ผลบอล 12 สิงหาคม 2565ผลบอล 13 สิงหาคม 2565ผลบอล 14 สิงหาคม 2565ผลบอล 15 สิงหาคม 2565ผลบอล 16 สิงหาคม 2565ผลบอล 17 สิงหาคม 2565ผลบอล 18 สิงหาคม 2565

ผลฟุตบอลวัน 14 สิงหาคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
06:30 [9]ริเวอร์เพลท
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[13] -1.25
-1
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
06:30 [18]คุยอาบา
ยูเวนตูเด้[20] -0.25
-0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
06:30 [1]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
ชิคาโก ไฟร์[8] -0.75
06:30 [6]เอฟซี ซินซินเนติ
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[12] -0.25
-0.5
06:30 [7]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
ดีซี ยูไนเต็ด[14] -0.5
-1
06:30 [13]โตรอนโต้ เอฟซี
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[6] -0.25
-0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
06:30 [12]ซีอาร์บี แม็คซิโอ
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[2] +0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
06:30 [11]ดีทรอยต์ ซิตี้
Oakland Roots[16] -0.25
06:30 [25]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2
ไมอามี่เอฟซี[12] +0.75
06:30 [2]หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี
เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์[4] -0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
06:30 [(a)-7]คลับ กัวบิร่า
Independiente Petrolero[(a)-12] -0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
06:30 Tormenta FC
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ -0.75
-0.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
07:00 [14]โบตาโฟโก้ อาร์เจ
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[19] -0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
07:00 [10]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[2] +0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
07:00 [9]ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล[6] -0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
07:00 [7]เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน
San Diego loyalty[3] -0.75
-0.5
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
07:00 [12]เดปอร์ติโวมีชโก
Deportivo Xinabajul[9] -0.5
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
07:00 [12]นอร์ท แคโรไลนา (ญ)
Kansas City NWSL (W)[5] -0.25
-0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
07:00 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี
Chattanooga Red Wolves +0
07:00 โอมาฮา
Northern Colorado -0.25
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
07:00 Herrera FC Reserves
Union Cocle -0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
07:05 [10]พูมาส ยูนัม
คลับ อเมริกา[15] +0.25
+0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
07:30 [13]ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า[15] -0.5
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A)
07:45 [6]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[10] -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
08:00 [12]ฮุสตัน ไดนาโม
มอนทรีออล อิมแพ็ค[3] -0.25
+0
08:00 [2]Austin FC
แคนซัส วิซาร์ดส์[14] -0.75
-1
08:00 [3]เอฟซี ดัลลัส
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[13] -0.5
-0.75
08:00 [10]โคโลราโด ราปิดส์
โคลัมบัส ครูว์[5] -0.25
-0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
08:00 [1]ซาน อันโตนิโอ
ลาส เวกัส ไลท์[14] -
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
08:00 [5]เรอัล ซีดี เอสปานา
CD Victoria[4] -
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
08:00 [7]บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า[4] -0.5
Chile Primera D (Chile Primera D)
08:00 ซาน มาร์คอส
ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส -0.5
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
08:30 [6]ซีดี วิด้า
เรอัลโซเซียดัดโทเคา[7] -
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
08:30 คอสตา เดล เอสเต
สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
09:00 [9]แอลเอ กาแลกซี่
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[11] -0.75
-1
fifa u-20 women (fifa u-20 women)
09:00 คอสตาริกา (ญ) ยู 20
สเปน (ญ) ยู 20 -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
09:00 [20]Monterey Bay FC
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี[10] +0.25
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
09:00 [3]คลับ เซลาจู เอ็มซี
กัวสตาโตยา[5] -
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
09:00 ซีดี ซากาปา
ซาคาชิสปาส จีที -0.5
-0.75
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
09:00 Havelock North Wanderers
เวลลิงตัน ยูไนเต็ด -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
09:05 [13]เอฟซี ฮัวเรซ
ปาชูก้า[4] +0.25
09:05 [17]ชีวาส กัวดาลาจาร่า
อัตลาส[14] -0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
09:30 [1]ลอส แอนเจลิส เอฟซี
Charlotte FC[11] -1
-1.5
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
09:30 [15]เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20)
โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20)[5] -
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
09:30 [2]San Diego Wave (W)
ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ)[8] -
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
09:30 เวสเทิร์น ซูเบอร์
เวลลิงตัน โอลิมปิก -
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
09:45 Canberra Croatia FC U23
Monaro Panthers U23 -
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
10:00 [13]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20)
อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20)[4] -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
11:00 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด
เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี -
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
11:00 [5]แฮมิลตัน โอลิมปิค
เมทแลนด์[2] +0.25
11:00 [8]เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี
เลค แมคควอรี[11] -
11:00 [3]แลมบ์ตัน จาร์วิส
อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี[10] -
11:00 [4]ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์
วาเลนไทน์[7] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
12:00 [6]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด
อาวอนดาเล่ เอฟซี[7] -0.25
12:00 [11]เซนต์อัลบันส์เซนต์ส
โอคไลจ์ แคนนอนส์[2] +1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
12:00 [1]แคนเบอร์รา เอฟซี
โมนาโร แพนเธอร์ส[3] -0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
13:00 [3]แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส[5] -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
13:00 [7]อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน
บริสแบน โรว์ (เยาวชน)[11] +0.25
+0
13:00 [3]เพนินซูล่า เพาเวอร์
โลแกน ไลท์นิ่ง[10] -1.75
13:00 [9]บริสแบน ซิตี้
คาปาลาบา บูลด็อก[12] -1.75
13:00 [4]โกลด์ โคสต์ ไนท์
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี[2] +0.25
13:00 [8]ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด[5] +0.25
13:00 [1]ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด[6] -1.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
13:00 เพนินซูล่า เพาเวอร์
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
13:00 [3]เดอะ เลค
เมาท์ กราเวท[10] -
NSW Premier W-League (NSW Premier W-League)
13:30 Football NSW Institute (w)
Aime Rigi (w) -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
14:00 [8]มาบาริ เอฟซี
เอฟซี กิฟู[9] +0
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
14:00 [1]เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี
นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี[2] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
14:00 บัลแคทต้า (ญ)
Curtin University FC Women -
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
14:00 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า -
NSW Premier W-League (NSW Premier W-League)
14:00 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ)
มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง -
14:00 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ)
มาคา เซิร์ล หญิง -
14:00 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ)
นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) -
14:00 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ)
Apia L Tigers (W) -
14:00 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ)
NWS Spirit (W) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
14:45 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ)
เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
15:00 [2]Qingdao Zhongchuang Hengtai
ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง[5] -
15:00 เสิ่นหยาง เออบาน
หนันท่ง ฉื่อยัน -
15:00 Hebei Gongfu
คุนชาน เอฟซี -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
15:00 [5]เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค[3] -0.25
+0
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
15:00 [11]กังเนือง ซิตี้
ยังจู ซิตี้เซน[6] -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
15:00 [18]โยโกฮามา เอสซีซี
กิระวันสึ คิตะคิวชู[12] +0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
15:00 FK Spartak Tambov
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ -
15:00 (FK Sakhalinets
สโตรกิโน่ มอสโก -
15:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 2
เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ -
15:00 ดินาโม บรีอันสค์
คแวนท์ ออบนินส์ค -
15:00 Rodina Moskva II
อแวนการ์ด คุร์สค์ -
15:00 โซโคล ซาลาตอฟ
Balashikha -
15:00 FK Znamya Noginsk
FK Kosmos Dolgoprudny -
15:00 Peresvet Podolsk
เอฟเค อาร์ยาซาน -
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
15:00 [1]Taichung Futuro
มหาวิทยาลัยฟูเจน[2] -
15:00 [3]ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี
Tatung FC[5] -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
15:00 [3]ชุนชอนซิติเซ็น
Jeonbuk Hyundai Motors II)[5] -
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
15:15 [5]ซิกม่า โอโลมุช บี
โอปาว่า[7] -0.25
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
15:15 [7]ปาร์ดูบีค บี
ยาบโลเนช 2[15] -
15:15 ดุคลา ปราก บี
โลโค ทาวิน -
15:15 [1]วิคตอเรีย ซิซคอฟ
ฮราเดตซ์กราลอเว บี[9] -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
15:15 [12]Dewa United FC
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด[7] -
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
15:30 [15]คัพเฟ่นเบิร์ก
ลาฟนิทซ์[12] +0.5
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
15:30 [10]Lachabadisilahua
สลาโว วีเซลัด[11] -
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
15:30 Jednota Banova
วีทีเจ มาร์ติน +0
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
15:30 พัลเซ่น 2
โบฮีเมียนส์ 1905 บี -
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
15:30 [6]เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ)
จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ)[2] -
myanmar national league (myanmar national league)
15:30 [4]ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด
หงสาวดี ยูไนเต็ด[6] -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
16:00 [5]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
อวิสปา ฟูกูโอกะ[12] -0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
16:00 [10]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
มาชิดา เซลเวีย[7] -0.25
+0
16:00 [15]โทชิกิ เอสซี
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[2] +0.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
16:00 [11]เปอร์เซบายา สุราบายา
มาดูร่า ยูไนเต็ด[1] -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
16:00 [4]แทจอน ซิติเซน
Chungnam Asan[5] -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
16:00 [3]คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี[4] -0.5
16:00 [7]เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ
คาเตอเลอร์ โตยามา[5] +0
16:00 [6]เอฮิเมะเอฟซี
ไกนาเร โตโตริ[17] -0.75
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
16:00 [12]ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19)
VfB Hilden U19[2] -
16:00 โฮลสไตน์ คีล (ยู 19)
Hertha Zehlendorf U19 -
16:00 [9]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19)
พาเดอร์บอร์น(ยู 19)[5] -
16:00 เอาก์สบวร์ก(ยู 19)
คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) -
16:00 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19)
ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) -
16:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19)
มักเดเบิร์ก(ยู 19) -
16:00 Reutlingen U19
เนิร์นแบร์ก(ยู19) -
16:00 เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19)
Eintracht Trier U19 -
16:00 [11]โคโลญจน์ (ยู 19)
SC Verl U19[1] -
16:00 [6]บอนเนอร์ (ยู 19)
โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19)[4] -
16:00 เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19)
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) -
16:00 [10]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19)
ชาลเก้ 04 (ยู 19)[15] -
16:00 SV Meppen U19
Berliner AK 07 U19 -
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
16:00 FC Brauerei Egg
SC Rothis -
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
16:15 แอตเลติโก้ ชิริกี้
Veraguas FC -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
16:30 [2]คาชิว่า เรย์โซล
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[6] +0
+0.25
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
16:30 [2]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี
เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี[6] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
16:30 เอฟเค อูราล-2
เชลยาบินสค์ -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:00 [5]เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
โปฮัง สตีลเลอร์[3] -0.25
+0
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
17:00 [8]สากัน โตสู
นาโกย่า แกรมปัส เอต[10] -0.25
+0
17:00 [16]กัมบะ โอซาก้า
ชิมิสุ เอส-พัลส์[15] -0.25
+0
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
17:00 [16]ทีจี เอสเค
เกเฟล ไอเอฟ[1] +1.75
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
17:00 [14]โตกุชิม่า วอร์ทิส
โออิตะ ตรินิต้า[9] -0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
17:00 [12]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)
ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)[7] -
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
17:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค -
17:00 อัคโตเบ
โทบอล คอสตาเนย์ -
17:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า
โลโคโมทีฟ อัสตานา -
17:00 เซตีซู
เอฟเค อรีส -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
17:00 [10]อุลซันซิติเซ่น
ชองจู จิคจิ[13] -
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
17:00 [6]เอสเอชบี ดานัง
เดอะ คอง[8] -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
17:00 [9]เอฟซี บาราโนวีชี
Osipovichy[13] -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
17:00 [9]ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
การ์บาเนียกราโกล[6] -
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
17:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17)
Saarbrucken(U17) -
17:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17)
Sportfreunde Siegen U17 -
17:00 [9]Hansa Rostock U17
มักเดเบิร์ก (ยู 17)[10] -
17:00 [17]เชมนิตเซอร์(ยู 17)
SV Meppen U17[11] -
17:00 พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17)
เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) -
17:00 โบคุ่ม (ยู 17)
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 17) -
17:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) -
17:00 เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17)
เนิร์นแบร์ก (ยู 17) -
17:00 Viktoria Berlin U17
Niendorfer TSVU17 -
17:00 SV Deutz 05 U17
ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) -
17:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17)
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) -
17:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17)
Astoria Walldorf U17 -
17:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17)
FC Erzgebirge Aue U17 -
17:00 ซังค์ เพาลี (ยู 17)
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) -
17:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17)
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) -
17:00 โคโลญจน์ (ยู 17)
มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) -
17:00 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17)
คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) -
17:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17)
Fortuna Koln U17 -
17:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17)
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) -
17:00 ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)
คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) -
17:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17)
เอาก์สบวร์ก (ยู 17) -
17:00 เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17)
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) -
17:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17)
ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) -
17:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17)
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) -
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
17:00 เอฟซี มินส์ค(สำรอง)
เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) -
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
17:00 มหาวิทยาลัยหมิงฉวน
ไถหนันซิตี้ -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
17:00 [12]พย็องแท็กซิติเซ็น
ชุงจูซิติเซ็น[8] -
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23 (Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23)
17:00 Farense U23
เบนฟิก้า(ยู 23) -
17:00 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23)
เอสโตริล(ยู 23) -
17:00 CD Mafra U23
มาริติโม่(ยู 23) -
17:00 Gil Vicente U23
ฟามาลิเคา(ยู 23) -
17:00 ริโอ อาฟ(ยู 23)
วิเซลา ยู23 -
17:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23)
Estrela FC U23 -
17:00 บราก้า(ยู 23)
เลชอยส์ (ยู 23) -
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
17:15 [7]โวเลนดัม
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น[14] +0
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
17:15 [20]เอดีโอ เดน ฮาก
เดน บอสช์[15] -1.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:30 [11]ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
ซองนัม เอฟซี[12] -0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
17:30 [8]ซีเอส โวลุนทารี
เซ็บซี่[7] +0
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
17:30 [5]สุพรรณบุรี เอฟซี
กรมศุลกากร เอฟซี[8] -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
17:30 [14]เอฟซี บราชอฟ
เอฟซี มารามูเรส[20] -0.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
17:30 อูลเลเรดส์
BK Astrio -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
17:40 [11]สเตล รุสซ์โซว
เอลเคเอสลอดซ์[2] +0
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
Postp 18:00 [8]ลอริยองต์
โอลิมปิก ลียง[6] +0.75
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
18:00 [10]คิลมาร์น็อค
เซลติก[1] +1.5
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
18:00 [8]อัตซิคเท็นส์ บีเค
นอร์บี้ ไอเอฟ[12] -0.25
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
18:00 [4]สโลวาน บราติสลาวา บี
MSK Puchov[6] -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
18:00 [12]เอสวี เม็พเพ่น
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม[4] +0.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
18:00 [6]สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
โปลิศ เทโร เอฟซี[13] -0.75
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
18:00 [7]บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)
ซันดบี้บีเค(ญ)[6] -
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
18:00 [14]อุดรธานี
อุทัยธานี ฟอเรสท์[15] -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
18:00 [7]กิมโป เอฟซี
กยองนัม เอฟซี[6] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
18:00 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
เบอร์ลิเนอร์เอเค07 -
18:00 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 -
18:00 Greifswalder FC
ชามนิตเซอร์ -
18:00 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
คาร์ล ไซส์ เยน่า -
18:00 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
18:00 KuPS (Youth)
นูรมิจาร์เวน -
18:00 โอแอลเอส โอลู
เจบีเค เพียตาร์ซาริ -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
18:00 [11]เอบี โคเปนฮาเกน
บราแบรนด์[10] -
norway 2.liga (norway 2.liga)
18:00 [4]เลวานเจอร์ เอฟเค
เอสเค ทราเอฟฟ์[6] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
18:00 Torpedo Miass
FK Khimik-Avgust -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
18:15 [18]เปอร์ซิส โซโล เอฟซี
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง[5] -
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
18:30 [13]แซงต์ ทรุยด็อง
อันเดอร์เลชท์[4] +0.5
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
18:30 [15]ฮันโนเวอร์ 96
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก[3] -0.25
18:30 [11]ซังค์ เพาลี
มักเดเบิร์ก[13] -0.5
-0.75
-0.25
18:30 [6]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[14] -0.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
18:30 [12]สุโขทัย เอฟซี
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี[8] -
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
18:30 [2]สมุทรปราการ ซิตี้
นครปฐม เอฟซี[3] -
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
18:30 [6]วาปรุส แปร์นู(ญ)
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ)[3] -
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
19:00 [8]วีบรอก
ซิลเคบอร์ก[2] +0
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
19:00 [7]เอฟเค คิมกี้
เทเลค กรอซนี่ย์[9] +0
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
19:00 [14]บีเคฟอร์เวิร์ด
ไอเอฟ ซิลเวีย[7] +0.5
19:00 [13]โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค
วาซาลุนด์ ไอเอฟ[3] +0.75
+1
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
19:00 [15]แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน[9] -0.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
19:00 [2]การท่าเรือ เอฟซี
ลำพูน วอร์ริเออร์[5] -
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
19:00 [11]ระนอง เอฟซี
เชียงใหม่ เอฟซี[6] -
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
19:00 [8]โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ)
Smorgon (W)[7] -
Norway Division 4 (Norway Division 4)
19:00 อาเลซุนด์เอฟเค บี
บรัมมันดาล -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
19:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) +0
19:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
ไอน์ทรัค เทรียร์ -0.5
19:00 เฮสเซ่น คาสเซล
Red and White Koblenz -0.5
19:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต -0.5
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)
ซังค์ เพาลี 2 -
19:00 Phonix Lubeck
SV Atlas Delmenhorst -
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
19:00 [9]FC Coffrane
La Sarraz-Eclepens[14] -
norway 2.liga (norway 2.liga)
19:00 [14]ฟริกก์
โฮดด์[2] -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
19:00 อราเมียสก้า ไอเอฟ
ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ -
19:00 Korsnas IF FK
IFK Osterakers FK -
19:00 Husqvarna
ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ -
19:00 ฮิตตาร์พีเอส ไอเค
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ -
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
19:00 ริงโคบิง
วาลเด้ -1.75
-1.5
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
19:00 เอฟซี อิสลอช(สำรอง)
ดินาโม เบรสต์(สำรอง) -
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
19:15 [9]วินเตอร์ทูร์
เอฟซี ซูริค[10] +0.25
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
19:15 [8]วาดุซ
เอฟซี ธูน[9] -0.25
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
19:15 [8]เซลังกอร์ พีบี
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม[1] -
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
19:15 [1]ฮานอย ทีแอนด์ที
ฮอง อันห์ ยาลาย[2] -
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
19:30 [5]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
โกรนิงเก้น[9] -2.25
19:30 [6]เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[13] -1.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
19:30 [15]ดนีโปร โมกิเลฟ
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[4] +1.75
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
19:30 [6]เอฟเค คูจานด์
อิสทิโล ดูชานบี[4] -
19:30 [1]FC Khatlon
Regar-TadAZ Tursunzoda[9] -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
20:00 [11]ราดอมเมียร์ก ราดอม
เลเชีย กอเดนซ์[14] +0
-0.25
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
20:00 [18]เอเจ โอแซร์
อองเช่ร์[12] -0.25
20:00 [14]ทรัวส์
ตูลูส[11] -0.25
+0
20:00 [16]อฌักซิโอ้
ล็องส์[4] +0
+0.25
20:00 [19]แร็งส์
แกลร์กมงต์ ฟุต[20] -0.25
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga)
20:00 [1]คูพีเอส
ไอเอฟเค มารีฮามน์[10] -1.25
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00 [6]มัลโม่ เอฟเอฟ
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์[16] -1.75
-2
20:00 [4]เอไอเค โซลน่า
ไอเอฟเค วาร์นาโม่[13] -1
20:00 [2]เยอร์การ์เด้น
คัลมาร์[7] -0.75
-1
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
20:00 [17]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
เวสต์แฮมยูไนเต็ด[18] +0.25
+0.5
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
20:00 [20]มิดเดิลสโบรห์
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[7] -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
20:00 บาเซิล (ญ)
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) -
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
20:00 [5]สค็อปดี้ เอไอเค
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค[16] -1
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
20:00 [12]เฟรดริกซ์สตรัด
เรนเฮล์ม ไอแอล[2] -0.25
20:00 [13]ไบรน์
โกรลุด[16] -0.75
20:00 [10]คองสวิงเกอร์
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[7] +0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
20:00 [10]ซีเอส คราอิโอว่า
ดาเชีย มิโอวินี่[16] -1
-0.75
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
20:00 [15]โกลนิค เลชน่า
อาร์ก้า กดิเนีย[9] -0.25
+0
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ)
20:00 ตูกุมส์-2000
ริกาสฟุทโบลา สโกลา -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
20:00 [4]ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
ชิปป้า ยูไนเต็ด[14] -
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
20:00 [7]เคดะห์
ปุเลา ปีนัง[12] -
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
20:00 [10]FAM-MSN Project Squad
กูชิง เอฟเค[4] -
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
20:00 [9]ปิเทีย ไอเอฟ (ญ)
เอไอเคโซลน่า (ญ)[14] -
20:00 [10]โอเรโบร (ญ)
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)[13] -
20:00 [1]เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
BK Hacken (W)[4] -
20:00 [12]ยูเมีย ไอเค (ญ)
ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)[11] -
20:00 [8]เยอร์การ์เด้น (ญ)
ลิงโคปิ้ง (ญ)[3] -
20:00 [5]เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
ฮัมมาร์บี้(ญ)[7] -
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen)
20:00 [5]ลิน (ญ)
อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)[8] -
20:00 [9]อโวลเนส (ญ)
วาเลเรนก้า (ญ)[3] -
20:00 [6]โคลบอทน์ (ญ)
Rosenborg BK (w)[2] -
20:00 [10]โรอาร์ (ญ)
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)[7] -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
20:00 [11]Herne Bay
พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์[6] -
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
20:00 [5]โคลดิ้ง บี (ญ)
นอร์ดเยลลันด์(ญ)[8] -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
20:00 [4]ชีรัค บี
BKMA II[2] -
20:00 [6]พิวนิค บี
MIKA Ashtarak[9] -
20:00 [7]Urartu II
Gandzasar Kapan[5] -
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
20:00 Partick Thistle Women
กลาสโกว์ เซลติก (ญ) -
20:00 มาเธอร์เวลล์(ญ)
กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) -
20:00 สปาร์ตันส์ (ญ)
ฮาร์ทส์ (ญ) -
20:00 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ)
แฮมิลตันเอฟซี (ญ) -
20:00 กลาสโกว์ เกิร์ลส์(ญ)
ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) -
20:00 อเบอร์ดีน (ญ)
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) -
England U21 Premier League (England U21 Premier League)
20:00 [5]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21)
เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 21)[7] -
20:00 [10]Blackburn Rovers U21
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21)[14] -
bra spc (bra spc)
20:00 ริโอ คลาโร่
เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี -
Norway Division 4 (Norway Division 4)
20:00 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี
Randesund IL -
20:00 แซนวิเค็น
เรดดี้ -
20:00 ออส เทิร์น
ออปเซล ฟุตบอล -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
20:00 เบรเมอร์ เอสวี
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค +1
20:00 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม
บีเอสวี เรห์เด้น -
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
20:00 ลังเงนทาล
Koniz -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
20:00 [3]เอสเบิร์ก
สคีฟซ์ ไอเค[6] -
norway 2.liga (norway 2.liga)
20:00 สตรอมเมน
อีเกอร์ซันด์ ไอเค -
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
20:00 [13]อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ)
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)[5] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
20:00 โนสต้า โนโวทรอย
เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
20:00 Lidkopings FK
นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ -
20:00 [7]ไอเอฟเค เบอร์ก้า
เอสโลฟ บีเค[13] -
20:00 Jarfalla
Forsbacka IK -
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier)
20:00 Tenax FC
ไดนาโมส์ เอฟซี -
20:00 Triangle FC
Manica Diamond -
20:00 Capps linked
บูลาวาโย ซิตี้ -
20:00 Bulawayo Chiefs
ZPC Kariba -
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women)
20:00 เมดกิลา (ญ)
อมาโซน กริมต้า (ญ) -
20:00 อซานฟอทบอล (ญ)
Ovrevoll Hosle(W) -
20:00 Honefoss (w)
ฟอร์ทูน่า (ญ) -
20:00 คลีบ (ญ)
ทรอมโซ (ญ) -
20:00 KIL/Hemne (w)
แกรนด์ โบโด ( ญ ) -
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
20:00 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง)
เอฟซี โกเมล(สำรอง) -
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
20:00 [12]รูกินโซ เอฟซี
ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี[9] -
20:00 [10]Romania Inter Star
Magara Young Boys[13] -
20:00 [4]Olympique Star
Bumamuru[5] -
20:00 [14]มูซอนกาติ เอฟซี
Aigle Noir[2] -
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
20:15 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ -
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
20:30 [7]เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[5] -0.25
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
20:30 [11]เพนนี่บอนท์เอฟซี
บาลา ทาวน์[7] -
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga)
20:30 [10]โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
เอฟซี กากรา[9] -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
20:30 [3]พีเอส ติร่า
เปรซียา จาการ์ตา[9] -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
21:00 [15]กอริติบ้า พีอาร์
อัตเลติโก มิไนโร่[7] +0.5
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
21:00 [16]เคเอเอส ยูเปน
รอแยล อันท์เวิร์พ[1] +0.5
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
21:00 [11]อัลบอร์ก
นอร์ดเจลแลนด์[1] -0.5
-0.25
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
21:00 [3]ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี
ดันดี ยูไนเต็ด[9] -1
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
21:00 [2]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน[14] -0.25
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
21:00 KSC City Pirates
โอลิมปิก ชาเลอร์รัว -
21:00 เควีเค อีเปอร์
Habaysienne -
21:00 SC Lokeren-Temse
RAEC Mons -
21:00 Avanti Stekene
VK Linden -
21:00 เอนด์ราต อาลาส
KFC Mandel United -
21:00 Mormont
Hoogstraten VV -
21:00 เดสเซล สปอร์ต
Wielsbeke -
21:00 Herk Sport Hasselt
Union Bossiere Gembloux -
21:00 KV Zelzate
Olsa Brakel -
21:00 Trois-Ponts
เจ็ตต์ -
21:00 Erpe-Mere United
เคเอฟซี ลีลล์ -
21:00 SC Dikkelvenne
Herstal -
21:00 Gosselies Sports
Racing Mol Wezel -
21:00 เคเอสเค ไฮสท์
Achel -
21:00 Londerzeel SK
La Louviere -
21:00 Bocholter VV
Entite Manageoise -
21:00 FC Gullegem
Witgoor Sport -
21:00 Waremme
Ganshoren -
21:00 Verlaine
แอฟเซ ลีแอช -
21:00 Mariekerke
เวลเลน -
21:00 Binche
Olympia Wijgmaal -
21:00 Onhaye
เบอริงเคน -
21:00 Royal Knokke
ASV Geel -
21:00 JS Fizoise
Roeselare Daisel -
21:00 Ranst
KFC Houtvenne -
21:00 Weerstand Koersel
Spouwen Mopertingen -
21:00 Deerlijk Sport
Tempo Overijse -
21:00 เค.อาร์ซี.เมเคอเลิน
KVE Drongen -
21:00 Raeren
ทูบิซี่ -
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
21:00 [18]โบดรุมสปอร์
เยนิ มาลัตยาสปอร์[7] -
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
21:00 [16]ปาร์ดูบีตเซ
สโลวาน ลิเบอเรช[1] +0
21:00 [13]เบามิต ยาโบลเนค
สลาเวีย ปราก[6] +0.75
21:00 [9]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
สโลวัคโก้[5] +0.25
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
21:00 [7]Genk II
ลีแอร์ส[9] -
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
21:00 [10]ลินฟีลด์ เอฟซี
พอร์ทาดาวน์[12] -2.5
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
21:00 [15]เทบีย์ไอเอส
ปิเทีย ไอเอฟ[9] +0.25
21:00 [10]Haninge
Orebro Syrianska IF[4] +0
-0.25
21:00 ฟัลเค่นเบิร์ก
ไอเค ออเดวอร์ด -0.75
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
21:00 [13]เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่
คริคูม่า[10] -
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
21:00 [14]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)
Rakow Czestochowa (Youth)[13] -
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division)
21:00 [12]โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์[1] -
21:00 [14]Hostert
Swift Hesperange[3] -
21:00 [16]จิวเนสเซ่
ยูเอ็น เกียเจง 97[8] -
21:00 [11]ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน
ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03[10] -
21:00 [2]Mondercange
แอตเซลล่า[4] -
21:00 [9]FC Wiltz 71
วิคตอเรีย โรสพอร์ท[15] -
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
21:00 [4]บี 36 ทอร์ชาฟน์
นซี ลูนาวิค[8] -
21:00 [5]อีบีสเทิลมูล
เอชบี ทอร์ชาฟน์[3] -
21:00 [6]07 Vestur Sorvagur
Toftir B68[9] -
21:00 [10]Skala Itrottarfelag
ไวกิงเกอร์ โกตู[2] -
21:00 [7]AB Argir
เคไอ แคร๊กสวิก[1] -
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup)
21:00 คิซิลคัม ซารัชโชน
โคแคน -
21:00 ซอกเดียน่า จิซาค
มาเชล มูบาเร็ค -
21:00 ปัคตากอร์
ชูตัน กูซาร์ -
21:00 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน
นาซาฟ การ์ชิ -
21:00 บุนยอดกอร์
โลโคโมทีฟ ทัชเคน -
21:00 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
เมตาลุค เบคาเบด -
21:00 Olympic FK Tashkent
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
21:00 [6]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)[10] -
21:00 [13]ครูซ อซูล(ยู20)
โตลูกา(ยู 20)[18] -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
21:00 [11]เอฟซี โมโลเดชโน
Ostrowitz[5] -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
21:00 [4]Sol de America Pastoreo
อติรา เอฟซี[10] -
21:00 [8]Atletico Colegiales
3 เดอ เฟบเบรโร่[12] -
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
21:00 El Alia
อัล อาราบี (จอร์แดน) -
21:00 อัล-จาลิล
เอธฮาดอัล รามธา -
21:00 อัล ยาร์มุค
Dar Al-Dawa -
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
21:00 [10]FC Gomel (w)
Dnepr Mogilev (w)[5] -
England U21 Premier League (England U21 Premier League)
21:00 [9]ไบรท์ตัน (ยู 21)
ลิเวอร์พูล (ยู 21)[12] -
lebanese elite cup (lebanese elite cup)
21:00 อัล อาเฮด
Tadamon Sour -
21:00 อัล-อันซาร์(เลบานอน)
ชาบับ ซาเฮล -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
21:00 [8]Hutnik Krakow
โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก[1] -
21:00 [17]เลช พอซนาน 2
โปโลเนีย วอร์ซอว์[16] -
Norway Division 4 (Norway Division 4)
21:00 โลเรนสโคก
เซนจา -
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
21:00 [12]เอฟซี เนเทอร์ส
US Terre Sainte[6] -
21:00 FC Munsingen
เอฟซี ธูน (ยู 21) -
21:00 [3]Servette U21
Chenois[7] -
21:00 เอฟซี โคโซโวซูริค
Freienbach -
norway 2.liga (norway 2.liga)
21:00 [9]ทรอมส์ดาเลน
กเจลแซส[3] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
21:00 เอฟเค ทิวเมน
เอฟซี โนโวซีบีสค์ -
21:00 โรเตอร์ โวลโกกราด
เอฟเค ไบโอลอก -
21:00 สปาร์ตัก นาลชิค
FK Kuban Kholding -
21:00 เอสเคเอ รอสตอฟ
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ -
21:00 เอฟเค โคลอมนา
คิมกี้(สำรอง) -
21:00 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่
ลีเจียน ไดนาโม -
21:00 เซนิต เปนซา
ซาเทิร์นมอสโก -
21:00 มาชูค- เคเอ็มวี
สตาฟโรพอล-2009 -
21:00 FK Forte Taganrog
Alania-d Vladikavkaz -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
21:00 Ragsveds IF
คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
21:15 [4]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์
เอฟซี คูเลสซาเล่[5] -1.25
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
21:20 [3]เอฟเค กาบาล่า
เคสลา เอฟเค[7] -
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
21:30 [13]เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด
เอฟเค รอสตอฟ[6] +0
+0.25
21:30 [11]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
ตอร์ปิโด มอสโก[15] -0.25
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
21:30 [7]เบาวิสต้า เอฟซี
ซานตาคลารา[11] +0
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
21:30 [8]บาเซิ่ล
ลูกาโน[7] -0.5
21:30 [1]ยัง บอยส์
เซอร์เวตต์[3] -1
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
21:30 [12]ยูเมีย เอฟซี
Hammarby TFF[8] -0.5
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
21:30 [1]บาเต้ โบริซอฟ
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค[12] -1.5
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
21:30 [12]อัล เรย์ยาน
อัล วาครา[2] -
Norway Division 4 (Norway Division 4)
21:30 ลีลล์สตรอม บี
Skjervoy -
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
21:45 [12]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
อาแซด อัลค์มาร์[4] +0.75
+0.5
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga)
21:55 [4]เอฟเค ริเตเรียไอ
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส[2] -
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
21:55 [4]เอ็นเค จารูน
รูเดส[2] +0
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga)
22:00 [7]ออสเตรีย ลัสเตนัว
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก[9] -0.25
22:00 [1]แอลเอเอสเค ลินซ์
ราปิด เวียนนา[2] -0.25
-0.5
22:00 [3]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี[10] -1.5
-1.75
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
22:00 [9]อคาเดมีโค วิสุ
โมไรเรนเซ่[6] +0.25
22:00 [13]เบเลเนนส์
ปอร์โต้ บี[15] -0.5
22:00 [16]วิล่าแฟรเนียนเซ
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่[2] -0.5
22:00 [18]ซีดี มาฟรา
เปนาฟิลด์[11] +0
22:00 [12]ไลซอส
โทรเฟนเซ่[3] -0.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
22:00 [2]แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ
คาร์ลสเตด บีเค[5] -0.5
22:00 จีเอไอเอส
ลุงสกิล -0.75
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
22:00 [2]อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์[11] -
22:00 [5]อาร์เซน่อล ตูล่า
เอฟเค มาฮัชกาลา[7] -
22:00 [15]เอสเคเอ คาบารอฟกี้
บัลติก้า[6] -
22:00 [8]เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
แอคร่อน โตเกลียทติ[17] -
22:00 [10]รูบิน คาซาน
ยูโรเซ คราสโนดาร์[4] -
22:00 [9]โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์[3] +0.25
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ)
22:00 เอฟเค วัลเมียรา
เอฟเค ออดา ริกา -
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
22:00 [9]เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[6] -0.25
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
22:00 [16]โดลนีย์ กูบิน
เอฟเค โคซิค[7] -
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
22:00 [1]เชอร์ริฟ ติราสโพล
ดินาโม ออโต[7] -
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
22:00 [11]ราบ็อตนิคกี้
อคาเดมี่ ปานเดฟ[10] -
22:00 [12]โปเบด้า
FK Tikves Kavadarci[8] -
22:00 [6]เอฟเค สโกเปีย
เรโนวา[4] -
22:00 [3]เบรกัลนิก้า สติป
Vlazrimi Struga[1] -
22:00 [5]เอฟเค สเกนดิจา 79
ซิเล็กส์[2] -
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
22:00 TJ Druzstevnik Vrakun
เอฟเค เบลูซา -
22:00 ริมาฟสก้า โซโบต้า
Giraltovce -
22:00 FK Svidnik
Novohrad Lucenec -
22:00 FTC Filakovo
MFK Snina -
22:00 Podkonice
FK Nove Zamky -
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
22:00 [1]กีไอร์มอต เอสอี
เบเก้ซัคซาบา[7] -
22:00 [2]โซลอคซาร์
ชัควารี่ ทีเค[6] -
22:00 [13]ซิโอฟอค เอฟซี
ไนเรกิฮาซา[19] -
22:00 [5]ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี[12] -
22:00 [15]คาซิงบาร์ซิคา
ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี[16] -
22:00 [8]เอฟซี ไอการ์
โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี[9] -
22:00 [4]เปซซี่ เอ็มเอฟซี
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา[11] -
22:00 [14]ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี
ดิออสกียอร์ วีทีเค[18] -
22:00 [3]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
ดอร์โรจี เอฟซี[20] -
22:00 [10]ซเซจ เอเค
Szentlorinc SE[17] -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
22:00 [5]โซคอล โบรซานี่
คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์[6] -
22:00 สโลวัคโก้ 2