1
คราอิโอว่า[6] 3 +0
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 01:30 2 [11]เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 1-1
1-0
กราเซอร์ เอเค[9] 2 -0.5
-0.75
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
FT 01:30 4 [7]เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 1-1
0-1
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า[4] 1 6 +0
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 01:30 2 [8]จีเคเอส คาโตวีตเซ 0-0
0-0
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์[12] 4 -0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 01:30 5 [4]บอสตัน ริเวอร์ 1-2
1-0
ซีเอ ริเวอร์เพลท[1] 1 -0.25
+0
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League)
FT 01:30 1 [9]ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) 1-2
1-2
ราซิ่ง เกงค์(ญ)[2] 1 +1.5

+2.5
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:30 2 [1]เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 0-0
0-0
Puerto Nuevo[5] 2 -0.75
FT 01:30 4 [7]เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 2-1
1-1
อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล[2] 3 +0
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 01:30 [S-7]แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 0-1
0-1
ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก[S-1] -
FT 01:30 1 [S-3]แอลลาเนลี 1-1
1-0
อัมมันฟอร์ด[S-5] 1 +0
-0.25
FT 01:30 [S-14]แอ็บบี้ เกวิน นิ 3-1
1-0
กอยเตร ยูไนเต็ค[S-6] -
FT 01:30 [15]โฮลลีย์เวลล์ 1-6
0-4
Colwyn Bay[3] -
FT 01:30 [S-2]ทาฟฟ์ เวลล์ 1-1
0-0
อาแฟน ลิโด้[S-16] -
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
Pend 01:30 Uniao Inhumas U20
Academia FC U20 -0.25
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 2 [6]โบฮีเมี่ยนส์ 0-1
0-1
ดันดาล์ค[2] 1 2 -0.25
+0
FT 01:45 1 [3]เดอร์รี่ ซิตี้ 0-0
0-0
แชมร็อค โรเวอร์ส[1] 3 +0.5
-0.25
FT 01:45 5 1 [9]ยูซี ดับลิน 2-1
1-1
ฟินน์ ฮาร์ปส์[10] 4 +0.25
FT 01:45 1 [8]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 3-1
1-1
เชลบอร์น[7] 1 +0.25
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 01:45 3 [6]ออสเทนเด้ 1-3
1-2
เคเอเอ เกนท์[2] 1 +0.5
+0.75
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 01:45 5 [12]ปาร์ม่า 2-2
2-2
บารี[ITA C1C-1] 3 -0.75
-0.5
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
FT 01:45 2 [12]แอร์บัส ยูเค บรอจตัน 1-2
0-1
อเบอรี่สวิธทาวน์[1] 2 +0
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:45 4 [7]เบรย์ วันเดอเรอร์ส 0-3
0-2
ลองฟอร์ด ทาวน์[4] 3 +0.25
+0.5
FT 01:45 5 [3]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-1
1-1
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์[2] 1 4 -0.5
-0.25
FT 01:45 1 [6]เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 2-2
0-0
โคห์บ รัมเบลอ[8] 1 -0.75
-1.5
FT 01:45 4 [1]คอร์ก ซิตี้ 0-2
0-1
ทรีตตี้ ยูไนเต็ด[5] -1.25
-1.75
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
FT 01:45 1 [1]ดันดี 4-2
1-0
อาร์บรอท[8] 2 -0.25
-0.5
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 01:45 4 [2]ลาร์นเอฟซี 0-0
0-0
เกล็นโตรัน[1] 2 -0.25
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 01:45 [5]มาร์ตินเลเดสมา 0-2
0-1
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ[14] -0.75
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 02:00 2 [5]เอฟซี โคเปนเฮเกน 1-3
0-0
แรนเดอร์ส[6] 4 -1
-1.25
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 02:00 1 [9]น็องต์ 1-1
1-0
ลีลล์[1] 4 +0
+0.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 02:00 5 [1]โอซาซูน่า 2-1
1-1
เซบีย่า[18] 3 +0.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 02:00 4 1 [1]เลบานเต้ 0-0
0-0
ฮูเอสก้า[2] 1 -0.5
-1
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 02:00 1 1 [1]วัดฟอร์ด 1-0
1-0
เบิร์นลี่ย์[6] 1 +0
-0.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 02:00 4 [1]ซีดี เมกาเลนซ์ 0-1
0-0
ซานติเอโก วันเดอเรอร์[9] 7 -0.75
-1
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D)
Pend 02:00 RB do Norte Clube
CDC Manicore +0
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 02:00 [N-16]Llanidloes Town 2-0
0-0
Chirk AAA[N-14] -
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 02:15 3 [18]ฟามาลิเคา 0-3
0-2
สปอร์ติ้ง บราก้า[1] 1 +0.5
+0.25
+0.5
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 02:15 1 [11]เควี เวสตูร์แบร์ 1-4
0-2
ฟจอลเนอร์[3] 3 +0.75
+1
FT 02:15 7 [4]กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 4-2
0-1
ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง[6] 4 -0.25
+0.25
+0
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
FT 02:15 1 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ 1-0
0-0
เคเอช ฮลิดาเรนดิ 4 -1.75
FT 02:15 3 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ 1-0
1-0
เคเอฟ การ์ดาเบีย 3 +1.25
FT 02:15 1 คาริ อัคราเนส 1-0
0-0
เอลลิดิ 1 -0.75
-0.5
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 02:30 1 [2]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 3-2
1-0
แมกนิ[12] 2 -1.75
ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland womens cup)
FT 02:45 [ICE WPR-3]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 1-3
0-3
วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)[ICE WPR-1] 2 +1
+0.75
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
03:00 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล
ซีเอ แอตเทนาส -
03:00 มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี
ลาลุซ -
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
Pend 03:00 KFK Kopavogur
RB Keflavik -3.75
FT 03:00 FC Arbaer 1-1
1-0
ฮวิติ ริดดารินน์ +0.25
Ecuador Primera Women (Ecuador Primera Women)
Pend 03:00 LDU Quito (W)
Club Nanas (w) -0.25
+0
Brasil Women's Cup ( Brasil Women's Cup)
FT 03:30 1 EC Bahia (W) 1-1
0-1
Minas ICESP DF (w) 1 1 +0
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 04:00 5 [11]ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0-0
0-0
เดปอร์ตีโบ ลาร่า[13] 2 +0
+0.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga)
FT 04:00 1 เอดี การ์เมลิต้า 0-0
0-0
AD Sarchi 1 1 -0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 04:35 2 [32]แอดเตริโค ราแฟล่า 1-2
0-1
เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส[11] 6 +0
-0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
FT 05:00 1 [7]ซีเอ ฮูราแคน 4-1
2-1
ซาร์เมียนโต้[15] 5 -0.5
-1
-0.75
FT 05:00 2 1 [10]ซีเอ พลาเทนเซ่ 3-1
0-1
บานฟิลด์[17] 4 +0
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 05:00 5 [(a)-14]พลาซ่า โคโลเนีย 2-0
1-0
เซอร์โร ลาร์โก[(a)-12] 3 +0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 1 [19]วิลา โนวา 0-0
0-0
ลอนดริน่า พีอาร์[6] 2