ราคาบอลไหล.cc
ผลบอล 23 ตุลาคม 2564ผลบอล 24 ตุลาคม 2564ผลบอล 25 ตุลาคม 2564ผลบอล 26 ตุลาคม 2564ผลบอล 27 ตุลาคม 2564ผลบอล 28 ตุลาคม 2564ผลบอล 29 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 25 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
06:05 [(c)-11]อเมริกา เด กาลี
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน[(c)-1] +0.25
+0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
06:15 [5]เบเลซ ซาร์สฟิลด์
โบคา จูเนียร์ส[3] +0.25
+0
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
06:15 [9]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(N)
นาซิอองนาล อซุนซิยง[6] -0.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
06:30 [17]บาเฮีย บีเอ
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี[20] -0.5
-1
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
06:30 [4]ออร์แลนโด ซิตี้
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[1] -0.25
+0
-0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
06:30 [3]เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
ซีเอ เรนติสตัส[14] -1
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
06:30 [15]บัสควอ เอฟซี
วิลา โนวา[12] -0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
06:30 [9]ไมอามี่เอฟซี
นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี[27] -1
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
06:30 [(a)-10]เรอัล ซานต้า ครูซ
โบลิวาร์[(a)-5] +1
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
06:30 [(c)-3]คลับสปอร์ต เอเมเลค
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)[(c)-7] +0
-0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
07:00 [11]แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์
อัตลาส[2] +0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
07:00 [3]เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี[20] -1
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women)
07:00 Deportivo Mixco (W)
ปาเรช(ญ) -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
07:05 [13]ซานโตส ลากูน่า
โตลูก้า[5] -0.5
-0.75
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
08:00 [6]เรอัลมาดริซเอฟซี
เดปอร์ติโวโอโกตัล[8] -0.25
-0.5
08:00 [9]ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว
วอลเตอร์เฟอร์เรตติ[5] +0.5
+0.25
08:00 [1]ดิเรียนเกน
มานากัว เอฟซี[4] -0.5
-0.75
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
08:10 [(c)-20]แอตเลติโก้ ฮิวล่า
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[(c)-14] +0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
09:00 [(a)-14]ปาชูก้า
เอฟซี ฮัวเรซ[(a)-16] -0.5
-0.75
afc u23 championship (afc u23 championship)
10:00 ไทย (ยู 23)
มองโกเลีย (ยู 23) -
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
13:00 [6]เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์
Dongguan Guanlian[8] -
13:00 [5]ชานซี เมโทรโพลิส
ชิงเต่า จงเนิ่ง[1] -
afc u23 championship (afc u23 championship)
14:00 มาเลเซีย (ยู 23)
ลาว (ยู 23) -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
15:15 Persekat Tegal
Dewa United FC -
15:15 พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า
เปอร์ซิจับ เจพารา -
european women (european women)
16:00 โคโซโว(ญ) ยู19
อังกฤษ (ญ) ยู19 -
16:00 ลิกเตนสไตน์(ญ) ยู19
ลัตเวีย (ญ) ยู19 -
afc u23 championship (afc u23 championship)
16:00 เกาหลีใต้(ยู 23)
ฟิลิปปินส์(ยู23) -
18:00 อิหร่าน (ยู23)
เนปาล(ยู23) -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
18:15 PS Hizbul Wathan
Putra Sinar Giri -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
19:00 [11]อัล-นาฟ
อัล โชลต้า[2] -
19:00 [17]Al Karkh
Al Sinaah[10] -
19:00 [20]Newroz SC(IRQ)
Al Qasim Sport Club[16] -
afc u23 championship (afc u23 championship)
19:00 สิงคโปร์(ยู 23)
ติมอร์-เลสเต(ยู23) -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
19:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)
สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
19:00 [16]สวอนซี ซิตี้ (ยู 23)
วัตฟอร์ด (ยู 23)[10] -
19:00 [8]อิปสวิช (ยู 23)
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23)[1] -
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
19:20 [5]อัล-ฮิลาล(เยาวชน)
อัล ทาย(เยาวชน)[13] -
european women (european women)
19:30 มอนเตเนโกร(ญ) ยู19
บอสเนีย(ญ) ยู19 -
19:30 อาร์เมเนีย (ญ) ยู19
เอสโตเนีย(ญ) ยู19 -
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
19:30 [11]ซอร์คพูชาน พักแดชท์
เพย์กัน[7] -
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
19:30 [12]เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน[10] +0
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
19:30 [15]Vpk Agro Magdalinovka
เฮอร์กี้-สปอร์ท[11] -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
19:30 [10]อติรา เอฟซี
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ[14] -
19:30 [18]ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส
เดปอร์ติโว คาเปียต้า[16] -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
19:30 [4]คอนคอร์เดีย เชียจน่า
เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ[17] -1
Oman Professional League (Oman Professional League)
19:50 [4]อัล ซีบ
อัล นาห์ด้า[1] -
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
20:00 ฮังการี(ยู17)
จอร์เจีย (ยู 17) -
20:00 ไอซ์แลนด์(ยู17)
เอสโตเนีย(ยู17) -
european women (european women)
20:00 Andorra U19 (W)
มอลโดว่า (ญ) ยู19 -
20:00 แอลเบเนีย (ญ) ยู 19
เวลส์ (ญ) ยู19 -
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
20:00 NBE SC
ทาลา เอล เจช -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
20:00 [10]บีเคเอ็มเอ เยเรวาน
อารารัต[1] -
20:00 [3]เอฟซี พิวนิค
Noravank[8] -
20:00 [4]เซวาน บอย
บานานต์ส[6] -
20:00 [9]อลาชเคิร์ต
เอฟซี โนอาห์[5] -
20:00 [2]อรารัต เยเรวาน
เอฟเค แวน[7] -
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
20:00 ฝรั่งเศส(ญ) ยู17
เวลส์(ญ) ยู17 -
20:00 อิตาลี(ญ) ยู17
สวีเดน(ญ) ยู17 -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
20:00 [13]อันดิแจน แทชเค้นท์
นาซาฟ การ์ชิ[4] -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
20:00 [4]มินยอร์ เพอร์นิค
สปาร์ตัก วาร์นา[3] -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
20:15 [4]คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
ไอเอ ซูด อเมริกา[15] -
Oman Professional League (Oman Professional League)
21:00 [13]Nizwa Club
มัสแคท[14] -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
21:00 [9]เทรลเลบอร์ก (ยู 21)
เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)[1] -
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
21:00 [7]ซาบาลี
คาราบัค[1] -
afc u23 championship (afc u23 championship)
21:00 ทาจิกิสถาน(ยู23)
เลบานอน(ยู23) -
21:00 อิรัก (ยู23)
มัลดีฟส์(ยู 23) -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
21:00 [4]Dinamo Saint Petersburg
เอฟซี โอดินต์โซโว[3] -
21:00 [9]ลูกิ อีเนอร์จีย่า
เอฟเค เลนินกราเดทส์[2] -
21:00 FK Volna Nizhegorodskaya
เชอตาโนโว มอสโก -
21:00 [10]Baltika-BFU Kaliningrad
Dnepr Smolensk[11] -
21:00 Peresvet Podolsk
FK Znamya Noginsk -
21:00 ซาเทิร์นมอสโก
สโตรกิโน่ มอสโก -
21:00 ดินาโม มอสโก บี
Olimp-Dolgiye Prudy-2 -
21:00 เอฟเค โคลอมนา
คแวนท์ ออบนินส์ค -
21:00 คาชานก้า มอสโก
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ -
21:00 อแวนการ์ด คุร์สค์
FK Fakel Voronezh Youth -
21:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 2
โซโคล ซาลาตอฟ -
21:00 [7]ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก
FC Tver[1] -
21:00 เอฟซี มูรอม
Khimik Dzerzhinsk -
21:00 [8]เอฟเค ชิต้า
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[6] -
21:00 เอฟเค อาร์ยาซาน
เซนิต เปนซา -
21:00 ซนามย่า ทรูด้า
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk -
21:00 โรดิน่ามอสควา
มอร์โด้เวีย ซารานสค์ -
21:00 SKA Khabarovsk II
Metallurg Vidnoye -
UAE Cup (UAE Cup)
21:15 อัล ชาร์จาห์
อัจมาน -
21:15 อัล นาเซอร์ ดูไบ
อัล ด๊าฟร่า -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
21:15 [3]นาฟิต อัลวาซาต
แบกแดด[12] -
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
21:20 [9]อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)
อัล อราบี[3] -
21:20 [12]อัล ชามาล
อัล-ดูฮาอิล[2] -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
21:30 [16]เอฟซีคลินเซนิ
ยูทีเอ อารัด[8] -
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
21:30 [13]ฟาร์ เซปาซี่
กอล โกฮาร์ เอฟซี[1] -
21:30 [6]ซบ อฮัน
เอสเตกฮลัล[5] -
21:30 [16]แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ
ซาแนท นาฟ[12] -
norway 2.liga (norway 2.liga)
21:30 [13]เฟคเกรอย
โรเซนบอร์ก บี[14] -1.5

-2.5
-2.25
afc u23 championship (afc u23 championship)
21:35 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23)
อุซเบกิสถาน(ยู23) -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
21:45 [10]อัล-จีล
Al-Akhdoud[19] -
european women (european women)
22:00 สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19
สเปน (ญ) ยู19 -
22:00 สโลวะเกีย (ญ) ยู19
โปรตุเกส (ญ) ยู19 -
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
22:00 [4]ซานติเอโก มอร์นิ่ง
เดปอร์เตส อิควิกกัว[10] +0
afc u23 championship (afc u23 championship)
22:00 กาตาร์ (ยู23)
เยเมน(ยู23) -
Oman Professional League (Oman Professional League)
22:15 [9]โซฮาร์ คลับ
ซาฮัม[11] -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
22:15 [16]นาจราน
อัล-ราเบีย จิดดาห์[13] -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
22:30 [3]โบเตฟ พล็อฟดิฟ
โดโกเรต์ส รัซกราด[1] +1
+0.75
+1
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
22:30 สโมฮา เอสซี
เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย -
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
22:30 [17]ซานติเอโก วันเดอเรอร์
ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า[8] -0.25
+0
-0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
22:30 [4]โอโบโลน เคียฟ
Ahrobiznes TSK Romny[14] -
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
22:30 ไอเวอรี่โคสต์ (ญ)
ไนเจอร์(ญ) -
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
22:59 [6]โลโคโมทีฟ มอสโก
เอฟเค โซชิ[5] -0.25
+0
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
22:59 [11]PAEEK Keryneias
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี[6] +1
22:59 [9]อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี
เออีเค ลาร์นาคา[2] -0.5
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
22:59 [16]โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์[6] +0
+0.25
afc u23 championship (afc u23 championship)
22:59 เติร์กเมนิสถาน (ยู23)
จอร์แดน(ยู 23) -
23:15 บาห์เรน(ยู23)
อัฟกานิสถาน ยู23 -
UAE Cup (UAE Cup)
23:30 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)
อิตติฮัต คาลบา -
23:30 อัล วาเซิ่ล
บานนี่ ยาส -
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
23:30 แกมเบีย(ญ)
เซียร์ราลีโอน ( ญ ) -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
23:30 [6]อัล ซอลรา
อัล ฮานลาบา[8] -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
23:40 [12]Al Sahel
ฮาเจอร์[8] -
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
23:45 [8]กาตาร์ เอสซี
อัล วาครา[4] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
23:45 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู23
อิตาลี(ญ) ยู23 -

ผลฟุตบอลวัน 26 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
00:00 [3]อัลบอร์ก
วีบรอก[10] -0.5
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [15]โอเรโบร
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ[14] -0.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
00:00 [4]เบซิคตัส เจเค
กาลาตาซาราย[7] +0
-0.25
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [1]ไอเอฟเค วาร์นาโม่
ฟัลเค่นเบิร์ก[15] -0.75
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
00:00 [17]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
ไกเซอร์สเลาเทิร์น[7] +0.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
00:00 อาเซอร์ไบจาน (ญ)
มอลตา(ญ) -
00:00 โปแลนด์(ญ)
แอลเบเนีย(ญ) -
00:00 ลัตเวีย (ญ)
อังกฤษ(ญ) -
00:00 ไอซ์แลนด์(ญ)
ไซปรัส (ญ) -
00:00 ลิธัวเนีย (ญ)
อิตาลี(ญ) -
00:00 บัลแกเรีย (ญ)
โปรตุเกส(ญ) -
00:00 ไอร์แลนด์เหนือ(ญ)
ออสเตรีย(ญ) -
00:00 มาซิโดเนีย (ญ)
ลักเซมเบิร์ก (ญ) -
00:00 สโลวะเกีย(ญ)
จอร์เจีย (ญ) -
00:00 เบลารุส(ญ)
เนเธอร์แลนด์(ญ) -
00:00 ยูเครน(ญ)
สเปน(ญ) -
00:00 เซอร์เบีย(ญ)
ตุรกี (ญ) -
00:00 ฟินแลนด์(ญ)
ไอร์แลนด์(ญ) -
00:00 อาร์เมเนีย( (ญ)
โคโซโว (ญ) -
00:00 กรีซ(ญ)
สโลวีเนีย(ญ) -
00:00 มอนเตเนโกร(ญ)
เดนมาร์ก(ญ) -
00:00 เยอรมนี(ญ)
อิสราเอล(ญ) -
00:00 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ)
รัสเซีย(ญ) -
00:00 นอร์เวย์(ญ)
เบลเยียม(ญ) -
00:00 คาซัคสถาน(ญ)
ฝรั่งเศส(ญ) -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
00:00 [17]ปาชูก้า(ยู20)
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)[18] -
afc u23 championship (afc u23 championship)
00:00 ซีเรีย(ยู 23)
ศรีลังกา(ยู23) -
norway 2.liga (norway 2.liga)
00:00 [8]ออด เกรนแลนด์ 2
กเจลแซส[9] +0.5
+0.25
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
00:10 [4]อัล ฮิลาล
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)[6] -0.25
+0
-0.25
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
00:15 [11]มัคคาบี้เทลอาวีฟ
แอชดอด เอ็มเอส[13] -1.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
00:30 [22]อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[26] -0.5
-0.25
00:30 [18]ซาร์เมียนโต้
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[20] -0.5
-0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
00:30 [1]ซีเอฟอาร์ คลูจ์
เซ็บซี่[14] -0.75
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
00:30 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21)
เวสเทอโล(ยู 21) -
00:30 โลมเมิล เอสเค (ยู 21)
Lierse U21 -
00:30 แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21)
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) -
00:30 เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21)
คอร์ตจิค (ยู 21) -
00:30 แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21)
เควี เมชิลิน(ยู 21) -
00:30 สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21)
เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) -
00:30 รอยัลชาเลอรัว(ยู 21)
เคเอเอ เกนท์(ยู21) -
00:30 อันเดอร์เลช(ยู21)
รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) -
00:30 เอเอสยูเปน (ยู 21)
เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) -
00:30 เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21)
Deinze U21 -
00:30 RWD Molenbeek U21
Seraing U21 -
norway 2.liga (norway 2.liga)
00:30 [2]โฮดด์
วาเลเรนก้า บี[11] -2.25
-2
afc u23 championship (afc u23 championship)
00:35 บังคลาเทศ(ยู 23)
คูเวต (ยู 23) -
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
00:45 [5]มัคคาบี้ ไฮฟา
มัคคาบี้ เนทันย่า[7] -1.25
-1
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
00:45 [1]เอสเค ติรานา
ปาร์ติซานี ทิราน่า[8] -
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
01:00 [9]กิล วิเซนเต้
สปอร์ติ้ง บราก้า[6] +0.5
เซเรีย ซี (Italy C1)
01:00 [14]ปอนเทเดร่า
เรจเจียนา[1] +0.5
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
01:00 Future FC
ฟาร์โค -
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
01:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21)
ราซิ่ง เกงค์(ยู21) -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
01:00 [12]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)
ลิเวอร์พูล (ยู 23)[9] -
01:00 เรดดิ้ง(ยู 23)
เซาแธมป์ตัน (ยู 23) -
01:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) -
england u23 league cup (england u23 league cup)
01:00 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23)
เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
01:30 [13]ซีเอ ริเวอร์เพลท
เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์[6] -
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
01:30 ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21)
คลับ บรูซ(ยู21) -
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
01:45 [5]โบฮีเมี่ยนส์
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[9] -1.5
-1.25
01:45 [2]เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
ดันดาล์ค[7] -0.25
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
01:45 [5]เอเจ โอแซร์
บาสเตีย[19] -0.5
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup)
01:45 Clydebank FC
เอลจิน ซิตี้ -
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
Postp 01:45 [3]ลาร์นเอฟซี
ลินฟีลด์ เอฟซี[2] +0.25
+0
01:45 [3]ลาร์นเอฟซี
ลินฟีลด์ เอฟซี[2] -
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
01:45 [10]เรด สตาร์ 93
เลอ ม็องส์[8] -0.5
-0.25
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
01:45 [19]แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
บลายท์ สปราตันส์[15] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
01:45 [17]เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
ดาร์ทฟอร์ด[1] -
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
01:45 ลิงซ์ เอฟซี
เอฟซี ลินคอล์น -
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
02:00 [20]เกตาเฟ่
เซลต้า บีโก้[15] +0
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
02:00 [19]คิโรน่า
เรอัล ซาราโกซ่า[18] +0
-0.5
เซเรีย ซี (Italy C1)
02:00 [3]เฟอรัลพิซาโล
ปาโดวา[1] +0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
02:00 [11]ปาเลสติโน่
ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า[12] -0.75
brazil youth (brazil youth)
02:00 เซาเปาโล(เยาวชน)
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) -
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
02:00 ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์
มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
02:45 [19]แอดเลติโก ทูคูแมน
ปาโตรนาโต ปารานา[23] -0.25
02:45 [4]ลานุส
ทัลเลเรส กอร์โดบา[2] -0.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
03:00 [4]คอร์ตูลัว
โบญาก้า ซิโค[6] -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
03:00 ตรินิแดดและโตเบโก (ญ)
ปานามา (ญ) -
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
03:15 [8]เบาวิสต้า เอฟซี
เบเลเนนส์[18] -0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
04:00 สาธารณรัฐโดมินิกัน (ญ)
โบลิเวีย (ญ) -
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
04:30 [12]ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
ซานหลุยส์ คิวโลต[14] -0.25
-0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
05:00 [1]ริเวอร์เพลท
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[12] -1.25
-1
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล)
05:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
อิงโกลสตัดท์ -
05:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
แอร์เบ ไลป์ซิก -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
05:15 [2]เซอร์โร ลาร์โก
พลาซ่า โคโลเนีย[10] -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
06:00 [11]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[19] -0.25
+0
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
06:00 อินสติทูโต เด คอลโดบา
ซีเอ บราวน์อโดรกู -0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน