ราคาบอลไหล.cc
ผลบอล 20 ตุลาคม 2564ผลบอล 19 ตุลาคม 2564ผลบอล 18 ตุลาคม 2564ผลบอล 17 ตุลาคม 2564ผลบอล 16 ตุลาคม 2564ผลบอล 15 ตุลาคม 2564ผลบอล 14 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 18 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:05 3 [14]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 0-2
0-2
มิลเลียนนาริออส[2] 4 -0.25
+0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 06:15 1 [1]ริเวอร์เพลท 3-1
1-1
ซาน ลอเรนโซ่[20] 3 -0.75
-1.5
-1.25
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:15 1 [9]ก๋วยลีน่า 0-2
0-1
โอลิมเปีย อาซันซิออง[10] 1 5 +0.25
+0.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:30 1 [18]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-0
0-0
ซานโตส[15] 3 +0
-0.25
+0
FT 06:30 1 [2]ฟลาเมงโก 0-0
0-0
คุยอาบา[9] 1 -1.75
-1.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 5 [14]บลูมมิ่ง 3-1
0-0
เรอัล ซานต้า ครูซ[10] 7 -0.75
+0
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 3 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 0-1
0-0
นอร์ทเท็กซัสเอสซี 2 +0
+0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:00 2 [20]ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 5-0
3-0
เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี[3] 4 +0.5
+0
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 3 [7]เดลฟินเอสซี 4-1
1-1
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)[8] 4 +0.25
+0.5
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 07:00 4 [8]จาลาปา 2-2
0-1
ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว[10] 4 -0.5
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 07:00 3 คลับ ลีออน (ญ) 0-1
0-0
อัตลาส(ญ) 2 +0.75
+1
+0.75
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:30 2 [11]เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 0-3
0-1
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา[9] 1 +0
-0.5
Argentina Women Regional League (Argentina Women Regional League)
FT 07:30 4 Andes Talleres (W) 1-0
1-0
FADEP Mendoza (W) 1 +0
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:10 3 [4]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 2-1
1-1
จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา[7] 1 6 -0.75
-1
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 08:15 [1]บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด
พีเอสไอเอส เซมารัง[2] -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:00 2 [9]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 2-1
2-1
แคนซัส วิซาร์ดส์[2] 3 +0
+0.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 09:00 1 1 [4]ยูเวนตุส มานากัว 1-0
0-0
เรอัลมาดริซเอฟซี[6] 1 -0.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 11:15 [17]บาริโต ปูเตรา
มาดูร่า ยูไนเต็ด[11] -
Postp 11:15 [16]เปอร์ซิค เคดีรี่
เปอร์เซบายา สุราบายา[9] -
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women)
FT 12:00 Kharaatsai (W) 0-2
0-0
UBC FC (W) +4.5

+3.25
+3
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament)
FT 13:00 [46]เมียนมาร์ (ญ)(N) 4-0
1-0
เลบานอน(ญ)[145] 2 -3
-2.75
chinese fa cup (chinese fa cup)
FT 14:00 2 1 [CHA CSLB-2]ชางชุน ย่าไท่ 0-2
0-1
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว[CHA CSLB-5] 1 3 +0.25
+0
FT 14:30 4 [CHA CSLB-8]ต้าเหลียน อาเออร์บิน 2-0
0-0
เทียนจิน เทนด้า[CHA CSLB-7] 1 +0.25
+0.75
+0.25
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 14:30 2 Jaguar FC 0-2
0-0
Friends United 2 +1.75
Pend 14:30 Royal Rangers FC
Youngmen SC -1
India JKFA Pro League (India JKFA Pro League)
FT 14:45 Kashmir Avenger 1-2
0-2
Arco FC 2 -0.25
-0.5
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 4 เพอเซอแรง เซอแรง 1-3
0-1
Persekat Tegal 1 -0.25
FT 15:15 2 เปอร์ซิจับ เจพารา 0-0
0-0
พีเอสซีเอสซิลาแคบ 4 +0
+0.25
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 15:30 1 [12]ไพรบราม (ยู 19) 1-1
0-0
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)[8] 3 +1.25
+1
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 16:00 3 [7]Lashyn Karatau 1-2
1-1
มาคฮ์ทาเรล[3] 2 +0.5
FT 16:00 [9]FK Bolat Temirtau 5-0
4-0
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II[12] -1
-1.25
denmark reserves league (denmark reserves league)
FT 16:00 1 [B-4]เวเจิล (สำรอง) 4-0
3-0
โอเดนเซ่ บีเค (สำรอง)[B-2] +0.75
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women)
FT 16:00 2 Khad (W) 0-1
0-0
Arvis (W) 2 +0.25
+1
India Punjab Super League (India Punjab Super League)
FT 16:30 4 Roundglass Punjab FC 2-2
1-1
SGHS FA 1 4 +0.25
FT 16:30 Dalbir Football Academy 0-1
0-1
BSF FC +0.25
+0.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 17:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์
กอร์ มาเฮีย -
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
Pend 17:00 Uttrakhand
CISF New Delhi -0.25
FT 17:00 1 National United SC 2-2
1-2
Ahbab FC +0.25
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 17:30 3 [4]Gareji Sagarejo 1-1
0-1
ชักดิดี้[7] 1 -1.25
-1.5
FT 17:30 [2]เอฟซี ซิโอนี่ 3-2
1-1
เอฟซี เชอวาร์เดนิ[6] 1 -2.25
FT 17:30 [10]ชิคฮูร่า 3-2
1-1
เมรานี่ ทบิลิซี่[5] 1 +1
+1.5
FT 17:30 1 [3]เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 1-0
0-0
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่[9] 2 -1.25
-1
FT 17:30 3 [8]ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 1-1
1-0
เอฟซี กากรา[1] 1 +0.75
+1
+0.75
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament)
FT 18:00 [100]สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ญ)(N) 2-1
1-1
กวม (ญ)[83] 1 -
denmark reserves league (denmark reserves league)
FT 18:00 2 [D-4]โฮโบร(สำรอง) 0-4
0-1
วีบรอก(สำรอง)[D-1] 1 +2
+1.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 1 [S-12]FC Tuapse 1-3
1-1
เอฟเค ไบโอลอก[S-9] 2 +0.25
+0
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 18:00 1 [B-6]วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 0-1
0-1
เซาแธมป์ตัน (ยู 23)[B-14] 3 -0.75
-1
-0.75
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:00 2 1 Rubikon 0-3
0-0
เชอคาสกี้ ดีอินโปร 3 -0.25
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 1 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 2-1
1-0
PS Hizbul Wathan 3 -0.75
-1
เลบานอน พรีเมียร์ 2 (Lebanese Premier 2)
FT 18:15 3 เรซซิ่ง ยูเนียน ลักเซมเบิร์ก 2-0
1-0
AL Nabi Sheet 1 3 -0.75
-0.5
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:20 [7]BKMA II 2-1
0-0
Urartu II[6] +1
+1.25
chinese fa cup (chinese fa cup)
FT 18:30 [CHA CSLA-1]ซานตง ลู่เนิ่ง(N) 3-0
1-0
Qingdao Zhongchuang Hengtai[CHA D2C-3] 1 -2
-2.75
-2.5
FT 18:30 3 [CHA CSLA-5]เหอหนาน เจี้ยนเย้(N) 2-0
1-0
ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์[CHA CSLA-6] 2 -0.75

-1.75
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:30 [5]พิวนิค บี 3-0
2-0
อรารัต-อาร์เมเนียบี[4] -0.5
-1
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
FT 18:30 MVV Maastricht Reserve 0-1
0-0
อาร์เคซี วาลไวก์(สำรอง) 1 +1.75
+1.5
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก)
FT 19:00 [8]อัล ซาฟา 1-2
0-1
Trables Sports Club[11] -0.5
FT 19:00 [9]Tadamon Sour 4-1
1-0
Sporting Club Beirut[10] -
denmark reserves league (denmark reserves league)
Pend 19:00 [B-1]ซอนเดอร์ไจสกี (สำรอง)
เอสเบิร์ก เอฟบี (สำรอง)[B-3] -1.25
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 19:00 1 อดามา ซิตี้ 1-1
0-0
Welkite Ketema 1 6 +0.25
-0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 1 [8]วัตฟอร์ด (ยู 23) 2-4
1-1
บริสตอล ซิตี้ (ยู 23)[1] +0.25
+0.5
FT 19:00 2 [2]โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) 5-3
1-2
วีแกน (ยู 23)[10] 2 -1.25
-1
-0.75
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:15 3 [15]Ahrobiznes TSK Romny 2-1
2-1
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ[1] +1.5
+1.75
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:20 2 1 [7]อัล-ฮิลาล(เยาวชน) 0-0
0-0
อัล-อิตติฟาค(เยาวชน)[10] 2 -1
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 19:30 [8]สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 5-1
3-0
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่[6] +0
+0.25
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
FT 19:30 3 Moghayer Al Sarhan 3-1
2-0
Al-Arabi Irbid 1 2 -0.5
FT 19:30 5 คูเฟอร์ ซูม 2-1
1-0
อัล อาห์ลี 1 +0
+0.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 19:30 2 [13]ยูนิเรีย เดจ 1-1
0-1
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์[4] 6 +0.5
+0.75
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
FT 19:30 เอดีโอ เดน ฮาก (สำรอง) 4-2
2-1
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด(สำรอง) 1 +0.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
Postp 20:00 [10]ราสนิกีร์ ไนร์
ราดนิคกี้ 1923[11] -0.25
-1
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 20:00 [16]เปสคารา(เยาวชน) 0-3
0-3
เอเอส โรม่า(เยาวชน)[2] 2 +1.5
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 20:00 2 [10]IMT Novi Beograd 0-1
0-0
FK Zarkovo[4] 2 -0.5
-1
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 20:00 2 [15]ลิเท็กซ์ โลเวช(N) 1-2
0-2
โดโกเรต์ส รัซกราด 2[9] 4 -0.25
-0.5
-0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 20:00 2 [B-11]เฟรม ลาวิค 0-1
0-0
ออด เกรนแลนด์ 2[B-10] -1
-0.5
-1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 2 [S-16]Alania-d Vladikavkaz 1-3
1-1
อันจิ มาคัชคาล่า[S-5] 5 +2
+2.25
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 20:00 1 Gaddafi FC 0-2
0-0
Busoga United 1 3 +0.25

-1
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
FT 20:00 1 Feyenoord U21 2-0
1-0
Heerenveen U21 1 +0
-0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 2 1 พลาเทนเซ่(สำรอง) 2-2
2-1
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) +0
FT 20:00 1 พลาเทนเซ่(สำรอง) 0-3
0-3
โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 2 +0
20:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง)
ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) +0
FT 20:00 2 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 2-1
0-0
ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 2 -0.5
-0.25
FT 20:00 4 แบนฟิลด์(สำรอง) 1-2
0-1
ฮูรากัน(สำรอง) 4 -0.5
-0.75
FT 20:00 3 1 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 1-1
0-0
ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 3 -0.25
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
Postp 20:00 [12]บูจุมบูรา ซิตี้
กายันซ่า ยูไนเต็ด[15] -
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 20:10 3 กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) 2-3
2-0
ราซิ่ง คลับ (ญ) 4 -0.25
+0
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
Pend 20:15 ปากีสถาน นาวี่
Humma FC +0
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 20:30 3 1 Dewa United FC 2-0
1-0
พีเอสเคซี ซิมาฮี 3 -0.75
-1
-0.75
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 21:00 [10]เนเวซิส 1-3
0-1
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส[2] +2

+3
brazil youth (brazil youth)
Pend 21:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน)
เซาเปาโล(เยาวชน) +0.25
+0
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 21:00 สเจลคาวิค 0-2
0-0
อาเลซุนด์เอฟเค บี 2 -0.5
-0.75
-0.5
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 21:30 2 [4]โบโตซานี่ 0-0
0-0
ชินเดียทาร์โกวิสเต้[10] 1 4 -0.25
-0.5
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 21:30 2 [13]พีเอฟเค มอนทาน่า 1-0
1-0
Botev Plovdiv II[11] 3 -1
-1.25
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 21:30 1 AS Garde Nationale 4-0
1-0
Kaedi FC 2 +0
kuwaiti federation cup (kuwaiti federation cup)
FT 21:45 2 [KUW D1-2]อัล คาดเซีย(N) 4-2
3-0
อัล-ทาดามอน(คูเวต)[KUW D2-1] 2 -1.25
FT 21:45 [KUW D1-4]คาซม่า 4-0
0-0
อัล-ชาบับ(คูเวต)[KUW D1-7] 1 -0.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:50 3 [15]ฮาเจอร์ 2-0
1-0
อัล-นาดห์ฮา[13] 2 -0.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
22:00 [13]เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
มัลโดส ลูการ์นี[15] -0.25
+0
-0.5
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
22:00 [8]โดซ่า คาโตโกเปีย
อาริส ลิมาสซอล[4] +0
+0.25
+0
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
22:00 [7]เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
ASK Bravo Publikum[2] +0.25
-0.5
-0.25
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament)
22:00 [141]Laos (w)(N)
จีน-ไต้หวัน (ญ)[40] -
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division)
22:00 [7]อิซ่า ทาวน์
อัล อิติฮัด (บาห์เรน)[8] -0.75
-0.5
22:00 [9]บูไสทีน
อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)[1] -0.5
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Pend 22:00 กาตาร์ (ยู23)
คูเวต (ยู 23) -
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
22:00 Arba Minch
Mekelakeya -0.25
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
22:00 แอตแลนติส (ยู 20)(N)
GrIFK U20 -1.5
-1.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
22:00 นีเวลล์ส (สำรอง)
ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) -0.5
+0
-0.25
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
22:00 Club Aurora Reserves
Real Tomayapo Reserves -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 22:15 AS Police (Niamey)
Racing FC des Gonaives +0
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
22:20 [20]Al-Akhdoud
อัล-จาบาลีน[5] +0.75
22:25 [18]Bisha FC
Al Kholood[19] -0.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
22:59 [14]สตอล เมียเลช
ซาเกลบี้ ลูบิน[8] +0
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
22:59 [11]อโปเอล นิโคเซีย
เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี[12] -1.5
-1.75
-1.5
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
22:59 [15]ฮาโปเอล รานาน่า
ฮาโปเอล ริซอน[8] +0
-0.25
+0
22:59 [4]ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม
ฮาโปเอล รามัต กาน[14] -0.75
+0
22:59 [7]เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย[16] -0.25
-0.5
-0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
22:59 [17]เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่(N)
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล[12] +0
การ์ต้า ลีก บี (Qatar B)
22:59 อัล มาร์คไฮยา
Al Nasa(QAT) -1.25
-1.5
22:59 อัล คูไรติอัต
อัล เมไซเมีย -0.5
Norway Division 4 (Norway Division 4)
22:59 เอสเค บรานน์ 2
ออส เทิร์น -0.25


-2.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
23:00 [5]จีเคเอส ทิคี
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์[18] -0.75
-0.5
-0.75
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
23:30 [12]เลเมีย
อาริส ซาโลนิก้า[7] +0.5
+0.25
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
23:30 [15]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
เวเลซ[9] +0
-0.25
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
23:30 วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ)
พลาเทนเซ่ (ญ) +0.75
+1
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
23:30 เฮอร์คิวลิส อัลเมโล (สำรอง)
เอฟซี เอ็มเมน(สำรอง) +0
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
23:30 King Nouakchott
AS Armee -0.5
kuwaiti federation cup (kuwaiti federation cup)
23:45 [KUW D1-6]อัล-อราบิคลับ (คูเวต)
อัล ซาเฮล[KUW D1-10] -1.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
23:45 [6]อัล-โชอาลาห์
อัล-ไดรห์[7] -0.25

ผลฟุตบอลวัน 19 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
00:00 [10]อาร์ฮุส เอจีเอฟ
อัลบอร์ก[3] -0.25
+0
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [9]ฮัคเค่น
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค[4] +0
-0.25
00:00 [2]เยอร์การ์เด้น
เอล์ฟส์บอร์ก[5] -0.5
-0.25
-0.5
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
00:00 [6]ฮาเตย์สปอร์
กาเซียนเท็ป B.B.[12] -0.5
-0.75
-0.5
00:00 [9]อลันยาสปอร์
เคย์เซริสปอร์[11] -0.75
-1
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
00:00 [19]อลาเบส
เรอัล เบติส[10] +0.25
+0.5
+0.25
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [10]ออร์ไกร์ท
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ[6] +0
-0.5
00:00 [2]จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
อโครโพลิส ไอเอฟ[13] -0.75
-1.25
-1
00:00 [8]ออสเตอร์ ไอเอฟ
วาซาลุนด์ ไอเอฟ[16] -1
-0.75
-1
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
00:00 [17]อิสตันบูลสปอร์
Tuzlaspor Kulubu[7] -0.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
00:00 [13]ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
เบโร่ สตารา ซากอร่า[6] +0
-0.25
+0
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
00:00 [15]เอสซี เวิร์ล
ฮาเวลเซ่[20] -0.75
Norway Division 4 (Norway Division 4)
00:00 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี
แอสซิเดน -2.25

-3.75
-3.25
00:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี
คราเครอย์ ไอเอล -1.75
-2.25
-2
00:00 ฮาลเซ่น
สตรอมก็อดเซ็ท 2 +0.75

+2.5
norway 2.liga (norway 2.liga)
00:00 [14]เซนจา
วาเลเรนก้า บี[11] +0
+0.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
00:00 FC Speyer
ทูเอส เมชเทอร์เชียม +0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
00:00 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง)
ลานุส(สำรอง) +0
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
00:00 Estudiantes de Medellin
Politecnico J.I.C. -0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
00:30 [7]ซีเอส คราอิโอว่า
เอฟซีคลินเซนิ[16] -1
-1.5
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
00:30 [5]เอฟซีโทรลฮัทตัน
สค็อปดี้ เอไอเค[2] -0.5
-0.25
-0.5
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
00:30 [B-14]คอร์ตจิค (ยู 21)
เควี ออสเทนเด้ (ยู 21)[B-3] +0.5
Postp 00:30 [7]คลับ บรูซ(ยู21)
อันเดอร์เลช(ยู21)[2] -
00:30 [8]เซอร์เคิล บรูซ (ยู21)
รอยัลชาเลอรัว(ยู 21)[9] -0.25
00:30 [B-6]เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21)
RWD Molenbeek U21[B-10] -1.25
00:30 [3]เคเอเอ เกนท์(ยู21)
ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21)[10] -0.75
-1
00:30 [4]รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21)
แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21)[6] -0.25
00:30 [B-4]อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)
เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21)[B-12] -1.25
Norway Division 4 (Norway Division 4)
00:30 อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี
ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล +1

+0
+0.25
00:30 ฟินส์เนส
สตาเบ็ค บี +1

+2.25
00:30 เอสเค ทราเอฟฟ์
โมลด์ บี -0.25
-0.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
00:30 [SS-11]ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ
คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค[SS-5] +1
+0.5
+0.75
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
00:45 [6]ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
เบต้าเยรูซาเล็ม[11] -0.25
-0.5
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
00:45 [5]วัลลัซเนีย
Tirana De Namo[6] -0.25
-0.5
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
01:00 [17]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
เอสซี เทลสตาร์[16] -0.25
01:00 [6]อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[11] +0.25
01:00 [3]โวเลนดัม
เอ็นเอซี เบรด้า[14] -0.75
-1.25
-1
01:00 [10]เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)
โรด้า เจซี[9] +0.25
+0.75
+0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
01:00 [B-12]ซาน เทลโม่
เดปอร์ตีโบ โมรอน[B-9] -0.25
+0
-0.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
01:00 [3]วาซาส
III. เครูเลติ ทียูอี[19] -1.75
-2
brazil youth (brazil youth)
01:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)
พัลไมรัส (เยาวชน) +0
01:00 Atletico Clube Sulbrasil U20
Riopardense U19 -1.75
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
01:00 [B-8]Seraing U21
Deinze U21[B-11] -0.25
-0.5
-0.25
01:00 [B-9]เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21)
โลมเมิล เอสเค (ยู 21)[B-13] -0.25
01:00 [B-7]เวสเทอโล(ยู 21)
แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21)[B-5] -0.25
01:00 [12]เควี เมชิลิน(ยู 21)
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21)[11] +0.5
+1
+0.25
01:00 [B-2]Lierse U21
เอเอสยูเปน (ยู 21)[B-1] +0
+0.25
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano)
01:00 Amadense SE
AD Boquinhense +0
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
01:00 [19]เอล พอร์เวเนอร์
เจนเนอรัลลามาดริด[13] +0
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
01:00 [10]เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์
Defensores de Cambaceres[4] +0.25
+0.5
01:00 [5]ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล
Argentino de Rosario[9] +0
01:00 [12]เดปอร์ติโบ มูนิซ
Centro Espanol[6] +0.25
+0
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
01:00 ฮูราแคน(ญ)
Comunicaciones(W) -2
-1.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
01:00 [13]เอฟเวอร์ตัน (ยู 23)
ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[6] +0.25
+0.5
01:00 [B-13]ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)[B-7] +0.5
01:00 [7]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23)
เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23)[5] -0.25
+0
-0.25
01:00 [B-9]สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23)
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23)[B-4] -0.25
+0
-0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
01:00 [7]ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23)
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[4] +1
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
01:15 [1]แชมร็อค โรเวอร์ส
โบฮีเมี่ยนส์[5] -0.75
-0.5
-0.75
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
01:15 [8]อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล(N)
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส[5] +0.5
+0
+0.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
01:30 [7]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
ราดอมเมียร์ก ราดอม[13] -0.25
+0
-0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
01:30 [10]เดปอร์ติโว เรยสตาร์
กิมนาไซ เมนโดซ่า[7] +0
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
01:30 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง)
เพนาโรล(สำรอง) +0
01:30 IA Sud America Reserve
บอสตันริเวอร์(สำรอง) +0.25
01:30 ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง)
Torque Reserves -0.25
-0.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
01:30 Canedense U20
Itaberai U20 +0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
01:35 [8]แอตเลติโก้ แอตแลนต้า
คลับ อัตเลตีโก ติเกร[3] +0
+0.5
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
01:45 [13]นีมส์
อฌักซิโอ้[5] -0.25
+0
-0.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
01:45 [19]เอซี เวนิช
ฟิออเรนติน่า[8] +0.5
+0.75
+0.5
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
01:45 [18]บีคอนส์ฟิลด์
วอลตัน แคชชวลส์[9] +0.25
+0.5
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
01:45 โคเลอไรน์(สำรอง)
ลินฟีลด์(สำรอง) -0.75
01:45 ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง)
เกล็นนาโวน(สำรอง) -1.25
-1
01:45 Larne Reserves
คลิฟตันวิลล์(สำรอง) +0
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
02:00 [13]เอสปันญ่อล
คาดิส[15] -0.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
02:00 [13]อาร์เซน่อล
คริสตัล พาเลซ[14] -1.25
-0.75
เซเรีย ซี (Italy C1)
02:00 [4]เรนาเต้ เอซี
โปร เวอร์เซลลี่[7] +0
-0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
02:00 [7]คลับ กัวบิร่า
นาซิอองนาล โปโตซี[11] -0.75
-1.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
02:00 [10]ออโซมารโซ่
ยูเนียน แมกดาเลนา[5] +0.25
+0
+0.25
02:00 [13]Expreso Rojo
ลาเนรอส เอฟซี[9] +0.25
+0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
02:00 [2]ทอมเบนเซ่
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่[3] +0
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
02:00 ครูซาเดอร์ส(สำรอง)
คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) -1.25
-1.5
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
02:00 Atletico Amazonense
Taruma/AM -0.5
-0.75
-0.5
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
03:00 [7]เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส
สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด[5] -0.25
+0
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
03:00 CD FAS Reserves
CD Aguila Reserves +0.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
03:15 ซีเอ แอตเทนาส(N)
เซ็นทรัล เอสปันญ่อล +0
-0.5
-0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
03:30 [10]ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่(N)
สปอร์ต ฮวนคาโย่[14] -0.5
-0.25
-0.5
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
04:00 [10]เอ็นบิกาโด เอฟซี
อากีลาส โดราดาส[15] -0.25
+0
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
04:00 Lobos ULM
คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า +0.5
-0.25
-0.5
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
04:15 [8]12 เดอ อ็อคทูเบอร์
กัวรานี อาซุนซิยง[1] +0.5
+0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
05:00 Uniao EC U21
Cuiaba U21 -0.25
-0.5
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
05:00 ซานโตส ลากูน่า(ญ)
พูมาส ยูนัม (ญ) -0.5
-0.75
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
05:45 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ
ดานูบิโอ เอฟซี +0.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
06:00 [14]เซาเปาโล
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา[6] -0.25
+0
-0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
06:00 [12]วิลา โนวา
ซีอาร์บี แม็คซิโอ[5] -0.25
+0
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
06:00 [6]สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน
เรอัล พิลาร์[9] +0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
06:00 Colatina ES
Nova Venecia FC -
06:00 Navegantes EC
CA Itajai +0.75
+1
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน